Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Majambazi yanafanya ujambazi benki mida hii

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Radhia Sweety, Sep 6, 2012.

  1. Radhia Sweety

    Radhia Sweety JF-Expert Member

    #1
    Sep 6, 2012
    Joined: Aug 10, 2011
    Messages: 4,457
    Likes Received: 327
    Trophy Points: 180
    Clouds FM wametangaza kuna ujambazi unaendelea sasa hivi kwenye benki ya CBA iliyopo jengo la Jamana. Mwenye mawasiliano na askari tafadhali toa msaada wa haraka sana.
     
  2. frema120

    frema120 JF-Expert Member

    #2
    Sep 6, 2012
    Joined: Jan 1, 2012
    Messages: 5,107
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    uNaendelea sasa
    police msaada pls
    nipo eneo la tukio ni
    nyelele road

    njoo pls hali ni tete sana

    V
    SENGEREMA
     
  3. Mwita Maranya

    Mwita Maranya JF-Expert Member

    #3
    Sep 6, 2012
    Joined: Jul 1, 2008
    Messages: 10,564
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 145
    Kumbukumbu zangu zinaniambia jamana house kuna benki ya CBA, sikumbuki kama kuna benki ya NBC.
    Benki ya NBC iko karibia na Tazara next to Willy enterprises.
     
  4. M

    Mr.Mak JF-Expert Member

    #4
    Sep 6, 2012
    Joined: Feb 23, 2011
    Messages: 2,089
    Likes Received: 52
    Trophy Points: 145
    Clouds namba wanazo au nawao wameomba sisi wananchi ndio tuwapigie police. Hebu wampigie yule police aliyemuua mwandishi ili aje aoneshe ujemedari wake.
     
  5. Watu8

    Watu8 JF-Expert Member

    #5
    Sep 6, 2012
    Joined: Feb 19, 2010
    Messages: 45,886
    Likes Received: 466
    Trophy Points: 180
    post yako ulivyoiandika haraka na kwa kutetemeka nina wasiwasi upo next room na walipo hao MANJEMBA
     
  6. U

    Ubungo JF-Expert Member

    #6
    Sep 6, 2012
    Joined: Apr 7, 2012
    Messages: 1,239
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Polisi wakapambane na majambazi yenye silaha na si kuua wananchi wasio na hatia.
     
  7. kibogo

    kibogo JF-Expert Member

    #7
    Sep 6, 2012
    Joined: Apr 1, 2012
    Messages: 9,220
    Likes Received: 473
    Trophy Points: 180
    Poleni wandugu, Lakini kwa polisi wetu wa sasa sijui kama msaada utawahi, wamezoea kuwahi kwenye matukio ya wananchi ambao hawana silaha kwa hapo kwenye silaha utawasikia silaha hiyo kubwa sana hatuwezani nayo wanajificha chini ya uvungu.
     
  8. BabaDesi

    BabaDesi JF-Expert Member

    #8
    Sep 6, 2012
    Joined: Jun 30, 2007
    Messages: 2,792
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    ...Feedback, Please!
     
  9. M-bongotz

    M-bongotz JF-Expert Member

    #9
    Sep 6, 2012
    Joined: Jan 7, 2010
    Messages: 1,726
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    Mmh nilivyoona neno "live" kwenye title ya thread nikadhani tukio linaonekana live..,polisi waende wakapambane na wazee wa kazi huko sio kuua raia wasio na hatia kwa mabomu...ni sawa na kuua mbu kwa nyundo.
     
  10. Watu8

    Watu8 JF-Expert Member

    #10
    Sep 6, 2012
    Joined: Feb 19, 2010
    Messages: 45,886
    Likes Received: 466
    Trophy Points: 180
    you're very right na Clouds hawajadisclose jina la Bank
     
  11. Baba V

    Baba V JF-Expert Member

    #11
    Sep 6, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 19,493
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Polisi wa bongo!?? thubutu! labda ungekuwa mkutano wa CHADEMA wangeenda kusambaratisha!
     
  12. M

    MASIKITIKO JF-Expert Member

    #12
    Sep 6, 2012
    Joined: Dec 5, 2011
    Messages: 688
    Likes Received: 47
    Trophy Points: 45
    Wapo Iringa
     
  13. Watu8

    Watu8 JF-Expert Member

    #13
    Sep 6, 2012
    Joined: Feb 19, 2010
    Messages: 45,886
    Likes Received: 466
    Trophy Points: 180
    feedback kwani sisi ndio hao majambazi?...
     
  14. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #14
    Sep 6, 2012
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,210
    Likes Received: 5,776
    Trophy Points: 280
    hapo hawasogezi pua wajua mchongo wote . Ingekuwa ni maandamano ungeona na silaha zao
     
  15. Watu8

    Watu8 JF-Expert Member

    #15
    Sep 6, 2012
    Joined: Feb 19, 2010
    Messages: 45,886
    Likes Received: 466
    Trophy Points: 180
    hahaha...ingekuwa vizuri kweli Clouds wangeibreak hiyo news kwa kusema CHADEMA wamevamia benki pale JAMANA HOUSE...yaani najua Wazee wa Favor yaan ndani ya dakika sifuri wangekuwa wamefika pale...suprise ni pale ambapo wameenda na magari ya majiwasha na vibomu vyao vya machozi wanakutana na wakuu wa JIJI wenye miguu ya kuku na vya moto
     
  16. Mimtamu

    Mimtamu JF-Expert Member

    #16
    Sep 6, 2012
    Joined: Jan 27, 2012
    Messages: 341
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    So kama haipo hiyo NBC hyo CBA si benki?
     
  17. Mwita Maranya

    Mwita Maranya JF-Expert Member

    #17
    Sep 6, 2012
    Joined: Jul 1, 2008
    Messages: 10,564
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 145
    Kwakuwa Jamana house iko karibu na quality plaza ambapo kuna askari pale 24 hrs wanaolinda benki ya CRDB nilitarajia hadi muda huu kuambiwa kwamba wamejitokeza kupambana na majambazi hao wanaopora jamana house.
    Kama hiyo haitoshi just opposite na jamana house kuna kituo kidogo cha polisi Brush ningetarajia hadi wakati huu wawe wamefika eneo la tukio kupambana na majambazi hao, lakini hadi sasa sijasikia taarifa zozote za polisi kufika eneo la tukio.
     
  18. Baba V

    Baba V JF-Expert Member

    #18
    Sep 6, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 19,493
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Mimi kwangu wakivamia majambazi ntapambana nao mwenyewe hadi ntakaposhindiwa mwenyewe lakini sijisumbui kuwapigia simu polisi wetu
     
  19. Mu-Israeli

    Mu-Israeli JF-Expert Member

    #19
    Sep 6, 2012
    Joined: Mar 21, 2012
    Messages: 2,374
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    Mtoaji taarifa polisi inabidi aseme kuwa kuna wafuasi wa Chadema wanaandamana kwenye jengo la benki.
    Hapo polisi wangefika haraka sana wakiwa na silaha zote.
     
  20. Mshawa

    Mshawa JF-Expert Member

    #20
    Sep 6, 2012
    Joined: Sep 6, 2011
    Messages: 686
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 35
     
Loading...