Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Majambo mbaya kitandani

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by BIN BOR, Jan 27, 2011.

  1. BIN BOR

    BIN BOR JF-Expert Member

    #1
    Jan 27, 2011
    Joined: Nov 23, 2010
    Messages: 752
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Harry alipochoka kufanya kazi zake akazima taa, akambusu mkewe, akalala na usingizi mzito ukampitia. Mara akamwona mwanamme amesimama kitandani.

    "Toka hapa nani wewe unakuja kitandani kwangu?"
    "mimi ni mtakatifu Petro na hapa si kitandani kwako bali ni mbinguni"
    "Ina maana nimekufa? Mbona mimi bado kijana? Naomba unirudishe duniani."
    "Inawezekana, lakini siwezi kukurudisha kama mtu, labda nikurudishe kama mbwa au kuku"

    Harry akakumbuka mbwa anavyopata taabu ya kulinda, " Bora nirudi kama kuku"

    Mara akajikuta yuko kwenye banda, akiwa kuku jike na matakoni kunawaka moto. Akamwona jogoo pembeni, akamwambia shida yake.

    "Kaka ninasikia moto matakoni, inakuwaje?"
    "Kwani hujawahi kutaga weye?" Jogoo akamjibu kwa maringo.
    "Sijawahi"
    "Chuchumaa, kamua kwa nguvu yai litoke."

    Basi akakamua, yai la kwanza likatoka, akakamua tena yai la pili hilo! Akiwa anataka kukamua yai la tatu akasikia sauti ya mke wake.

    "Harry, pumbavu wewe, unakunya kitandani!"
     
  2. Gurta

    Gurta JF-Expert Member

    #2
    Jan 27, 2011
    Joined: Sep 17, 2010
    Messages: 2,211
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    umeniua kabsaaaaaaaaaaaa

    yalaaaaaaah
     
  3. coscated

    coscated JF-Expert Member

    #3
    Jan 27, 2011
    Joined: Nov 17, 2010
    Messages: 1,184
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    hii kali :car:
     
  4. loveness love

    loveness love Senior Member

    #4
    Jan 27, 2011
    Joined: Jan 13, 2011
    Messages: 148
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    haa kumbe ndoto!!!!!!!! kesha achia nnya zake mbili.
     
  5. TATIANA

    TATIANA JF-Expert Member

    #5
    Jan 27, 2011
    Joined: Dec 8, 2010
    Messages: 3,667
    Likes Received: 106
    Trophy Points: 160
    Dah,hiyo imeniacha hoii!
     
  6. N-handsome

    N-handsome JF-Expert Member

    #6
    Jan 27, 2011
    Joined: Jan 23, 2008
    Messages: 2,288
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 145
    Ha ha ha ha ha ha ha ha ha ha u made my day :clap2:
     
  7. g

    gudgirl Member

    #7
    Jan 27, 2011
    Joined: Jan 5, 2011
    Messages: 49
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mmmmh hii ya aina yake!
     
  8. c

    chelenje JF-Expert Member

    #8
    Jan 27, 2011
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 556
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kwi kwi kwi tehe tehe tehe teeeheee.................nimecheka sanaaaaaaaaaaaaa
     
  9. s

    shosti JF-Expert Member

    #9
    Jan 27, 2011
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 4,960
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Hhahahahahahahahahahaaah nimecheka mpaka nami majambo mbaya yamenitoka.
     
  10. makandokando

    makandokando JF-Expert Member

    #10
    Jan 27, 2011
    Joined: Nov 12, 2010
    Messages: 300
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    HAHAHAHAHAHAHAHAHAHAHAHAHAHAHAHAHAHAHAH.......nadhani kwa leo siku yangu ndio imeisha.


     
  11. Maverick

    Maverick JF-Expert Member

    #11
    Jan 27, 2011
    Joined: May 29, 2008
    Messages: 308
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    .....Sina mbavu......
     
  12. jcb

    jcb JF-Expert Member

    #12
    Jan 27, 2011
    Joined: Jul 6, 2010
    Messages: 280
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Duh wewe ni noma tena zaidi ya noma nimecheka sanaaaaaaaaaaaaaa
     
  13. sulphadoxine

    sulphadoxine JF-Expert Member

    #13
    Jan 27, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 2,265
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Duhuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuu:clap2::clap2::clap2:
     
  14. terabojo

    terabojo JF-Expert Member

    #14
    Jan 27, 2011
    Joined: Aug 3, 2010
    Messages: 215
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Hii inamfaa Rais wa Egypt....kali kweli kweli.:clap2:
     
  15. Mohammed Shossi

    Mohammed Shossi Verified User

    #15
    Jan 27, 2011
    Joined: Jan 17, 2011
    Messages: 3,981
    Likes Received: 84
    Trophy Points: 145
    Kubwa au ndogo?
     
  16. s

    shosti JF-Expert Member

    #16
    Jan 27, 2011
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 4,960
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    kubwa :lol:
     
  17. Eng. Smasher

    Eng. Smasher JF-Expert Member

    #17
    Jan 27, 2011
    Joined: Nov 13, 2010
    Messages: 746
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Duh!! Hii AIBU,ndoto zingine sio. Teh teh teh teh
     
  18. Memo

    Memo JF-Expert Member

    #18
    Jan 27, 2011
    Joined: Jan 17, 2011
    Messages: 2,146
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Hapa namuacha huyo mwanaume saa hiyo hiyo
     
  19. TzPride

    TzPride JF-Expert Member

    #19
    Jan 27, 2011
    Joined: Nov 2, 2006
    Messages: 2,255
    Likes Received: 126
    Trophy Points: 160
    Huu utani unanikumbusha enzi zileee nilipokuwa kikojozi....naota niko nje natoa nanihii nakojoa....naanza tu nashtuka usingizini naamka mbio wakati mkojo unatoka nawaloesha wenzangu wawili niliolala nao.....kurudi wanakuwa mbogo naishia kulala "umwango" I mean sebuleni.
     
  20. G

    GEOMO Member

    #20
    Jan 27, 2011
    Joined: Jul 11, 2009
    Messages: 99
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 15
    Nakusalutia mkuu umenifanya simanzi yote ya kuitafakali nchi hii na wanadishaji wake inatoke kwa muda .
     
Loading...