Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Majambazi wateka vituo vya mafuta, waua

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by kilimasera, Dec 18, 2010.

  1. kilimasera

    kilimasera JF-Expert Member

    #1
    Dec 18, 2010
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 3,072
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    WATU sita wanaosadikiwa kuwa majambazi wakiwa na silaha za kivita jana jioni walivamia vituo viwili vya mafuta mjini hapa na kuua mtu mmoja wakati wakiwa katika harakati za kufanikisha uporaji wa fedha katika eneo la Nyihogo wilayani Kahama, hapa.

    Kamanda wa polisi mkoani hapa Daudi Siasi amethibitisha kutokea kwa tukio holo akisema lilitokea majira ya saa 12 za jioni, wakati hao waliokuwa na bunduki moja aina ya SMG na mabomu ya kutupa kwa mkono yalipokivamia kituo cha mafuta cha Lake Oil baada ya kufyatua risasi kadhaa na kufanikiwa kupora pesa kikubwa cha fedha ambacho hata hivyo kiasi chake hakikuweza kufahamika.

    Katika uvamizi huo, walimjeruhi begani mtumishi wa kituo hicho, Fatum Hamadi (22) na kumwamuru Abeid Joram (28) atoe pesa ambazo walifanikiwa kumpora na baada ya uvamizi wa kituo hicho wavamizi hao walikimbilia kwenye kituo kingine cha GBP.

    Wakiwa kwenye kituo hicho cha GBP walimwamuru mtumishi wa kituo hicho, Ibrahim Magembe (35) kuwakabidhi fedha zote za mauzo ya mafuta na kufanikiwa kupora kiasi cha fedha ambazo idadi yake pia haijafahamika.

    Kutokana na matukio hayo, polisi waliarifiwa kuhusu uvamizi wa majambazi hao na walipofika eneo la tukio walianza kuurushiana risasi na majambazi na katika majibizano hayo, mtu mmoja aliyetambuliwa kwa jina la Marco Jumanne (19) mkazi wa kijiji cha Lugela, wilayani Kahama alipigwa risasi ya kichwa na kufa papo hapo.

    Kamanda Siasi alisema, watu wawili wanashikiliwa na polisi kwa tuhuma za kuhusika katika matukio hayo na kwamba polisi wanaendelea na upelelezi wa uvamizi huo.
     
  2. G

    Gad ONEYA JF-Expert Member

    #2
    Dec 18, 2010
    Joined: Oct 26, 2010
    Messages: 2,641
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Kawaida bongo!
     
  3. Slave

    Slave JF-Expert Member

    #3
    Dec 23, 2010
    Joined: Dec 6, 2010
    Messages: 4,842
    Likes Received: 202
    Trophy Points: 160
    kahama nay imezidi.
     
  4. WIRELESS

    WIRELESS Senior Member

    #4
    Dec 24, 2010
    Joined: Dec 18, 2010
    Messages: 107
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Huyu aliyepigwa risasi ni wale ambao huwa wanakimbilia eneo la tukio. Ni hatari sana.
     
Loading...