Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Majambazi wavamia hoteli ya kitalii na kuuwa

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by KIBURUDISHO, Jun 21, 2012.

  1. KIBURUDISHO

    KIBURUDISHO JF-Expert Member

    #1
    Jun 21, 2012
    Joined: Mar 28, 2011
    Messages: 902
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 45
    Ni tukio lililotokea jana usiku saa 5 kwenye hoteli ya kitalii ya Moivaro iliyopo wilayani Serengeti ndani ya eneo la kijiji cha Robanda mita mia sita kaskazini toka lilipo geti la kuingia hifadhi ya Serengeti.Kati ya watu wawili waliouwawa ni mgeni mmoja raia wa Uholanzi na meneja msaidizi wa camp hiyo mwenyeji wa Mto wa mbu.
    Source mdau wangu anayefanya kazi kambini hapo.
     
  2. ntamaholo

    ntamaholo JF-Expert Member

    #2
    Jun 21, 2012
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 8,426
    Likes Received: 891
    Trophy Points: 280
    poleni sana, MUNGU awape ujasiri zaidi
     
  3. Power G

    Power G JF-Expert Member

    #3
    Jun 21, 2012
    Joined: Apr 20, 2011
    Messages: 3,879
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Watz baada ya kusubiri maisha bora waliyoahidiwa na ccm na kutoyaona, wameanza kuyatafuta kwa kufanya uhalifu kama huu. Poleni sana wafiwa.
     
Loading...