Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Majambazi Yampiga Shoka Mlinzi Huko Tabata Jijini Dar es Salaam

Discussion in 'Jamii Photos' started by MziziMkavu, Nov 9, 2011.

  1. MziziMkavu

    MziziMkavu JF-Expert Member

    #1
    Nov 9, 2011
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 38,540
    Likes Received: 2,808
    Trophy Points: 280
    [​IMG]
    [​IMG]
    Wadau picha hizi zinatisha lakini mtuwie radhi kwani ndiyo hali halisi iliyotokea usiku wa kuamkia leo huko Tabata na hakuna mtu anayeweza kuvumilia maovu haya yanaofanywa na watu wasiokuwa na utu. Leo saa 12 asubuhi hospitali ya taifa Muhimbili imempokea mgonjwa anayeitwa Mussa Shabani(42) akiwa na shoka iliyonasa kichwani




    (kama picha inavyooneka hapo juu ).


    Bwana Mussa ni mlinzi katika nyumba ya Joseph Mwakyusa huko Tabata. Majambazi yalipofika nyumbani kwa bawanaMwakyusa yalimjeruhi kwa shoka bwana mussa na, wakati majambazi yaliyovamia nyumba ya Mwakyusa yakiendelea kufungua spea za gari aina ya Toyota verosa. kwa bahati nzuri bwana Mwakyusa alishtukana ndipomajambazi hayo yalipokimbia na kutoweka yakimuacha mussa katika hali mbaya na shoka ikiwa imenasa kichwani.


    Madaktari wa taasisi ya tiba ya mifupa MOI walifanya kazi ya ziada kuitoa shoka hiyo na sasa Mussa yupo chumba cha wagonjwa
    mahututi. bwana.


    Jumaa Almasi afisa uhusiano mkuu wa MOI amethibitisha tukio hilo na kusema ''Ni kweli bwana Mussa amepokelewa hapa MOI akiwa na shoka iliyonasia kichwani mwake lakini madaktari wamemfanyia upasuaji na kuitoa na sasa hivi yupo chumba cha wagonjwa mahututi''

    CHANZO: News - Global Publishers


     
  2. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #2
    Nov 9, 2011
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Binadamu tuna roho mbaya sana ndio maana kuna jamaa yangu alisema majambazi sio watu wa kuwaonea huruma hata kidogo sasa naelewa kwani alikuwa anasema hivyo
     
  3. Tausi.

    Tausi. Senior Member

    #3
    Nov 9, 2011
    Joined: Aug 29, 2011
    Messages: 125
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Innalilah Wainnalillah Rajiiun.
     
  4. Elli

    Elli JF-Expert Member

    #4
    Nov 9, 2011
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 23,749
    Likes Received: 4,487
    Trophy Points: 280
    Mungu atampigania apone, kwa MUNGU yote yanawezekana...
     
  5. MGAWARIZIKI

    MGAWARIZIKI JF-Expert Member

    #5
    Nov 9, 2011
    Joined: Dec 16, 2010
    Messages: 306
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hii ndio inawafanya raia wanapokamata jambazi kuchukua sheria mkononi kwa kuua wakipelekwa polisi wanatoka kwa kuhonga pesa nashauri jeshi la polisi liwasake mpaka kuwapata afu pia adhabu ya kifo iendelee ili kukomesha unyama kama huu, namuombea kwa mungu apone haraka, AMINA
     
  6. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #6
    Nov 9, 2011
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    Hizi zitakuwa ni sababu za kisiasa! Jamani Magamba mtatumaliza. Pole sana nakutakia uponyaji wa haraka
     
  7. s

    shosti JF-Expert Member

    #7
    Nov 9, 2011
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 4,960
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    inauma jamani...unamuua mtu unaiba spea za gari
     
  8. Mphamvu

    Mphamvu JF-Expert Member

    #8
    Nov 9, 2011
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 10,393
    Likes Received: 577
    Trophy Points: 280
    hao si majambazi, ni vibaka ambao wanakuwa powered na bhange na madawa ya kulevya. majambazi professional wako smart sana, hawawezi kushambulia na tshoka!
     
  9. Mphamvu

    Mphamvu JF-Expert Member

    #9
    Nov 9, 2011
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 10,393
    Likes Received: 577
    Trophy Points: 280
    De man aint dead yet, wha cuda ya pon say dat?
     
  10. s

    shosti JF-Expert Member

    #10
    Nov 9, 2011
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 4,960
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    jamaa amefariki nadhani ijumaa ya wiki iliyopita
     
  11. Masikini_Jeuri

    Masikini_Jeuri JF-Expert Member

    #11
    Nov 9, 2011
    Joined: Jan 19, 2010
    Messages: 6,819
    Likes Received: 339
    Trophy Points: 180
    Dah!

    Masikini baba wa familia ameumizwa namna hii? naiwazia familia na wale wanaomtegemea mwanadamu huyu! Eee Mungu umpe uzima kiumbe wako!
     
  12. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #12
    Nov 9, 2011
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Hii inadhihirisha wimbi kubwa la watu wasiokuwa na ajira na kuamua kujiingiza kwenye unyama kama huu Jk zile ajira ulizo ahidi ziko wapi? Mungu amtangulie huyu mlinzi apate kupona
     
  13. ALLEX

    ALLEX JF-Expert Member

    #13
    Nov 9, 2011
    Joined: Mar 15, 2011
    Messages: 1,984
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    duh huu ni ufedhuli wa hali ya juu ,,
     
  14. Emanuel Makofia

    Emanuel Makofia JF-Expert Member

    #14
    Nov 9, 2011
    Joined: Jan 5, 2010
    Messages: 3,817
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    ndo maana huwa nawashangaa sana wanaowaonea huruma majambazi/vibaka wakiuwawa
     
  15. ngoshwe

    ngoshwe JF-Expert Member

    #15
    Nov 9, 2011
    Joined: Mar 31, 2009
    Messages: 4,067
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Yule Mlinzi Aliyepigwa Shoka na Majambazi Huko Tabata Jijini Dar es Salaam Afariki Dunia



    Written by haki | // 0 comments

    [​IMG]
    [​IMG]
    Habari zilizoletwa na mdau wa blog hii hivi punde zinasema Bw Mussa mlinzi(pichani) ambaye alipigwa shoka kichwani nyumbani kwa Bw Joseph Mwakyusa huko Tabata jijini Dar es salaaam na Majambazi amefariki dunia asubuhi ya leo hospitali ya taifa ya muhimbili Jijini Dar es salaam.Blog hii ya hakingowi iliripoti hapo awali habari za juu ya tukio hilo unaweza kusoma tukio zima kwa kubofya Hapa

    Maskini Mungu amrehemu

     
  16. s

    sawabho JF-Expert Member

    #16
    Nov 9, 2011
    Joined: Feb 25, 2011
    Messages: 4,121
    Likes Received: 484
    Trophy Points: 180
    Kwa mtindo huu, wananchi wenye hasira wataendelea kuchukua sheria mkononi pale mmoja wa hao atakapoingia mikononi mwao.
     
  17. N

    Ndoano Senior Member

    #17
    Nov 9, 2011
    Joined: Aug 9, 2011
    Messages: 186
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Mungu ailaze roho ya marehemu mahala pema na waliofanya unyama huo walaaniwe.mungu atasimamia damu ya mtu haimwagiki bure.
     
  18. u

    utantambua JF-Expert Member

    #18
    Nov 9, 2011
    Joined: Aug 1, 2011
    Messages: 1,374
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Sina huruma na jambazi kabisa kwa sababu wao hawana huruma na uhai wetu raia
     
  19. babu M

    babu M JF-Expert Member

    #19
    Nov 10, 2011
    Joined: Mar 4, 2010
    Messages: 3,067
    Likes Received: 366
    Trophy Points: 180
    Kama ni mimi ndio nimepigwa shoka hivyo (God forbid) better off dead
     
Loading...