Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Majambazi wavamia hoteli serengeti na kuua mzungu na meneja!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Simchezo, Jun 21, 2012.

  1. Simchezo

    Simchezo JF-Expert Member

    #1
    Jun 21, 2012
    Joined: Apr 10, 2012
    Messages: 216
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Kundi la majambazi wamevamia hoteli iitwayo Ikoma Bush Camp na kuwapora wageni wote mali zao then wakamuua mzungu mmoja na meneja wa hiyo lodge ambaye ni mtanzania, imetokea usiku wa kuamkia leo.
     
  2. M

    Mpigaji JF-Expert Member

    #2
    Jun 21, 2012
    Joined: Feb 6, 2011
    Messages: 386
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wameua Mzungu na Meneja au wameua watu wawili?
     
  3. Mulhat Mpunga

    Mulhat Mpunga JF-Expert Member

    #3
    Jun 21, 2012
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 19,111
    Likes Received: 6,759
    Trophy Points: 280
    kwenye bus kuna abiria watatu na masai wawili.anywayz rip mzungu
    na mtz
     
  4. Wambugani

    Wambugani JF-Expert Member

    #4
    Jun 21, 2012
    Joined: Dec 8, 2007
    Messages: 1,713
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Ni habari ya kusikitisha katika tasinia ya utalii ya Tanzania. Hoteli zizopo katika maeneo ya ushoroba zinatakiwa zipewe ulinzi wa kutosha kama hifadhi za taifa.

    Mungu aweke roho za marehemu mahali pema (RIP).
     
  5. M

    MLERAI JF-Expert Member

    #5
    Jun 21, 2012
    Joined: Apr 4, 2012
    Messages: 669
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 35
    Toka wamewasimanisha kazi askari wa hifadhi ya serengeti kupisha uchunguzi wa nani iliua faru matukio ya kuvamiwa watalii ndani ya hifadhi hiyo yameshamiri kwa kasi.huwezi kuwasimamisha kazi askari 28 bila kiziba nafasi zao then kusitokee ujambazi
     
  6. Wambugani

    Wambugani JF-Expert Member

    #6
    Jun 21, 2012
    Joined: Dec 8, 2007
    Messages: 1,713
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Mheshimiwa Balozi Kagasheki hakujua athari za kumsimamisha Mhifadhi wa Serengeti na askari 28. Hata hivyo, askari wasingeweza kuwazuia majambazi kwa kuwa walishindwa kuwazuia majangili waliowaua wale faru.
     
  7. Money Stunna

    Money Stunna JF-Expert Member

    #7
    Jun 21, 2012
    Joined: Aug 9, 2011
    Messages: 13,083
    Likes Received: 89
    Trophy Points: 145
    RIP mzungu mmoja na meneja
     
  8. Mahmood

    Mahmood JF-Expert Member

    #8
    Jun 21, 2012
    Joined: Feb 9, 2008
    Messages: 7,738
    Likes Received: 1,203
    Trophy Points: 280
    Yote sawa lakini ya kwanza inamaelezo zaidi.
     
  9. nsangaman

    nsangaman JF-Expert Member

    #9
    Jun 21, 2012
    Joined: Jun 30, 2011
    Messages: 275
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Wakuu.
    Fahamuni kwamba Ikoma bush camp yalikotokea mauaji ni nje ya Hifadhi ya serengeti.Ikoma bush camp iko katika kijiji cha ujamaa Robanda na kuna uangalizi wao wa hizo campsites kupitia Wildlife Management Areas (WMA)
    Hivyo wachangiaji ambao mnazungumzia kusimamishwa askari waliolinda faru mnakosea mazima.Maoni yenu si sahihi hata kidogo.
     
  10. nsangaman

    nsangaman JF-Expert Member

    #10
    Jun 21, 2012
    Joined: Jun 30, 2011
    Messages: 275
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Campsite ilovamiwa yaitwa Moivaro na si Ikoma

    Sent from my BlackBerry 9300 using JamiiForums
     
  11. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #11
    Jun 21, 2012
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,812
    Likes Received: 2,233
    Trophy Points: 280
    inamilikiwa na Moivaro....jina ni Ikoma bush camp....
    hilo eneo hatari sana....mwaka huu pia walivamia camp ya Thomson iliyopo eneo hilo hilo....ila hawakuuwa....
     
  12. Ngofilo

    Ngofilo JF-Expert Member

    #12
    Jun 21, 2012
    Joined: Aug 29, 2010
    Messages: 208
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Tuangalie tunavyo ripoti habari hizi cause zina haribu biashara yetu ya utalii Tanzania. Kesho utaona nchi jirani lazima taarifa hii waipe heard line. Tuviache vyombo husika vifanye kazi yake.
     
  13. LiverpoolFC

    LiverpoolFC JF-Expert Member

    #13
    Jun 21, 2012
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 10,956
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 145
    Hii ni habari mbaya sana kwa Taifa letu!
    Wote wale waliopatwa na msiba nawapa pole nyingi na MUNGU akawalaze marehemu mahala pema peponi.

    NB
    Ile camp hawakuwa na ulinzi wowote ule?
     
  14. Mo-TOWN

    Mo-TOWN JF-Expert Member

    #14
    Jun 21, 2012
    Joined: Oct 11, 2010
    Messages: 1,451
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    Unatakiwa kufahamu hao unaowaita nchi jirani kuwa wako open sana ndio maana wanasonga mbele. Kwa vile ufahamu tu ni kwamba tukio kama hilo likitokea kwa wageni balozi zao huwa za kwanza kuwa na taarifa hata kabla ya askari wetu wa landrover. Nadhani ulitaka vyombo husika viripoti labda waseme wamekufa kwa malaria? Pole sana unafiki kamwe hautaisaidia nchi yetu kusonga mbele...
     
  15. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #15
    Jun 21, 2012
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,812
    Likes Received: 2,233
    Trophy Points: 280
    kambi ipo nje ya hifadhi....na ni sehemu karibu na barabara.....ishu kama hizi huuzwa na wafanyakazi wasio waaminifu....ndio hutoa ramani nzima....kama sio mwenyeji wa eneo husika.....huwezi kufahamu lini wageni wapo na yapi mahema yenye wageni...
     
  16. asigwa

    asigwa JF-Expert Member

    #16
    Jun 21, 2012
    Joined: Sep 21, 2011
    Messages: 11,880
    Likes Received: 7,057
    Trophy Points: 280
    mbaya sana hii kitu..ila cha ajabu serikali inahaha ku solve ishu ya mzungu kufa kuliko ya mbongo
     
  17. TIQO

    TIQO JF-Expert Member

    #17
    Jun 21, 2012
    Joined: Jan 8, 2011
    Messages: 13,842
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 0
    Hii ndo njia pekee ya kurudisha jasho letu linalo liwa na mafisadi
     
  18. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #18
    Jun 22, 2012
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,812
    Likes Received: 2,233
    Trophy Points: 280
    hapana....hapa napingana na wewe.....jaribu kufanya utafiti kujua umuhimu wa utalii nchini.....ndio uje useme kauli yako hii.....
     
  19. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #19
    Jun 22, 2012
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,800
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    wamemaliza faru sasa wanaua binadamu! R.i.p marehemu wote
     
  20. TIQO

    TIQO JF-Expert Member

    #20
    Jun 22, 2012
    Joined: Jan 8, 2011
    Messages: 13,842
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 0
    Hii sekta inawanufaisha watu wachache sana
     
Loading...