Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Majambazi yapora PESA Muhimbili National Hosp

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Dreamliner, Jun 13, 2011.

  1. Dreamliner

    Dreamliner JF-Expert Member

    #1
    Jun 13, 2011
    Joined: Jan 17, 2010
    Messages: 2,035
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Majambazi yenye silaha za moto, yamapora kiasi kikubwa cha pesa Muhimbili National Hospital muda mfupi uliopita. Yakiwa na bastola 2 na pikipiki, yalifyatua risasi 2 hewani karibu na mgahawa uliopo ndani jirani na wards za Mwaisela na Kibasila na kuondoka na kitita hicho cha pesa kwa ulaini na kuwaacha wananchi waliokuja kuwaona wapendwa wao wengine wakizimia na wengine wakilia. Tunachojiuliza, je walinzi wa magetini wanafanya kazi gani? Maana majambazi hao wamepita kwa ulaini kama kwao.
     
  2. S

    Sharp lady Senior Member

    #2
    Jun 13, 2011
    Joined: Feb 23, 2011
    Messages: 129
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hi wadau!

    Kwa taarifa za uwahika nilizonazo majambazi wamevamia mapokezi ya Muhimbili asubuhi hii kwa lengo la kuiba fedha zilizokuwa zinapelekwa bank. Mwenye taarifa zaidi naomba utujuzi.
     
  3. sulphadoxine

    sulphadoxine JF-Expert Member

    #3
    Jun 13, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 2,265
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Hata mimi nimesikia ila bado sijadhibitisha,naendelea kufuatilizia.
     
  4. NATA

    NATA JF-Expert Member

    #4
    Jun 13, 2011
    Joined: May 10, 2007
    Messages: 4,517
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Inawezekana ni mpango uliosukwa mahususi ukihusisha hadi walinzi na watu wanao jua kuwa pesa zipo hapo.

    Pia inawezekana hayo majambazi yaliona weakness ya getini
     
  5. figganigga

    figganigga JF-Expert Member

    #5
    Jun 13, 2011
    Joined: Oct 17, 2010
    Messages: 13,563
    Likes Received: 2,009
    Trophy Points: 280
    wamemua askari mmoja.lakini siyo police.ni wale askali wa mhimbili.wametoka napikipiki ikiwa na watu watatu.anayeendesha na wengine wamebebwa.wale askali wa getini wamestuka pikipiki inatokea ndani walikua hawajui kama kuna wizi unaendelea ndani.
     
  6. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #6
    Jun 13, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 27,234
    Likes Received: 1,902
    Trophy Points: 280
    Wizi mwingine ni laana hadi hosp. inatisha kweli kweli.
     
  7. Kitty Galore

    Kitty Galore JF-Expert Member

    #7
    Jun 13, 2011
    Joined: May 24, 2011
    Messages: 344
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    kazi kweli kweli
     
  8. Edson

    Edson JF-Expert Member

    #8
    Jun 13, 2011
    Joined: Mar 7, 2009
    Messages: 9,052
    Likes Received: 479
    Trophy Points: 180
    aiseee......mahali pengi sana walinzi wa magetini ni kama mapambo tu...hakuna lolote......sasa wameua askari na kupora pesa......
     
  9. M

    MzeePunch JF-Expert Member

    #9
    Jun 13, 2011
    Joined: Jun 8, 2009
    Messages: 1,412
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Inasemekana wamepora makusanyo ya weekend baada ya kutonywa na watu wa uhasibu. Ni inside job.
     
  10. Dreamliner

    Dreamliner JF-Expert Member

    #10
    Jun 13, 2011
    Joined: Jan 17, 2010
    Messages: 2,035
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Acha tu! Saa hizi ndio askari kanzu wamejaa!
     
  11. Elli

    Elli JF-Expert Member

    #11
    Jun 13, 2011
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 23,683
    Likes Received: 4,385
    Trophy Points: 280
    Poleni sana, ngoja tusubirie Longolongo za Kova
     
  12. sulphadoxine

    sulphadoxine JF-Expert Member

    #12
    Jun 13, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 2,265
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Ni habari za kweli ambazo zimetokea mihimbili,na kuna mlinzi mmoja amepigwa risasi yupo ICU,ila lazima kutakuwa na taarifa zilivuja kabla ya tukio maana jamaaa awawezi kukulupuka tu.
     
  13. sulphadoxine

    sulphadoxine JF-Expert Member

    #13
    Jun 13, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 2,265
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    wazee wa kuunda tume isiyo kuwa na majibu,utawasikia tu maana ni zaidi ya longolongo.
     
  14. M

    Mike 1234 JF-Expert Member

    #14
    Jun 13, 2011
    Joined: Feb 23, 2009
    Messages: 1,636
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    huo ni mchongo wa ndani waasibu na walinzi,watz tunagraduate kuiba
     
  15. WISDOM SEEDS

    WISDOM SEEDS JF-Expert Member

    #15
    Jun 13, 2011
    Joined: Jun 1, 2011
    Messages: 780
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Taarifa za kuaminika zinabainisha kuwepo uporaji wa mamilioni ya pesa kwenye hospitali ya Taifa
    ya Muhimbili leo asubuhi ambapo majambazi hayo yamemuua askari polisi aliyekuwa akilinda baada
    ya 'kukomaa'. Baada ya tukio hilo na majambazi na kisha kutoweka, ulinzi mkali umewekwa eneo hilo.
     
  16. S

    SEAL Team 6 JF-Expert Member

    #16
    Jun 13, 2011
    Joined: Jun 10, 2011
    Messages: 655
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ina maana majambazi huwa hawaugui???? lete source.
     
  17. CAMARADERIE

    CAMARADERIE JF-Expert Member

    #17
    Jun 13, 2011
    Joined: Mar 3, 2011
    Messages: 4,404
    Likes Received: 106
    Trophy Points: 160
    Sasa ulinzi mkali ulihitajika kabla ya tukio au baada ya tukio?
     
  18. Ritz

    Ritz JF-Expert Member

    #18
    Jun 13, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 42,023
    Likes Received: 3,862
    Trophy Points: 280
    Muhimbili sehemu gani? Ndani ya hospitali au maeneo ya muhimbili?
     
  19. NG'OTIMBEBEDZU

    NG'OTIMBEBEDZU JF-Expert Member

    #19
    Jun 13, 2011
    Joined: Aug 11, 2010
    Messages: 845
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    Inawezekana kabisa, ila kuhusu walinzi, pale hakunakitu kazi yao ni kugawa na kupokea cards za magari tu.
     
  20. Lukolo

    Lukolo JF-Expert Member

    #20
    Jun 13, 2011
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 5,125
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Pole sana kwa polisi aliyeuawa. Huyu inawezekana ni mmoja ya polisi wachache waaminifu kwenye kazi yao. Hayo mamilioni yameporwa hospitalini au bank? Hospitali mamilioni yametoka wapi? Na huo ulinzi mkali unawekwa kwa ajili ya nini na hali majambazi washakwenda?
     
Loading...