Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Majambazi Yapanga Mawe Na Kupora Manyoni..

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by maggid, Jan 27, 2012.

  1. m

    maggid Verified User

    #1
    Jan 27, 2012
    Joined: Dec 3, 2006
    Messages: 990
    Likes Received: 136
    Trophy Points: 60
    Ndugu zangu,

    Niliondoka Singida Mjini saa kumi na moja alfajiri kuelekea Dodoma. Kilomita 40 kutoka Manyoni nilikutana na hali hiyo pichani kunako saa kumi na mbili na nusu. Eneo la tukio niliwakuta askari watano wamevalia kiraia wakiwa na silaha za moto. Wameniambia tukio limetokea usiku wa kuamkia leo majira ya kuanzia saa sita usiku na linawahusisha maja majambazi wasiopungua wanane.

    Kuna walioporwa fedha, simu na mali zao . Mahali hapa kuna pori kubwa upande wa kushoto. Inaaminika majambazi hayo yenye silaha yangali yamejiicha porini.
    Hakuna aliyekamatwa. Nilishuhudia polisi hao wakifuatilia nyayo huku wakinionyesha mahali majambazi hayo yalilala chini kujificha wakisubiri giza na kuanza kupanga mawe yao. Kwa kusoma mazingira ya eneo kwangu mimi napata tafsiri kuwa majambazi hayo yalifanya maandzi ya mpango wao kwa siku kadhaa.

    Maana, mawe hayo mazito yanaonekana kuwa yalikuwa yakisogezwa usiku karibu na tukio na kufikia idadi waliyohitaji. Intelijensia ya kipolisi ingefanya kazi yake sawa sawa na kwa kushirikiana na wenyeji ingewezeza kubaini mapema movement ya mawe yale. Na katika dunia ya sasa , mbwa wa polisi waliopewa mafunzo wangefanya kwa haraka na kwa ufanisi zoezi la kufuatilia majambazi porini badala ya polisi kufuatilia nyayo kwa macho. Angalia picha zaidi; Mjengwa Blog::Habari,Picha,Matangazo
     
  2. Ringo Edmund

    Ringo Edmund JF-Expert Member

    #2
    Jan 27, 2012
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 4,899
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    sasa hawa polisi waliambiwa kuwa majambazi wanarudi hapo?intelejensia nyingine ukiziamini zinaweza kukuambia wewe ni wa kike.
     
  3. MTAZAMO

    MTAZAMO JF-Expert Member

    #3
    Jan 27, 2012
    Joined: Feb 8, 2011
    Messages: 11,002
    Likes Received: 1,939
    Trophy Points: 280
    Hahahahaha!
     
  4. Jumakidogo

    Jumakidogo R I P

    #4
    Jan 27, 2012
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 1,859
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Kama sikosei mahali hapo panaitwa Mbwasa. Ni eneo la mlima Nunge, mtindo huo upo sana sehemu hiyo. Majambazi hao wanatoka maeneo ya mbali na hapo.
     
Loading...