Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Majambazi yatikisa ziwa victoria

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by mbutalikasu, Jun 14, 2012.

  1. m

    mbutalikasu Member

    #1
    Jun 14, 2012
    Joined: Jan 20, 2012
    Messages: 53
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Majambazi yenye silaha usiku wa kuamkia leo yamefanikiwa kuwateka wavuvi na kuwanyang'anya mashine zipatazo 20 zenye thamani ya Tsh,896,000,000/= .Tukio hilo limetokea ktk visiwa vya Ukara na Ilugwa ambako kuna kanda maalumu ya POLISI. Hilo ni tukio la pili ndani ya mwaka mmoja, tukio lingine lilitokea mwezi January mwaka huu ambapo majambazi yenye silaha yalifanikiwa kupora mashine za wavuvi 35 zenye thamani ya Tsh,154,000,000/=.
    Hivi jamani hawa polisi wa kanda maaalum kazi yao hasa ni ipi je Mbunge wa UKEREWE MH MACHEMLI, MWIBARA MH, KANGI LUGORA na MUSOMA VIJIJINI MH, MKONO mnalijua hili?. je mh, IGP SAID MWEMA umepata habari za hili tukio. Waziri wa Uvuvi umepata habari za tukio hili?.
    Poleni wana UKEREWE na MAJITA kwa msiba huo mkubwa.

    SOURCE NI MIMI MWENYEWE MWATHIRIKA MKUBWA WA HILI JAMBO
     
  2. denoo49

    denoo49 JF-Expert Member

    #2
    Jun 14, 2012
    Joined: Mar 29, 2011
    Messages: 3,025
    Likes Received: 724
    Trophy Points: 280
    Nguvu zao zote na "udunchu" wao wa kufiri wameelekezea A.city mji wa amani. Huku wakiacha mikoa mingine bila ulinzi. Si uliona yaliyojili zanzibar, hakukua hata na punje ya ulinzi watu wakajifanyia mambo yao.
     
  3. hashycool

    hashycool JF-Expert Member

    #3
    Jun 14, 2012
    Joined: Oct 2, 2010
    Messages: 5,694
    Likes Received: 72
    Trophy Points: 145
    wapi KITANA?
     
Loading...