Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Majambazi Waliovamia Ikoma Bush Camp na Kupora na Kuua Wakamatwa

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Ndallo, Jun 25, 2012.

  1. Ndallo

    Ndallo JF-Expert Member

    #1
    Jun 25, 2012
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 6,774
    Likes Received: 506
    Trophy Points: 280
    Habari nilizozipata kutoka kwenye mtandao wa Facebook kutoka kwa rafiki yangu ni kua yale majangili waliovamia ile kambi inayomilikiwa na Moivaro Ikoma Bush Camp yamekamatwa pamoja na baadhi ya vitu kama Passport na vitu vingine vyenya dhamani! Habari zaidi baadae.


    From Citizen Daily News Paper! 25/06/2012

    Arusha. Scores of suspects have been arrested in Mara Region in connection with the killing of a Dutch tourist and a lodge manager near the Serengeti National Park.The Mara Regional Police Commander, Mr Absalom Mwakyoma, told The Citizen in a telephone interview last night that an operation was underway to net other suspects.


    "I can't disclose how many have been arrested but we are already interrogating scores of them," he said. Mr Mwakyoma added that he would talk to the media about the issue today. He said the suspects were arrested in villages close to Moivaro Lodge which was raided by armed robbers on the night of June 20, this year.The victims have been identified as Eric Brewelmans, a tourist from the Netherlands and lodge manager Renatus Bernard, Tanzanian citizen.


    The raid took place at the lodge, located at Ikoma area, a short distance from the famous Serengeti National Park. At the time of the raid the lodge was hosting about 40 tourists who lost personal items and money to the robbers. Accounts from the area said most of the visitors at the time of the attack hailed from the United States, Spain, Denmark and China. The killing has come as a shock to the tourism industry in Arusha with some fearing it could tarnish the hospitality industry, now leading in foreign exchange earnings.


    Most of the stakeholders have called on the government to strengthen security in the lodges and the famous tourist sites.The attack has also coincided with the onset of the high tourist season. However, some players in the hospitality sector have been quiet and have not commented on the tragedy, apparently to ensure there was not much negative publicity generated by the incident because, they believe, it could further tarnish the image of Tanzania as a major tourism market.


    This is the first killing of tourists in the most-visited northern circuit in years.Isolated attacks have been reported at Duluti Crater near Arusha, at Mto-wa-Mbu and the Ngorongoro highlands at different times since 2007, but did not end in loss of lives.

    By Zephania Ubwani, The Citizen Bureau Chief.
     
  2. BONGOLALA

    BONGOLALA JF-Expert Member

    #2
    Jun 25, 2012
    Joined: Sep 14, 2009
    Messages: 13,021
    Likes Received: 1,321
    Trophy Points: 280
    kwa kuwa mzungu kauliwa polisi hawakulala kuwasaka majambazi,ingekua mswahili kauliwa wangesema uchunguzi unaendelea
     
  3. R

    Rodgers Member

    #3
    Jun 25, 2012
    Joined: Nov 25, 2009
    Messages: 90
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 15
    Hatushabikii uhalifu wala kubagua binadamu mwenzio anapofikwa na madhila, lakini kama alivyolonga mchangiaji mmoja ni ukweli dhahiri kuwa iwapo suala hili lingekuwa limemfika mswahili mwenzetu basi ungesikia upepelezi unaendelea ili kuwasaka wahalifu lakini maadam yamemfika mzungu hadi ubalozi wao umeombwa radhi kana kwamba hao majambazi walitumwa na serikali. Tunataka kasi hii iendelee hata mwanakijiji anauawa/ kudhuika kwenye tukio la uhalifu
     
  4. grafani11

    grafani11 JF-Expert Member

    #4
    Jun 25, 2012
    Joined: May 24, 2011
    Messages: 15,369
    Likes Received: 169
    Trophy Points: 160
    Hivi mnajua umuhimu wa sekta ya utalii kwa uchumi wa taifa au mnachonga tu?
     
  5. mkandaboy

    mkandaboy JF-Expert Member

    #5
    Jun 25, 2012
    Joined: Jan 19, 2012
    Messages: 206
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Yaa, au hata angeuawa polisi mwenzao, jamaa wangepiga kazi usiku na mchana kuwasaka wauaji kama walivyofanya sasa...
     
  6. Daudi Mchambuzi

    Daudi Mchambuzi JF-Expert Member

    #6
    Jun 25, 2012
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 21,108
    Likes Received: 11,354
    Trophy Points: 280
    Umuhimu kwa nani hasa???
    Unajua wanaofaidika hasa na utalii??


    Sent from my BlackBerry 9700 using JamiiForums
     
  7. F

    FJM JF-Expert Member

    #7
    Jun 25, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 8,091
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145

    Hakuna mtu asiyejua umuhimu wa sekta ya utalii kwa uchumi na hakuna mtu anahoji hilo. Lakini kinachozua mjadala ni ubaguzi wa serikali katika kulinda uhai wa binadamu. Uchumi ni muhimu kwa watu walio hai regardless ni wa rangi gani.
     
  8. King2

    King2 JF-Expert Member

    #8
    Jun 25, 2012
    Joined: Nov 16, 2011
    Messages: 1,292
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Weka picha.
     
  9. Gamaha

    Gamaha JF-Expert Member

    #9
    Jun 25, 2012
    Joined: Jul 17, 2008
    Messages: 2,383
    Likes Received: 399
    Trophy Points: 180
    Picha ya nini tena jamani
     
  10. doup

    doup JF-Expert Member

    #10
    Jun 25, 2012
    Joined: Feb 26, 2009
    Messages: 773
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mi nachoweza sema kuua mwenzako kwa vijihela vya kulewea au kwa kiasi chochote kile si sawa. Ndio hawa unakuta wanaua bodaboda kwa pikipiki iliyochakaa thamani haizidi hata laki 3.

    Adhabu kali ziwe zinatolewa, simaanishi kufungwa jela, kwani huko wana mitandao yao na wanaenda kula bata tu.
     
  11. LiverpoolFC

    LiverpoolFC JF-Expert Member

    #11
    Jun 25, 2012
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 10,956
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 145
    Mi kwa mtazamo wangu tu!


    Ni Kheri wamekamatwa tu!
    Uvamizi wa namna hii kwa sisi Mi ninaipinga sana!
     
  12. SILENT WHISPER

    SILENT WHISPER JF-Expert Member

    #12
    Jun 25, 2012
    Joined: Jun 26, 2009
    Messages: 2,225
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 135
    majambazi wakita waangamie waendelee kuua wazungu na askari..!
     
  13. samstevie

    samstevie JF-Expert Member

    #13
    Jun 25, 2012
    Joined: Nov 11, 2011
    Messages: 203
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kwa kusema hivi maana yake na sekta ya utalii ni muhimu kuliko binadamu?
     
  14. kikahe

    kikahe JF-Expert Member

    #14
    Jun 25, 2012
    Joined: May 23, 2009
    Messages: 1,271
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Hivi hakuna dau lililotangazwa kweli? AU kwakuwa JK aliagiza?
     
  15. Mtumpole

    Mtumpole JF-Expert Member

    #15
    Jun 25, 2012
    Joined: Aug 30, 2010
    Messages: 1,355
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    Tunaogopa kudanganywa kama ya Simbachetu !!!!!!!!!!!!!!!!
     
  16. Gamaha

    Gamaha JF-Expert Member

    #16
    Jun 25, 2012
    Joined: Jul 17, 2008
    Messages: 2,383
    Likes Received: 399
    Trophy Points: 180
    ha ha mkuu dah hivi wamepoozwa au wametudanganya.maelezo ya mheshimiwa Simbachetu, mwenye hotel na ya rpc sijua nani wa police yanajichanganya sana. lazima kuna kitu hapo
     
  17. Mtumpole

    Mtumpole JF-Expert Member

    #17
    Jun 25, 2012
    Joined: Aug 30, 2010
    Messages: 1,355
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    THREAD yenyewe imeshaondolewa.
     
  18. grafani11

    grafani11 JF-Expert Member

    #18
    Jun 26, 2012
    Joined: May 24, 2011
    Messages: 15,369
    Likes Received: 169
    Trophy Points: 160
    Samstevie huo ni mtazamo wako.
     
  19. i

    issenye JF-Expert Member

    #19
    Jun 26, 2012
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 410
    Likes Received: 167
    Trophy Points: 60
    Cha kusikitisha ni kuwa kati ya hao waliokamatwa yumo diwani wa CCM Ndugu Kihengu ambaye ni ndugu na Kamanda Mstaafu wa Polisi
     
  20. Songambele

    Songambele JF-Expert Member

    #20
    Jun 26, 2012
    Joined: Nov 20, 2007
    Messages: 2,765
    Likes Received: 502
    Trophy Points: 280
    Safi sana wezi sio watu kabisa! Ni vyema kila tukio likitokea wahusika watiwe nguvuni ndi uhalifu utaisha
     
Loading...