Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Majambazi yavamia CHUO CHA UCC MBEZI BEACH na kupora

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by 3squere, Apr 28, 2012.

  1. 3squere

    3squere JF-Expert Member

    #1
    Apr 28, 2012
    Joined: Aug 2, 2011
    Messages: 929
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    Chuo cha ucc jana walivamiwa na majmbazi na kuchukuliwa komputer 14 ,screen na server ya camera nipewa taarifa kwamba waliwakamata walinzi nakuwafunga kamba wakaingingiza vibajaji na kuchota computa kama wananawa vle pole sana UCC
     
  2. C

    C programming JF-Expert Member

    #2
    Apr 28, 2012
    Joined: Nov 11, 2011
    Messages: 1,429
    Likes Received: 230
    Trophy Points: 160
    duuu nomaaa
     
Loading...