Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Majambazi yauwawa Sinza

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Pdidy, Jan 30, 2009.

  1. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #1
    Jan 30, 2009
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,616
    Likes Received: 1,643
    Trophy Points: 280
    Habari za asbh, leo hii nilipita pale Sinza ofisi za TRA saa kumi kamili baada ya dk 2 kulipita lile jengo nilisikia mirindimo ya RISASI polisi wakitunukiana na majambazi kama wengi wenu mngefanya nilikiingiza kistarlet changu katikati ya nyumba za watu kuokoa roho yangu na huku wengine wakipaki na kuacha magari pembeni ya barabara na kukimbia. Baada ya muda nikapita tena na kukuta jambazi moja limelala pale chini na askari wakilizunguka. Mwenye data zaidi tuhabarisheni..
     
  2. Mwiba

    Mwiba JF-Expert Member

    #2
    Jan 30, 2009
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 7,604
    Likes Received: 189
    Trophy Points: 160
    Sasa majambazi yauwa au yauwawa ?
     
  3. Nyambala

    Nyambala JF-Expert Member

    #3
    Jan 30, 2009
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 4,468
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    This is hilarious Lol!!!!!
     
  4. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #4
    Jan 30, 2009
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,616
    Likes Received: 1,643
    Trophy Points: 280
    Yauwawa kaka kumradhi maandishi.....
     
  5. Mwiba

    Mwiba JF-Expert Member

    #5
    Jan 30, 2009
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 7,604
    Likes Received: 189
    Trophy Points: 160
    Ndio maana yake, kwani kulikuta jambazi limelala vilevile umeniwacha njia panda.Na ulikuwepo kwenye scene,hivyo nilikuwa na tamaa kwamba wewe ndio utakaekuwa na data kamili ,kwa ufupi hata kile walichotaka kufanya majambazi hao kingekuwa kinazungumzwa hapo.Na wewe ambae ulikuwepo live ni bahati kwa JF !
     
  6. Sinkala

    Sinkala JF-Expert Member

    #6
    Jan 30, 2009
    Joined: Dec 22, 2008
    Messages: 1,505
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    Kama umerekebisha na kuwa "yauwawa", sasa swali lingine, ni majambazi au jambazi? Rekebisha tena halafu useme kumradhi maandishi kwa mara nyingine.
     
  7. L

    Lorah JF-Expert Member

    #7
    Jan 30, 2009
    Joined: Aug 22, 2008
    Messages: 1,193
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    du yameamua kuiba mapema sana i hope sio Mizombe hiyo
     
  8. Kasheshe

    Kasheshe JF-Expert Member

    #8
    Jan 30, 2009
    Joined: Jun 29, 2007
    Messages: 4,595
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Na je kama aliyeuwawa ni mwanachi mpita njia tu asiyekuwa na hatia yoyote? Maana hili pia lawezekana.
     
  9. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #9
    Jan 30, 2009
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    Predeshe, nadhani wewe ndiye haswa wa kuihabarisha JF...hiyo simens yako haina hata camera? wakati unapaki starlet yako ungeweza chukua picha habari hii ingependeza zaidi.
     
  10. KiuyaJibu

    KiuyaJibu JF-Expert Member

    #10
    Jan 30, 2009
    Joined: Aug 29, 2007
    Messages: 678
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 35
    Naomba mtu mwenye taarifa za kutosha atujuze.
     
  11. Mpita Njia

    Mpita Njia JF-Expert Member

    #11
    Jan 30, 2009
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 7,014
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Aka, mie wala sikuwepo eneo hilo lol
    Anyway, hivi ofisi za TRA zipo Sinza au Mwenge?
    lakini inaonekana kuwa hawa bandugu wanaanza kurejea tena kwa nguvu. Walianza pale magomeni petrol station, wakafanyiza Manzese, na sasa hili tena. mwema na vijana wake wanapaswa kukaza buti kwa sababu tulishaanza kusahau matukio haya
     
  12. bm21

    bm21 JF-Expert Member

    #12
    Jan 30, 2009
    Joined: May 12, 2008
    Messages: 774
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    .....Jamani huyu ni Pedesheeeeeeee .. kawambieni alitoma maskani kwa watu na starlet yake kusevu maisha yake ..sasa angewezaje chukua picha, hope zingezidi kuunguruma hata starlet angeiacha barabarani usipime mlio wa shaba vijana wakazi wakiwa wanafanya forced 'income distribution' mwanawane
     
Loading...