Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Majambazi yavamia guest 2 na kupora Tsh 24,314,500/=

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by ntamaholo, Sep 25, 2011.

  1. ntamaholo

    ntamaholo JF-Expert Member

    #1
    Sep 25, 2011
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 8,426
    Likes Received: 889
    Trophy Points: 280
    hi jf.
    Nimepokea habari za kusikitisha kutoka sengerema inayoeleza kama ifuatavyo:-

    huko kambi ya bugombe kata maisome tarafa kahunda (w) sengerema (m) mwanza.majambazi wapatao zaidi ya wawili wakiwa na silaha smg/sar na mapanga walivamia nyumba ya kulala wageni ya mandela na madini na kupora vitu mbalimbali vikiwa na thamani ya tsh.24,314,500/=

    wageni katika nyumba hizo walikuwa wenyeji wa kutoka mikoa ya shinyanga, kigoma, bukoba na nchi ya jirani ya rwanda. Asilimia kubwa ya wageni hao ni wafanya biashara.

    Hakuna aliyetiwa nguvuni na jeshi la polisi, na kila mwenye taarifa sahihi juu ya majambazi hawa asisite kuwasiliana na uongozi wa polisi wilaya ya sengerema au polisi mkoa wa mwanza.
     
  2. ntamaholo

    ntamaholo JF-Expert Member

    #2
    Sep 25, 2011
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 8,426
    Likes Received: 889
    Trophy Points: 280
    Mwenye taarifa tafadhali asisite kutoa taarifa kituo cha polisi kilichokaribu naye.
    kwani majambazi wengi, wakimaliza uharamia wao, huenda bar kujipongeza na wengine huanza kutamba.
    ukipata taarifa, tOA KITUA KILICHO KARIBU NAWE
     
  3. Mhoja

    Mhoja JF-Expert Member

    #3
    Sep 25, 2011
    Joined: Aug 13, 2010
    Messages: 206
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Polisi ifanye juu chini iwakamate majambazi hayo na kuyafikisha kwenye vyombo vya sheria.
     
  4. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #4
    Sep 25, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 11,586
    Likes Received: 1,314
    Trophy Points: 280
    Hao ni wale vijana wa Nape.
     
  5. S

    SALOS Member

    #5
    Sep 25, 2011
    Joined: Aug 27, 2011
    Messages: 26
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    poleni sana,mlioibiwa
     
  6. Kitty Galore

    Kitty Galore JF-Expert Member

    #6
    Sep 25, 2011
    Joined: May 24, 2011
    Messages: 344
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    polisi wa nchi gani? labda wa Rwanda
     
  7. ndyoko

    ndyoko JF-Expert Member

    #7
    Sep 25, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 4,702
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 145
    we naweeee! shauri yako
     
  8. Kijuche

    Kijuche JF-Expert Member

    #8
    Sep 25, 2011
    Joined: Aug 26, 2010
    Messages: 418
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Duh! Nawapa pole sana walioibiwa.
     
  9. Kitty Galore

    Kitty Galore JF-Expert Member

    #9
    Sep 25, 2011
    Joined: May 24, 2011
    Messages: 344
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    hakuna cha shauri yangu, kwani majambazi wa nchi hii we huwajui?
     
  10. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #10
    Sep 25, 2011
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,288
    Likes Received: 3,062
    Trophy Points: 280
    kweli kbs. Hawa wa kwetu mmmh. . .
     
  11. Mulhat Mpunga

    Mulhat Mpunga JF-Expert Member

    #11
    Sep 25, 2011
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 18,969
    Likes Received: 6,674
    Trophy Points: 280
    umeonaeeeee wao watakula chao mapema af wengine ni haohao majambazi ndo wezi wakuu!!!
     
  12. M

    Mwera JF-Expert Member

    #12
    Sep 25, 2011
    Joined: Oct 26, 2010
    Messages: 968
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mwanza itapelekeshwa sana namajambazi kwa sababu majambazi mengi yameachiwa toka gerezani mengine yameshinda kesi ktk mazingira ya kutatanisha,pia kuna pesa za CAF money ambazo zinatakiwa wapewe raiawema watoa taarifa zinazohusu majambazi napia polisi hufanikiwa kukamata mpk silaha ila watoa taarifa hawapewi hata senti5,zinaliwa na polisi wenyewe.polisi mwanza wajipange na wajirekebishe.
     
  13. ntamaholo

    ntamaholo JF-Expert Member

    #13
    Sep 25, 2011
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 8,426
    Likes Received: 889
    Trophy Points: 280
    kama unawajua si uwataje dada? Kumbuka maneno yako ni mwiba kwa wahanga
     
  14. ntamaholo

    ntamaholo JF-Expert Member

    #14
    Sep 25, 2011
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 8,426
    Likes Received: 889
    Trophy Points: 280
    ila kweli. Nakumbuka ilishawahi kutangazwa, ukitoa taarifa za kufanikisha kukamata majmbazi au silaha, zawadi yako nadhani ilikuwa laki tano. Cjui kama watu walipewa
     
  15. SnowBall

    SnowBall JF-Expert Member

    #15
    Sep 25, 2011
    Joined: Sep 13, 2011
    Messages: 3,067
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    ..Kweli hii Ndo Nchi ya Amani na Utulivu..
     
  16. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #16
    Sep 25, 2011
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,039
    Likes Received: 546
    Trophy Points: 280
    Hatare Hatare::::
     
  17. God bell

    God bell JF-Expert Member

    #17
    Sep 25, 2011
    Joined: May 13, 2011
    Messages: 548
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    kwani hawafanyi hivyo? Mbona na wewe unataka kushabikia ujinga? Kwani lazima awataje? Nahisi na wewe ni wale wale.
     
  18. Mulhat Mpunga

    Mulhat Mpunga JF-Expert Member

    #18
    Sep 25, 2011
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 18,969
    Likes Received: 6,674
    Trophy Points: 280
    usiende huko polisi wengine si waaminifu wanafichua siri kwa majambazi
     
  19. Mulhat Mpunga

    Mulhat Mpunga JF-Expert Member

    #19
    Sep 25, 2011
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 18,969
    Likes Received: 6,674
    Trophy Points: 280
    amani inaanzia kwenye usalama,kama hakuna usalama nji haina amani
     
  20. Memo

    Memo JF-Expert Member

    #20
    Sep 25, 2011
    Joined: Jan 17, 2011
    Messages: 2,146
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    You can bet on that and you will win!
     
Loading...