Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Majambazi yateka hospitali Jijini Dar

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by BAK, Jul 3, 2008.

  1. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #1
    Jul 3, 2008
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 50,060
    Likes Received: 9,769
    Trophy Points: 280
    Majambazi yateka hospitali Jijini Dar

    2008-07-03 11:22:43
    Na Mwandishi Wetu

    Majambazi yenye silaha wamevamia Hospitali ya Kinondoni maarufu kama kwa Dokta Mvungi, jijini Dar es Salaam na kuwafunga wagonjwa kwenye vitanda, kuwapora mali na kumvua nguo daktari wa zamu.

    Watu hao, mbali na kuiba, walimnyanyasa kijinsia daktari wa zamu mwanamke waliyemvua nguo na kumtomasa sehemu mbalimbali za mwili.

    Baadhi ya jamaa na wagonjwa waliokuwepo hospitalini hapo walisema majambazi hayo yaliwavamia juzi kati ya saa 8 na saa 9 usiku yakijifanya yameleta mgonjwa.

    Walidai kuwa watu hao walikuwa wameambatana na mwanamke na kupokelewa na wauguzi na walipoulizwa shida yao walitoa bunduki na kuwaweka wauguzi wa zamu chini ya ulinzi na kumfunga mlinzi kamba pamoja na kumziba mdomo kwa plasta.

    Aidha, walikwenda kwenye wodi na kuwafunga kamba kwenye vitanda wagonjwa waliokuwa wamelazwa na kuanza kuwapora.

    ``Baada ya kumfunga mlinzi na kuwadhibiti wauguzi waliiba fedha na kompyuta zenye taarifa na mafaili ya wagonjwa na shughuli za tiba zilizokuwa mapokezi.

    ``Waliiba pia televisheni na mali za wauguzi, wengine nao wakiwa mawodini waliwaibia wagojwa simu, saa, pete na mali nyingine za thamani,`` alisema shuhuda aliyewafungua wagonjwa hao vitandani.

    Shuhuda mwingine alisema kuwa mlinzi huyo, licha ya kudhibitiwa hakuwa na silaha jambo lililowafanya majambazi hao kumdhibiti kirahisi pamoja na wauguzi.

    Jamaa mwingine aliyekuwa na ndugu yake aliyekuwa wodini alisema wezi hao walitumia karibu saa nzima kuiba na kukusanya mali za wafanyakazi na wagonjwa bila kukamatwa na polisi.

    Kamanda wa Mkoa wa Polisi wa Kinondoni, Bw. Mark Karunguyeye, alipoulizwa juu ya wizi huo alithibitisha kuwa tukio hilo liliripotiwa polisi na kwamba polisi wanaendelea na uchunguzi ambapo mpaka jana jioni wakati gazeti hili linakwenda mitamboni hakuna aliyetiwa mbaroni.

    Alithibitisha pia kuwa mlinzi huyo alikamatwa na kufungwa plasta mdomoni na kwamba polisi ina taarifa za kuporwa kwa televisheni na kompyuta kadhaa zilizokuwa mapokezi lakini haina habari za wizi uliotokea wodini.

    Alipoulizwa juu ya daktari kunyanyaswa kijinsia alisema hana taarifa na pia kuhusu hasara iliyotokana na wizi huo alisema uongozi wa hospitali hiyo haujaifahamisha polisi.

    Kadhalika Kamanda Karunguyeye hakuweza kutaja idadi ya wagonjwa waliobughudhiwa kwenye sakata hilo.

    Hii ni mara ya kwanza katika miaka ya hivi karibuni kuripotiwa matukio ya wizi hospitalini ingawa kumekuwa na matukio mengi ya wizi wa watoto wachanga.

    SOURCE: Nipashe
     
  2. Mfamaji

    Mfamaji JF-Expert Member

    #2
    Jul 3, 2008
    Joined: Nov 6, 2007
    Messages: 6,314
    Likes Received: 397
    Trophy Points: 180
    Majambazi yateka hospitali Jijini Dar

    2008-07-03 11:22:43
    Na Mwandishi Wetu


    Majambazi yenye silaha wamevamia Hospitali ya Kinondoni maarufu kama kwa Dokta Mvungi, jijini Dar es Salaam na kuwafunga wagonjwa kwenye vitanda, kuwapora mali na kumvua nguo daktari wa zamu.

    Watu hao, mbali na kuiba, walimnyanyasa kijinsia daktari wa zamu mwanamke waliyemvua nguo na kumtomasa sehemu mbalimbali za mwili.

    Baadhi ya jamaa na wagonjwa waliokuwepo hospitalini hapo walisema majambazi hayo yaliwavamia juzi kati ya saa 8 na saa 9 usiku yakijifanya yameleta mgonjwa.

    Walidai kuwa watu hao walikuwa wameambatana na mwanamke na kupokelewa na wauguzi na walipoulizwa shida yao walitoa bunduki na kuwaweka wauguzi wa zamu chini ya ulinzi na kumfunga mlinzi kamba pamoja na kumziba mdomo kwa plasta.

    Aidha, walikwenda kwenye wodi na kuwafunga kamba kwenye vitanda wagonjwa waliokuwa wamelazwa na kuanza kuwapora.

    ``Baada ya kumfunga mlinzi na kuwadhibiti wauguzi waliiba fedha na kompyuta zenye taarifa na mafaili ya wagonjwa na shughuli za tiba zilizokuwa mapokezi.

    ``Waliiba pia televisheni na mali za wauguzi, wengine nao wakiwa mawodini waliwaibia wagojwa simu, saa, pete na mali nyingine za thamani,`` alisema shuhuda aliyewafungua wagonjwa hao vitandani.

    Shuhuda mwingine alisema kuwa mlinzi huyo, licha ya kudhibitiwa hakuwa na silaha jambo lililowafanya majambazi hao kumdhibiti kirahisi pamoja na wauguzi.

    Jamaa mwingine aliyekuwa na ndugu yake aliyekuwa wodini alisema wezi hao walitumia karibu saa nzima kuiba na kukusanya mali za wafanyakazi na wagonjwa bila kukamatwa na polisi.

    Kamanda wa Mkoa wa Polisi wa Kinondoni, Bw. Mark Karunguyeye, alipoulizwa juu ya wizi huo alithibitisha kuwa tukio hilo liliripotiwa polisi na kwamba polisi wanaendelea na uchunguzi ambapo mpaka jana jioni wakati gazeti hili linakwenda mitamboni hakuna aliyetiwa mbaroni.

    Alithibitisha pia kuwa mlinzi huyo alikamatwa na kufungwa plasta mdomoni na kwamba polisi ina taarifa za kuporwa kwa televisheni na kompyuta kadhaa zilizokuwa mapokezi lakini haina habari za wizi uliotokea wodini.

    Alipoulizwa juu ya daktari kunyanyaswa kijinsia alisema hana taarifa na pia kuhusu hasara iliyotokana na wizi huo alisema uongozi wa hospitali hiyo haujaifahamisha polisi.

    Kadhalika Kamanda Karunguyeye hakuweza kutaja idadi ya wagonjwa waliobughudhiwa kwenye sakata hilo.

    Hii ni mara ya kwanza katika miaka ya hivi karibuni kuripotiwa matukio ya wizi hospitalini ingawa kumekuwa na matukio mengi ya wizi wa watoto wachanga.
     
  3. Steve Dii

    Steve Dii JF-Expert Member

    #3
    Jul 3, 2008
    Joined: Jun 25, 2007
    Messages: 6,414
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    Wayakamate hayo majitu mara moja. Naamini watayakamata. Wayapige viboko hadharani na kuyapa adhabu kali na kifungo juu yake. :(
     
  4. Kilbark

    Kilbark JF-Expert Member

    #4
    Jul 3, 2008
    Joined: Feb 25, 2008
    Messages: 558
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Mtihani wa kwanza kwa Kova
     
  5. NaimaOmari

    NaimaOmari JF-Expert Member

    #5
    Jul 3, 2008
    Joined: Sep 25, 2007
    Messages: 807
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 0
    What people do these days ... maajabu ya Musa kweli kweli .. umeshamtisha mgonjwa .. si unamuua kabisa .. if no one died out of this incidence basi Mungu mkubwa sana
     
  6. k

    kalld Member

    #6
    Jul 3, 2008
    Joined: Jun 14, 2007
    Messages: 89
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    duh!dunia sijui inaenda wapi?mpaka hospitali?si ya kusamehewa haya majambazi?
     
  7. bintimacho

    bintimacho Member

    #7
    Jul 3, 2008
    Joined: Apr 25, 2008
    Messages: 41
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    aisee hii ni kali...nimekosa hadi comments.
    hivi wenye roho korosho kama hizi bado wapo kweli?
    hadi hospitali?
     
  8. Mfamaji

    Mfamaji JF-Expert Member

    #8
    Jul 3, 2008
    Joined: Nov 6, 2007
    Messages: 6,314
    Likes Received: 397
    Trophy Points: 180
    Yaani ukiimagine hiyo scene unapata picha kuwa kweli Tz tuko kwenye hali mbaya.

    Hata wagonjwa wananyanganywa. Aibu tupu.
     
  9. Mpaka Kieleweke

    Mpaka Kieleweke JF-Expert Member

    #9
    Jul 3, 2008
    Joined: Feb 27, 2007
    Messages: 4,130
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    Ubinadamu unapotea kiasi hiki kwa ajili ya kujitafutia pesa? Mungu na aturehemu na unyama huu kwani mambo haya ni sawa na ufisadi .
     
  10. LazyDog

    LazyDog JF-Expert Member

    #10
    Jul 3, 2008
    Joined: Apr 10, 2008
    Messages: 2,479
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Hii post imerudiwa.



    Jaribuni kutumia feature inayoonekana mwisho wa hii page hapo chini wakati wa ku-post.
    Itakusaidia kutambua Similar Threads, kuepuka double posting.



    .
     
    Last edited: Jul 5, 2008
  11. u

    uporoto01 JF-Expert Member

    #11
    Jul 5, 2008
    Joined: May 23, 2008
    Messages: 4,746
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Jamani kama hayo majambazi yalimvua nguo huyo daktari wa kike na kumpima saratani ya matiti na ya shingo ya kizazi(according to Nipashe)huyu dada hajabakwa kweli?
     
  12. K

    Kipanga JF-Expert Member

    #12
    Jul 5, 2008
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 680
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    ...Nadhani watu wamechanganyikiwa kama wanapora mpaka hospitalini?? Lakini why saa nzima uhalifu unafanyika kweli hakuna response ya polisi??? Mh!!!
     
  13. Victoire

    Victoire JF-Expert Member

    #13
    Jul 5, 2008
    Joined: Jul 4, 2008
    Messages: 8,585
    Likes Received: 2,521
    Trophy Points: 280
    Hawa majambazi ni idiots kabisa yaani kuiba hospital!Ama kweli mtaji wa maskini ni nguvu zake mwenyewe
     
Loading...