Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Majaribu ni Mengi, lakini bado tunasonga Mbele

Discussion in 'Jamii Photos' started by MaxShimba, Oct 18, 2012.

  1. MaxShimba

    MaxShimba JF-Expert Member

    #1
    Oct 18, 2012
    Joined: Apr 11, 2008
    Messages: 35,808
    Likes Received: 94
    Trophy Points: 145
    [​IMG]
     
  2. E

    EL MAGNIFICAL JF-Expert Member

    #2
    Oct 18, 2012
    Joined: Jan 11, 2011
    Messages: 940
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    pepo mchafu huyu.
     
  3. C

    Concrete JF-Expert Member

    #3
    Oct 18, 2012
    Joined: Mar 12, 2011
    Messages: 3,608
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 0
    Nafikiri huu mtindo wa Wanawake kutovaa chupi na kisha kukaa uchi umeenea sana, nahisi inalipa sana kibiashara kwa dada zetu.

    Alikuwa Wema Sepetu, Akaja Nakaaya Sumari na sasa huyu.
     
  4. PhD

    PhD JF-Expert Member

    #4
    Oct 18, 2012
    Joined: Jul 15, 2009
    Messages: 3,798
    Likes Received: 746
    Trophy Points: 280
    manyama nyama kama hayo huwa sipendelei
     
  5. bornagain

    bornagain JF-Expert Member

    #5
    Oct 18, 2012
    Joined: Jan 25, 2012
    Messages: 3,391
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Hapo hakuna majaribu kama wewe ni mwelewa hapo hapo unatoka kwenye mada ya majaribu na kuweka akilini magonjwa maana kwa mwanadamu wa kawaida huyo ni changu anajiuza so hapo ni magonjwa siyo majaribu tena
     
  6. C

    Concrete JF-Expert Member

    #6
    Oct 18, 2012
    Joined: Mar 12, 2011
    Messages: 3,608
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 0
    Baada ya mitindo ya Mabega wazi, Kifua wazi, Mgongo wazi, Matiti wazi, Kitovu wazi, Mapaja wazi na Masaburi wazi kupitwa na wakati sasa wamekuja na mtindo mpya wa UKE WAZI.
     
  7. C

    Concrete JF-Expert Member

    #7
    Oct 18, 2012
    Joined: Mar 12, 2011
    Messages: 3,608
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 0
    Kuna tetesi kuwa wanawake wengi wasiopenda kuvaa nguo za ndani, wamezoa kutoa huduma ya ngono ya Chapchap.
     
  8. mtzedi

    mtzedi JF-Expert Member

    #8
    Oct 18, 2012
    Joined: Dec 13, 2011
    Messages: 934
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 45
    kwa msaada wa Mungu tunshinda ya dunia,
    tunasonga mbele kwa sababu......................
     
  9. U

    Ubungo JF-Expert Member

    #9
    Oct 18, 2012
    Joined: Apr 7, 2012
    Messages: 1,239
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Hamna jipya hapo, anajidhalilisha yeye na wanawake wenzie pia.
     
  10. Amavubi

    Amavubi JF-Expert Member

    #10
    Oct 18, 2012
    Joined: Dec 9, 2010
    Messages: 27,683
    Likes Received: 3,001
    Trophy Points: 280
    kitafunio Laivu bila chenga
     
  11. Gogo la choo

    Gogo la choo JF-Expert Member

    #11
    Oct 18, 2012
    Joined: Oct 8, 2012
    Messages: 714
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Magube gube..
     
  12. P

    Percival JF-Expert Member

    #12
    Oct 18, 2012
    Joined: Mar 23, 2010
    Messages: 2,184
    Likes Received: 372
    Trophy Points: 180
    Naikumbuka Tanzania ambayo mavazi ya heshima yalikuwa ni muhimu na lazima kuvaliwa ikiwa unataka kuotoka nje ya nyumba yako !!
     
  13. J

    Joseph Isaack JF-Expert Member

    #13
    Oct 18, 2012
    Joined: Aug 8, 2011
    Messages: 445
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Mbona kafanana na yule daktari wa vidonda vya tumbo?
     
  14. Dodoma one

    Dodoma one JF-Expert Member

    #14
    Oct 18, 2012
    Joined: Apr 23, 2012
    Messages: 327
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    ha2pati ng"oo
     
  15. Philipo Kidwanga

    Philipo Kidwanga Verified User

    #15
    Oct 19, 2012
    Joined: Jul 12, 2012
    Messages: 2,063
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    halafu kanyoa jana tu.
     
  16. h

    habi Senior Member

    #16
    Oct 19, 2012
    Joined: Feb 21, 2011
    Messages: 125
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    yupo pale corner bar
     
  17. c

    charndams JF-Expert Member

    #17
    Oct 20, 2012
    Joined: Nov 12, 2010
    Messages: 405
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    bora hata angevaa chupi? lakini sijaelewa anafanya hivo kwa makusudi gani?
     
  18. kinyoba

    kinyoba JF-Expert Member

    #18
    Oct 20, 2012
    Joined: Jun 2, 2011
    Messages: 1,167
    Likes Received: 115
    Trophy Points: 160
    Dah! Hakika nimekiona KIDADA VUZI MPAKATO.
     
  19. d

    december Member

    #19
    Oct 20, 2012
    Joined: Jul 31, 2011
    Messages: 68
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    pochi manyoya laivu!!!
     
  20. isambe

    isambe JF-Expert Member

    #20
    Oct 20, 2012
    Joined: Feb 14, 2008
    Messages: 1,845
    Likes Received: 658
    Trophy Points: 280
    hiyo picha imepigwa wapi?au kwenye msiba wa kanumba au mkutano wa uwt?
     
Loading...