Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Majambazi yaua askari wawili wa JWTZ

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by johnmashilatu, Oct 25, 2011.

  1. j

    johnmashilatu JF-Expert Member

    #1
    Oct 25, 2011
    Joined: Sep 16, 2010
    Messages: 365
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 45
    kundi la majambazi waliokuwa na buduki mbili aina ya SMG leo saa 12 alfajiri wamewapiga risasi na kuwaua askari wawili wa JWTZ katika tukio la utekaji nyara wa magari wilayani biharamulo mkoni kagera

    tukio hilo limetokea kwenye kijiji cha Nyambale kata ya Lusahunga baada ya majambazi kuteka nyara magari matatu yaliyokuwa yaklifuatana kutoka biharamulo kwenda eneo Lusahunga kwenye mnada wa Ng'ombe

    taarifa za polisi wilayani Biharamulo zimesema majambazi hao pia wamewapora abiria w amagari hayo fedha taslimuna vitu mbalimbimbali

    aidha mganga mkuu wa hospitali ya wilaya ya Biharamulo Dr Grasmus Sebuyoya amethibitisha kupokea miili ya askari hao
     
  2. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #2
    Oct 25, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,105
    Likes Received: 5,676
    Trophy Points: 280
    RIP askari wetu..sijui situation ilikuwaje na sijui mlikufa kwenye mapambano au vipi...au labda mmeuwawa na wanajeshi wenzenu sisi hatujui.....
     
  3. Kaka Sam

    Kaka Sam JF-Expert Member

    #3
    Oct 25, 2011
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 543
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Aisee hii hatari sasa, inakuaje? jeshi la polisi halikupapata taarifa za kiitelejensia?

    source ya habari ni wap mkuu?
     
  4. Godlisten Masawe

    Godlisten Masawe Verified User

    #4
    Oct 25, 2011
    Joined: Jul 20, 2011
    Messages: 739
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Taharifa aina mashiko, askari waliuwawa katika mazingira yapi? R.I.P askari wetu.
     
  5. Igabiro

    Igabiro JF-Expert Member

    #5
    Oct 25, 2011
    Joined: Aug 2, 2010
    Messages: 242
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Du bora hiyo barabara ya lami iishe mapema hope utekaji utapungua
     
  6. lukindo

    lukindo JF-Expert Member

    #6
    Oct 25, 2011
    Joined: Mar 20, 2010
    Messages: 5,942
    Likes Received: 2,384
    Trophy Points: 280
    tume, tume, tume, tume, tume, tume, tume, tume, tume, tume iundwe, ....hawa jamaa wamekuwepo siku nyingi sasa sijui hii tume itaanza na incidents za nyuma au itafanyia kazi tukio hili tu!?
     
  7. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #7
    Oct 25, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    fungu hakuna kwa wahanga wa kitanzania,lipo kwa ajil ya wawekezaj tu!
     
  8. Mulhat Mpunga

    Mulhat Mpunga JF-Expert Member

    #8
    Oct 25, 2011
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 18,969
    Likes Received: 6,674
    Trophy Points: 280
    Mmmh kazi ipo
     
  9. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #9
    Oct 25, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,595
    Likes Received: 2,780
    Trophy Points: 280
    Hii ishu ya majambazi huko Ngara haijapatiwa dawa bado?? Maana ilisemekana ni jamaa wa Rwanda ndio wanfanya ujambazi huko.
    RIP wanajeshi..
     
  10. k

    kindboy Senior Member

    #10
    Oct 25, 2011
    Joined: Dec 11, 2010
    Messages: 107
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    R.I.P Askari wetu, Mtoa mada hawa akina mura walkuwa nao ni abiria au walienda kupambana na majambazi,? na kama ndivyo polisi wa tossi walikuwa wapi?
     
  11. Emanuel Makofia

    Emanuel Makofia JF-Expert Member

    #11
    Oct 25, 2011
    Joined: Jan 5, 2010
    Messages: 3,817
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    tatizo ni umaskini,watu wamechoka!
     
  12. Moshe Dayan

    Moshe Dayan JF-Expert Member

    #12
    Oct 25, 2011
    Joined: Feb 10, 2008
    Messages: 810
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 45
    on their way kazini, walipanda kwenye moja ya magari yaliyotekwa bila kujua.., walikua na combat, kwhy wale majambazi waliona wamestukiwa wakaamua kuwashona risasi..,
     
  13. Moshe Dayan

    Moshe Dayan JF-Expert Member

    #13
    Oct 25, 2011
    Joined: Feb 10, 2008
    Messages: 810
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 45
    kwa taarifa zilizopo..., waliofariki ni sgt na pte
     
  14. Mzalendo80

    Mzalendo80 JF-Expert Member

    #14
    Oct 25, 2011
    Joined: Oct 30, 2010
    Messages: 2,339
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Vipi Yule Mwanaitelejensi S.Mwema hakuoteshwa kuwa kutakuwa na Majambazi yanaotaka kupora na kuwauwa JWTZ la baba Riz1? Mimi lawama zangu nazielekeza kwa S.Mwema inamaana Itelejensia yake inafanyakazi kwenye Maandamano tu?
     
  15. T

    THK DJAYZZ JF-Expert Member

    #15
    Oct 25, 2011
    Joined: Sep 14, 2011
    Messages: 2,034
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Wapumzike kwa amani
     
  16. MLATIE

    MLATIE Senior Member

    #16
    Oct 25, 2011
    Joined: Apr 14, 2010
    Messages: 168
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Hivi hiyo sehemu ina matatizo gani ni kwa nn police inashindwa kuwadhibiti hao majambazi ili wananchi waishi kwa amani au kuna watu wanapata faida kutokana na utekaji huo?kama polisi imeshindwa kwa nn jeshi lisiende pale likafungua kambi wakawa wanaishi hapo kabisa kwa lengo la kulinda raia wa nchi hii?hivi vifo vya raia mheshimiwa Rais huvioni?
     
  17. Moshe Dayan

    Moshe Dayan JF-Expert Member

    #17
    Oct 25, 2011
    Joined: Feb 10, 2008
    Messages: 810
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 45
    mm nadhani kungekua na joint operation ya police na jeshi ambayo ni indefinate.., yani patrol za kila siku kwny hzo barabara
     
  18. M

    Marytina JF-Expert Member

    #18
    Oct 25, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 7,032
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    intelegensia ilisemaje kabla
     
  19. chapaa

    chapaa JF-Expert Member

    #19
    Oct 25, 2011
    Joined: Feb 19, 2008
    Messages: 2,343
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Serikali imeshindwa kudhibiti huo ujambaz
     
  20. m

    mzawahalisi JF-Expert Member

    #20
    Oct 25, 2011
    Joined: Jan 11, 2010
    Messages: 744
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 45
    Ingekuwa kipindi kile cha enzi zile za 'comradeship', wangepatikana ndani ya masaa 24.
    RIP wapiganaji wetu. U died kwa kitenge cha bakabaka.
    Note: mashalobalo mnao penda kujivika hicho kitenge cha jeshi wakati havikuhusu mnaona its price? Ukivuliwa sema asante.
     
Loading...