Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

majambazi yamuua askari na kutoweka na SMG

Discussion in 'Jukwaa la Sheria (The Law Forum)' started by KAUDO, Mar 24, 2012.

  1. KAUDO

    KAUDO Senior Member

    #1
    Mar 24, 2012
    Joined: Aug 10, 2011
    Messages: 139
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    aliyeuwawa ni PC Dickson namba G2626 ambaye pamoja na wenzake wanne walikuwa wakilinda mgodi wa dhahabu wa Tulawaka wilayani Biharamulo.
    Chanzo RPC-Kagera-habari zaidi baadaye
     
  2. BONGOLALA

    BONGOLALA JF-Expert Member

    #2
    Mar 24, 2012
    Joined: Sep 14, 2009
    Messages: 13,033
    Likes Received: 1,330
    Trophy Points: 280
    hiyo ni mojawapo ya ajira kwa vijana kAbaka na nape wanaotetea hakuna bomu la ajira!
     
  3. mmbangifingi

    mmbangifingi JF-Expert Member

    #3
    Mar 24, 2012
    Joined: Mar 9, 2011
    Messages: 2,853
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Rip constable!
     
Loading...