Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Majambazi yaua segerea

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by elimukwanza, Jun 13, 2011.

  1. e

    elimukwanza Senior Member

    #1
    Jun 13, 2011
    Joined: Dec 27, 2010
    Messages: 167
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    LEO jioni kwenye mida ya saa 12 pale segerea kituo cha sanene majambazi mawili yakiwa na pikipiki yamevamia duka la kuuza vocha la jumla na kumpiga risasi kichwani muuzaji na kumuua papohapo.inasemekana majambazi hayo yalifika mapema na kuelekea saloon iliyopo karibu na duka hilo huku yakitegea muuzaji afunge duka mara yakamuwahi akifunga na kumuelekezea bastola kichwani yakimwambia toa fedha.aliposema hana papo hapo yakamuua.imesikitisha sana watu wamefunga biashara zao n wanaomboleza MUNGU AMLAZE MAHALI PEMA MAREHEMU AMIN.
     
  2. Lokissa

    Lokissa JF-Expert Member

    #2
    Jun 13, 2011
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 6,981
    Likes Received: 77
    Trophy Points: 145
    inasikitisha sana. yote hii ni kwa sababu ya utofauti wa kipatao.
    Wadau nipo nchi ambayo mfagizi halipwi tofuati sana na mkufunzi wa chuo hii ni kutaka kila mwananchi aishi maisha mazuri
    hata sisi wageni tunaheshimika pia na watoto.Nina mda mrefu sijawahi silkia kuna wizi umetokea mahali au ujambazi hata kulala usiku hata usipofunga mlango hakuna woga. Tanzania bila kuwa na mfumo unaojali maisha ya wananchi wake, ufisadi ukakoma, maisha yakaboreshwa kwa kuongeza pato la nchi , uwezo tunao tuna rasilimali nyingi tu kama madini na gesi mpya iliogunduliwa na ambayo huuzwa gali sana kama sio ufisadi na 10% uchumi ungekuwa,watu wangekuwa na vipato,umeme ukaboreshwa watu wakajiajiri zaidi wizi ungepungua.'Nawashauri hao majambazi wawaibie hao mafisadi papa na wahindi wanaoutibia kila siku wawaache ndugu zetu wanaojituma.Poleni sana wafiwa.Tuanhitaji mabadiliko ya utawala kukomesha hali hii.
     
  3. Donnie Charlie

    Donnie Charlie JF-Expert Member

    #3
    Jun 13, 2011
    Joined: Sep 16, 2009
    Messages: 5,934
    Likes Received: 130
    Trophy Points: 160
    Mhhhh! Hii ni 'Bad News', Poleni ndugu, jamaa na rafiki mliokutwa na mkasa huu
     
  4. Lukolo

    Lukolo JF-Expert Member

    #4
    Jun 13, 2011
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 5,125
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Yamechukua chochote au yameua tu? Pole zao kwakweli. Inaonekana leo wameamua. Maana asubuhi tumesikia Mhimbili, saa hizi tena segerea? hii ni balaa mbaya sana. Nchi ya amani hii according to CCM, watu wanauana hivyo hadharani kabisa bado hawa jamaa wanaendelea kujinadi eti ni nchi ya amani? Bado tuna safari ndefu kwakweli.
     
  5. Tusker Bariiiidi

    Tusker Bariiiidi JF-Expert Member

    #5
    Jun 14, 2011
    Joined: Jul 3, 2007
    Messages: 4,587
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    Askari wetu wapo BUSY na Migomo na Maandamano...
     
  6. m

    mmakonde JF-Expert Member

    #6
    Jun 14, 2011
    Joined: Dec 26, 2009
    Messages: 967
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    nina best wangu,mpiga box sweden,ana kiwanja segelea.bora tu aendelee kukaa huko stockholm,maana huku ni ushenzi tu
     
  7. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #7
    Jun 14, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 27,241
    Likes Received: 1,912
    Trophy Points: 280
    Rest in peace mtu wa watu.
     
  8. Limbani

    Limbani JF-Expert Member

    #8
    Jun 14, 2011
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 1,395
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    Aisee poleni mliofikwa na msiba, naona majambazi nao wako busy kutafuta "sitting allowance" zao..
     
  9. Baba_Enock

    Baba_Enock JF-Expert Member

    #9
    Jun 14, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 6,724
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 145
    Enzi za Kamanda Mahita zinaanza kurejea sasa! MNH then Segerea then...
     
  10. Mkiliman

    Mkiliman JF-Expert Member

    #10
    Jun 14, 2011
    Joined: Jun 8, 2011
    Messages: 943
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 35
    bad news,it's due to kipato na serikali haina miundo mbinu ya detect uhalifu kama huo save for maandamano. R.I.P mpendwa.
     
  11. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #11
    Jun 14, 2011
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    pumzik akwa amani muuza vocha wangu na bwana akuangazie mwanga wa milele
     
  12. Mulhat Mpunga

    Mulhat Mpunga JF-Expert Member

    #12
    Jun 14, 2011
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 19,096
    Likes Received: 6,756
    Trophy Points: 280
    haaa jamani majambazi yamerudi tena kwa kasi ya kupaa maskini muuzaji wa wt,na nyie majambazi kwanini mtumie silaha za motooo! af ukute hela yenyewe mliyoiba mmegawana laki 3 af mmetoa roho ya mtu looool shame on you! najua humu pia majambazi yamo
     
  13. P

    PSYCHOLOGY Senior Member

    #13
    Jun 14, 2011
    Joined: Feb 10, 2011
    Messages: 177
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hawa majambazi mara chache kufanya mauaji hasa maeneo ya mafisadi...huko ndiko kunaimarishwa ulinzi wa kufa mtu that's y mafisadi hayaamin kama hayo hutokea.
    Ila ingekua yanafanyika mara kwa mara maeneo yao japo wangejali.
    Ukienda polisi ya msimbaz ofisin kwa ocd utaona maeneo ya matajiri na mafisad yamechorwa...nahis likitokea tatizo itaulizwa ''hapo ni sehem gan?''
    Kama si kweli hizo raman kuonesha watu matajir za nin? Sijui na vituo vinginevyo?
     
  14. T

    Taso JF-Expert Member

    #14
    Jun 14, 2011
    Joined: Jun 12, 2010
    Messages: 1,394
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    Bwana ametoa, bwana ametwaa.
     
  15. Donnie Charlie

    Donnie Charlie JF-Expert Member

    #15
    Jun 14, 2011
    Joined: Sep 16, 2009
    Messages: 5,934
    Likes Received: 130
    Trophy Points: 160
    naona sasa mbinu ya pikipiki imegunduliwa au ndio hayo hayo? maana siku moja matukio mawili na kote wameua na wametumia pikipiki
     
  16. WISDOM SEEDS

    WISDOM SEEDS JF-Expert Member

    #16
    Jun 14, 2011
    Joined: Jun 1, 2011
    Messages: 780
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mh, very sad.
     
  17. AshaDii

    AshaDii Platinum Member

    #17
    Jun 14, 2011
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 16,200
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160
    Tanzania ya leo.... Inasikitisha sijui tunaenda wapi....
    May the deceased R. I. P
     
  18. Dreamliner

    Dreamliner JF-Expert Member

    #18
    Jun 14, 2011
    Joined: Jan 17, 2010
    Messages: 2,035
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Maisha bora kwa kila Mtanzania! Jana asbh Muhimbil na jioni Segerea! RIP
     
Loading...