Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Majambazi yapora pesa mbele ya makao makuu ya jeshi la Polisi mda huu

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Yericko Nyerere, Jul 8, 2011.

  1. Yericko Nyerere

    Yericko Nyerere Verified User

    #1
    Jul 8, 2011
    Joined: Dec 22, 2010
    Messages: 15,225
    Likes Received: 1,378
    Trophy Points: 280
    Katika halisi ya kutokuamini macho yangu Majambazi mawili ya kiwa na pikipiki yamepora pesa kwenye gari T450 atd mitsubish pick up. Ktk ya njiapanda ya Ghana str na Ohaio jirani kabisa na Makao makuu ya Said Mwema dk hii!
     
  2. njiwa

    njiwa JF-Expert Member

    #2
    Jul 8, 2011
    Joined: Apr 16, 2009
    Messages: 10,084
    Likes Received: 1,108
    Trophy Points: 280
    hawata fika mbali watakamatwa... hao majambazi ni wajinga hawajatumia akili .... wapora pesa mbele ya kituo cha polisi lol ...
     
  3. Ngambo Ngali

    Ngambo Ngali JF-Expert Member

    #3
    Jul 8, 2011
    Joined: Apr 17, 2009
    Messages: 3,122
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Kila mtu anapora pesa tanzania siku hizi, wengine wanapora posho halafu wanalala, wengine ni safari huku na kule, wengine hela za rada, wengine Epa, wengine mikataba ya dhahabu, wengine mikataba ya uranium, wengine mikataba ya chuma, wengine hela za kujenga vyoo vya shule za msingi, wengine Dowans, agreco, songas, symbion, panafrica gas, wengine TRC wengine ATC, wengine TTCL, wengine nyumba za serikali, wengine nyumba za NHC, wengine consolidated.Orodha ni ndefu isiyokwisha.

    Tunapopishana ni style ya kupora basi wengine na silaha, wengine na pikipiki wengine na kalamu, that is the only difference
     
  4. K

    Kiluvya2011 JF-Expert Member

    #4
    Jul 8, 2011
    Joined: Feb 18, 2011
    Messages: 215
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Dah hayo majambazi nouma...vp tujuze kiasi cha pesa kilichoibwa?
     
  5. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #5
    Jul 8, 2011
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Na wao wanakula kwa jasho lao
     
  6. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #6
    Jul 8, 2011
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,512
    Likes Received: 1,596
    Trophy Points: 280
    sasa waliopora si wametoka hapo makao makuu ya jeshio ulitaka wauwane wenyewe kwa wenyenyewe kwani wajinga
     
  7. n

    nrongalema Member

    #7
    Jul 8, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 48
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    duuuu!
    hiyo itakuwa ni line iliyochirwaa!
     
  8. Kitty Galore

    Kitty Galore JF-Expert Member

    #8
    Jul 8, 2011
    Joined: May 24, 2011
    Messages: 344
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    hii ni bomba sana, big up majambazi, mwendo huo huo
     
  9. Baba_Enock

    Baba_Enock JF-Expert Member

    #9
    Jul 8, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 6,724
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 145
    Safi sana - Kila mtu na ale kwa urefu wa kamba yake
     
  10. Yericko Nyerere

    Yericko Nyerere Verified User

    #10
    Jul 8, 2011
    Joined: Dec 22, 2010
    Messages: 15,225
    Likes Received: 1,378
    Trophy Points: 280
    Upatikanaji wa habari hapa ni mgumu sana ndugu, zaidi naripoti kile nilicho kiona tu
     
  11. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #11
    Jul 8, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Wakati wa watu kuonyesha UBUNIFU
    KAZI NI KWAKO
     
  12. Yericko Nyerere

    Yericko Nyerere Verified User

    #12
    Jul 8, 2011
    Joined: Dec 22, 2010
    Messages: 15,225
    Likes Received: 1,378
    Trophy Points: 280
    Ninachojiuliza bila majibu ni Intelijensia zao haziwezi kunusa matukio kama hayo?
     
  13. itnojec

    itnojec JF-Expert Member

    #13
    Jul 8, 2011
    Joined: Mar 31, 2011
    Messages: 2,171
    Likes Received: 197
    Trophy Points: 160
    jiandae ukaisaidie polisi
     
  14. Chaser

    Chaser Member

    #14
    Jul 8, 2011
    Joined: Jul 6, 2011
    Messages: 23
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Naomba source, kwasababu hiyo ni numberplate ya kibajaji
     
  15. L

    LAT JF-Expert Member

    #15
    Jul 8, 2011
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 4,524
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 0
    hiyo pikipiki wataitelekeza mbele ya safari na kupanda nyingine

    huu ndiyo mtindo wao siku hizi
     
  16. Yericko Nyerere

    Yericko Nyerere Verified User

    #16
    Jul 8, 2011
    Joined: Dec 22, 2010
    Messages: 15,225
    Likes Received: 1,378
    Trophy Points: 280
    Shahidi namba moja ni Said Mwema!!
     
  17. C

    CHRIS CM Member

    #17
    Jul 8, 2011
    Joined: Jun 12, 2011
    Messages: 22
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    du! watu wamekuwa sugu! jamani hali ya maisha ngumu cku hz watu wanajitoa mhanga. wakikamatwa itakula kwao, wasipokamatwa mhnna shaka na askari wetu
     
  18. emmanuel1976

    emmanuel1976 JF-Expert Member

    #18
    Jul 8, 2011
    Joined: Jun 17, 2011
    Messages: 301
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Yangu macho ngoja tuone!
     
  19. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #19
    Jul 8, 2011
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 9,160
    Likes Received: 289
    Trophy Points: 180
    Hawana tofauti na wale waliokula za epa,kagoda,meremeta wasipokamatwa hongera zao
     
  20. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #20
    Jul 8, 2011
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 160
    Wanashindana na Mzee wa Vijisenti hao hahahah
     
Loading...