Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Majambazi Yateka Magari kadhaa; wakwapua Sadaka toka Kwa Padri - Utimule!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Osaka, Jun 29, 2012.

  1. Osaka

    Osaka JF-Expert Member

    #1
    Jun 29, 2012
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 1,764
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Salaam wana Jamvi!

    Jana jioni majira ya saa 11, Ma Padri watatu wa kanisa katoliki walipata wakati mgumu baada kukuta kizuizi barabarani wakati wakirudi toka Sehemu ijulikanayo kama kata ya Kitunda (wilaya ya Sikonge) njia kuu kuelekea Mbeya ukitokea Tabora. Ma Padri hao walikwenda kitunda kwa ajili ya maandalizi ya ujio wa Askofu wa Jimbo kuu la Tabora (Paul Ruzoka). Baada ya kufika Utimule walikuta miti miwili mikubwa ikiwa imekatwa na kuangukia barabarani; muda ule ule majambazi takribani manane yalitokea yakiwa na SMG mbili na kuteka hao watumishi wa Mungu na kuchukua sadaka kiasi zaidi ya Tshs. Million moja na ushehe. Aidha magari mengine madogo mawili yalitekwa pamoja na lori moja na kuporwa mali kadhaa.

    Source: askari polisi wa Sikonge.
    Nilikuwa nikitokea Rukwa kulekea Mwanza Via Tbr. Nimekutana na polisi hao pale Ipole, njia panda ya kwenda Mbeya na Rukwa ukitokea Tabora. Inasemekana eneo hilo la Utimule liko karibu sana na sehemu yalipotokea maafa ya ' mtaji wa masikini ni nguvu zake mwenyewe'. Inasikitisha!
     
  2. S

    SANKA Member

    #2
    Jun 29, 2012
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 21
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Poleni Mapadre lkn hawatafika mbali lzm warudishe sadaka zetu
     
  3. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #3
    Jun 29, 2012
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,677
    Likes Received: 2,841
    Trophy Points: 280
    Hiyo barabara haifai kabisa kwa ujambazi, nimewahi koswakoswa mara mbili....
     
  4. Osaka

    Osaka JF-Expert Member

    #4
    Jun 30, 2012
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 1,764
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Kweli hiyo barabara ni hatari sana; Nakumbuka miaka ya nyuma kidogo, basi la Sabena lilishawahi koswa koswa kutekwa na majambazi likitokea Mbeya kuelekea Tabora. Sehemu yenyewe ni porini sana hata mtandao wa simu haupatikani.
     
  5. Osaka

    Osaka JF-Expert Member

    #5
    Jun 30, 2012
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 1,764
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Inasemekana kuwa muda mchache baada ya Watumishi hao wa Mungu kutekwa, lilionekana gari dogo likikaribia eneo la utekaji lakini dereva wa gari lile alishtukia mtego na kurudi nyuma haraka sana. Majambazi yale haraka yalitumia gari la Ma Padri kufukuza gari lile dogo. Majambazi yale hayakuweza kufanikiwa kusudio lao kwani gari la Ma Padri tayari magurudumu ya nyuma yalishapigwa risasi hivyo speed ya gari ilikuwa ndogo kwa kutembelea rim. kuona vile, Watumishi wa Mungu waliona hiyo ndiyo chance nzuri ya kutokomea porini. Ktk harakati za kukimbilia porini, mtu mmoja aliyekuwa safari moja na watumishi hao alikoswa koswa risasi ya kichwa na kutokomea kunako pori! Ktk kukagua gari la watumishi wa Bwana, majambazi hao, walikuta vifaa vya kanisani kama vitambaa vyenye misalaba, vikombe vya divai, Biblia, maji ya baraka, mishumaa nk. Jambazi mmojawapo alishika kichwa baada ya kuona vifaa vile!
     
  6. Swts

    Swts JF-Expert Member

    #6
    Jun 30, 2012
    Joined: Feb 5, 2012
    Messages: 3,071
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Jaman dah dunia inaenda wapi?they'l pay 4it!
    Mkuu,apo kwenye '...jambazi,akashika kichwa apo,hmmmm...'
     
  7. Chum Chang

    Chum Chang JF-Expert Member

    #7
    Jun 30, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 1,001
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Ilikuwa millioni moja na uaskofu sio na ushehe
     
  8. Chum Chang

    Chum Chang JF-Expert Member

    #8
    Jun 30, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 1,001
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Huu uzi una maswali kdg
    Mkuu naomba unijuze nani alie muona huyo jambazi alie shika kichwa mara baada ya kuona (kwenye nyekundu tafadhari)
     
  9. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #9
    Jun 30, 2012
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Binadamu wa sasa wamekuwa na roho ngumu sana hawafai hata kufananishwa na kiumbe kingine chochote dunia hii!
     
  10. Osaka

    Osaka JF-Expert Member

    #10
    Jun 30, 2012
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 1,764
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Inasemekana Padri mmoja alijificha ktk kichaka karibu na eneo la tukio, so aliweza kuona nini kinaendelea. Mkuu usiwe na shaka kuhusu hili.
     
  11. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #11
    Jun 30, 2012
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,800
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    Tanzania kila kukicha heri ya jana
     
  12. Chum Chang

    Chum Chang JF-Expert Member

    #12
    Jun 30, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 1,001
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Ahsante kwa kunijuza
     
  13. Osaka

    Osaka JF-Expert Member

    #13
    Jun 30, 2012
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 1,764
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Sawa mkuu!
     
  14. Osaka

    Osaka JF-Expert Member

    #14
    Jun 30, 2012
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 1,764
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Hii ni kweli Angel!
     
  15. babe S

    babe S JF-Expert Member

    #15
    Jun 30, 2012
    Joined: Dec 12, 2011
    Messages: 1,001
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    Hahahaha umeona eeeh?
     
  16. babe S

    babe S JF-Expert Member

    #16
    Jun 30, 2012
    Joined: Dec 12, 2011
    Messages: 1,001
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    Wamegusa pabaya hiyo itawa haunt haswa
     
  17. WA-UKENYENGE

    WA-UKENYENGE JF-Expert Member

    #17
    Jun 30, 2012
    Joined: Oct 1, 2011
    Messages: 2,896
    Likes Received: 215
    Trophy Points: 160
    Hahahaha!! ipotezee mkuu
    Namimi ndiyo swali langu, labda ni movie jamaa ndo alikuwa anafanya shootings!
     
  18. WA-UKENYENGE

    WA-UKENYENGE JF-Expert Member

    #18
    Jun 30, 2012
    Joined: Oct 1, 2011
    Messages: 2,896
    Likes Received: 215
    Trophy Points: 160
    Nimeshakupata mkuu!! sorry kwa comment hapo juu! poleni sana.
     
  19. Osaka

    Osaka JF-Expert Member

    #19
    Jun 30, 2012
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 1,764
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Polisi wa wilaya ya Sikonge hawakuweza kupata fununu yoyote kuhusu majambazi hayo wakidai hawakupata taarifa mapema. Taarifa imepatikana jana asubuhi. Kutoka Sikonge hadi sehemu ya tukio ni zaidi ya km 100 na barabara husika ni mbaya hakuna mfano! Juhudi za kumpata rafiki yangu Father Makusanya, Baba Paroko wa Sikonge ambaye alikuwa kiongozi wa Ma Padri hao, hazija zaa matunda.
     
  20. ITEGAMATWI

    ITEGAMATWI JF-Expert Member

    #20
    Jun 30, 2012
    Joined: Jan 26, 2012
    Messages: 3,854
    Likes Received: 540
    Trophy Points: 280
    Majambazi kutoka nchi jirani hasa Rwanda na Burundi yamekuwa yakitusumbua sana wakazi wa mikoa ya karibu na kwao Hasa mikoa ya Kigoma,Tabora na Kagera kwa muda mrefu sana sijui usalama wa mipakani kwenye nchi yetu ukoje aisee!!
     
Loading...