Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Majangili waua na kujeruhi.

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by PakaJimmy, Feb 19, 2011.

  1. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #1
    Feb 19, 2011
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Jana nilisikitishwa baada ya kuona Wafanyakazi watatu waswahili wa kampuni ya uwindaji ya Robin Hurt yenye makazi yake jijini Arusha, na ambayo ina vitalu na kambi zake za uwindaji huko Makao(Maswa Game Reserve), wakifikishwa hospitali ya Selian hapa Arusha wakiwa hoi bin taaban , baada ya kushambuliwa kwa risasi na majangili.
    Walikuwa wametapakaa damu miilini, wamevunjikavunjika viungo, na wanasikitisha sana.

    Zaidi sana nilishuhudia mwili wa Mzungu, mmoja wa maafisa wa kampuni hiyo, ambaye ndiye alikuwa PH(Proffessional Hunter) wa kampuni hiyo, ukiwa unashushwa kwenye ndege toka huko porini Maswa.

    Inasemekana PH huyo akiwa anaongoza wageni wake kwenye pori la uwindaji, huku wakiwa na hao vijana wa3 wasaidizi wa mwindaji mkuu huyo, walishambuliwa ghafla na kundi la majangili 8 waliokuwa wanafanya uhalifu porini humo, na kwa bahati mbaya, mzungu huyo alipatwa na risasi ya kichwa, na kufariki palepale, huku wasaidizi wake hao wakivunjwa vunjwa kwa risasi.
    Wageni waliokuwa wakitembezwa walisalimika.
    Majangili hao walifanikiwa kutoroka bila kupatikana.
     
Loading...