Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Majambazi Wawili na Mchina Kupewa Kesi Ya Dr. Ulimboka...Ahmed Msangi Kusafishwa

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Muke Ya Muzungu, Jul 16, 2012.

  1. Muke Ya Muzungu

    Muke Ya Muzungu JF-Expert Member

    #1
    Jul 16, 2012
    Joined: Jun 17, 2009
    Messages: 3,449
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Habari za kuaminika toka ndani ya polisi zinasema kwamba, kuna majambazi wawili na mgeni mmoja anayesadikiwa kuwa raia wa China, tayari wameshachukuliwa kutoka katika gereza moja mkoa jirani kwa ajili ya kuwabambikizia kesi ya utekaji nyara Dr. Ulimboka. Pamoja na hao raia wa Tanzania, yupo pia mchina mmoja ambaye inasemekana ni jambazi pia kuhusishwa. KOVA atatoa taarifa akisema kwamba kuna jambazi wawili bado wanasakwa na inasadikiwa wamevuka mpaka wa tanzania kwenda zambia Haya yote yakiendelea, uongozi wa juu Ikulu imekuwa ikipewa taarifa kila baada ya muda mfupi

    Wote watakiri kufanya kazi ya utekaji wakiwa na Mkenya feki. Gari la Szuki Eskudo jeusi lililokuwa Central police nalo limehamishwa kwa na kupelekwa kwenye pori kibaha ili ionekane kwamba hao majambazi wanamaficho kibaha. Wazalendo ngoma ndio inaanza. Mpango mzima unasukwa wiki mbili sasa kwa lengo la kulisafisha serikali na jambazi SUGU Ahmed Msangi. Kuna mbinu nyingine mbili ambazo zinaratibiwa na TISS. Mtu wetu wa ndani atatuletea habari kamili ikikamilika. Kha hii nchi imeoza
     
  2. t

    tara Senior Member

    #2
    Jul 16, 2012
    Joined: Jun 5, 2012
    Messages: 190
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    kaka tunashukuru kwa taarifa.....
     
  3. client3

    client3 JF-Expert Member

    #3
    Jul 16, 2012
    Joined: Aug 6, 2007
    Messages: 726
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 45
    na sie wadanganyika tutadanganyika?????
     
  4. zomba

    zomba JF-Expert Member

    #4
    Jul 16, 2012
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 17,082
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Huna jipya!
     
  5. Mkuu wa chuo

    Mkuu wa chuo JF-Expert Member

    #5
    Jul 16, 2012
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 7,163
    Likes Received: 151
    Trophy Points: 160
    leta wewe jipya
     
  6. Pendael laizer

    Pendael laizer JF-Expert Member

    #6
    Jul 16, 2012
    Joined: Jan 14, 2012
    Messages: 961
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Sasa ukiwa unatusanua kwa haya matukio si ndio watahairisha kufanya hivyo?kumbuka ile mbinu ambayo walikuwa waitumie ililetwa na mdau mmoja kabla ya wao kuitumia then wakaibadilisha kidogo. Na hii uliyoileta wataibadilisha pia manake wako huku jf pia. Ila tumeshawastukia .
     
  7. ha ha ha

    ha ha ha JF-Expert Member

    #7
    Jul 16, 2012
    Joined: Dec 20, 2011
    Messages: 640
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Teh teh teh,bonggo movie! Kama kweli basi zetu wanyonge ni sala za kutosha ili mgonjwa tz apone haraka.
     
  8. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #8
    Jul 16, 2012
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,800
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    Watatudanganya machoni lakini mioyoni tunaujua ukweli
     
  9. D

    DALLAI LAMA JF-Expert Member

    #9
    Jul 16, 2012
    Joined: Jan 31, 2012
    Messages: 8,492
    Likes Received: 227
    Trophy Points: 160
    ndo wewe zoba unanufaika na system.MWAKA HUU HAMUNA PA KUTOKEA NYIE MAGAMBA
     
  10. Edson

    Edson JF-Expert Member

    #10
    Jul 16, 2012
    Joined: Mar 7, 2009
    Messages: 9,053
    Likes Received: 481
    Trophy Points: 180
    kwa hiyo ule mpango uliosemwa humu na yule member de'levis ni huo ndo wanataka kuufanya.....ile thread sijui iko wapi!!
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  11. Mangimeli

    Mangimeli JF-Expert Member

    #11
    Jul 16, 2012
    Joined: Sep 15, 2011
    Messages: 1,158
    Likes Received: 200
    Trophy Points: 160
    huna jipya kabisa , tuondolee bla bla apa.
     
  12. marejesho

    marejesho JF-Expert Member

    #12
    Jul 16, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 6,189
    Likes Received: 476
    Trophy Points: 180
    Waelezwe kwamba hii mbinu ime expire!!!
     
  13. m

    mwimbule JF-Expert Member

    #13
    Jul 16, 2012
    Joined: Feb 25, 2009
    Messages: 456
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Tunashukuru kwa taarifa
     
  14. Viol

    Viol JF-Expert Member

    #14
    Jul 16, 2012
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 18,597
    Likes Received: 461
    Trophy Points: 180
  15. palalisote

    palalisote JF-Expert Member

    #15
    Jul 16, 2012
    Joined: Aug 4, 2010
    Messages: 8,353
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 0
    Wanalo mwaka huu cd imegoma kusuguliwa
     
  16. cacico

    cacico JF-Expert Member

    #16
    Jul 16, 2012
    Joined: Mar 27, 2012
    Messages: 8,308
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Nchi inanuka! Mwenya ramani ya mars plzzzzzzzzzzzzzzz!
     
  17. palalisote

    palalisote JF-Expert Member

    #17
    Jul 16, 2012
    Joined: Aug 4, 2010
    Messages: 8,353
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 0

    hawaelewi nini kinaendela mwaka huu. kwa kifupi idara ya usalama na vitengo vyake vile vya polisi na jeshi vimeasi. Tatizo lao hizi ishu mpaka waziweke kwenye makaratasi ndiyo maana kuliki ni rahisi mno.
     
  18. Gsana

    Gsana JF-Expert Member

    #18
    Jul 16, 2012
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 4,065
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    wewe ndo una jipya ehe?!
     
  19. mtotowamjini

    mtotowamjini JF-Expert Member

    #19
    Jul 16, 2012
    Joined: Apr 23, 2012
    Messages: 4,540
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    ningeomba directors wa hollywood waje bongo watutengenezee hii movie yaani kinachoendelea sasa hivi wakitengeneza movie itauza sana hollywood
     
  20. Zipuwawa

    Zipuwawa JF-Expert Member

    #20
    Jul 16, 2012
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 2,956
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    hii movie hadi iishe tutaona mengi
     
Loading...