Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Majambazi waiba manzese-chama.

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by marhaba, Jul 4, 2011.

  1. marhaba

    marhaba JF-Expert Member

    #1
    Jul 4, 2011
    Joined: Apr 5, 2011
    Messages: 583
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    Kuna majambazi wamemwibia mama mmoja kiasi cha pesa alichokuanacho kwenye gari......mchezo ulikua hivi.....huyo mama alikua kwenye foleni mbele kidogo ya kituo cha chama, na nyuma kidogo ya kona ya mabibo ( Opp big braza ), Majambazi hayo yakiwana silaha, na piki piki tatu, alishuka mmoja, na kuvunja kioo kisha kumwonyesha huyo mama bunduki huku akimwamuru kumkabidhi pesa hizo kisha kupanda pikipiki na kutokomea kusikojulikana.. haijajulikana ni kiasi gani ila inaaminika ni kiasi kikubwa cha pesa...nawakilisha. source. mimi nipo eneo la tukio.
     
  2. marhaba

    marhaba JF-Expert Member

    #2
    Jul 4, 2011
    Joined: Apr 5, 2011
    Messages: 583
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    Kuna majambazi wamemwibia mama mmoja kiasi cha pesa alichokuanacho kwenye gari......mchezo ulikua hivi.....huyo mama alikua kwenye foleni mbele kidogo ya kituo cha chama, na nyuma kidogo ya kona ya mabibo ( Opp big braza ), Majambazi hayo yakiwana silaha, na piki piki tatu, alishuka mmoja, na kuvunja kioo kisha kumwonyesha huyo mama bunduki huku akimwamuru kumkabidhi pesa hizo kisha kupanda pikipiki na kutokomea kusikojulikana.. haijajulikana ni kiasi gani ila inaaminika ni kiasi kikubwa cha pesa...nawakilisha. source. mimi nipo eneo la tukio.
     
  3. MJINI CHAI

    MJINI CHAI JF-Expert Member

    #3
    Jul 4, 2011
    Joined: Dec 12, 2010
    Messages: 1,083
    Likes Received: 54
    Trophy Points: 145
    hizi pikipiki cku nizi ndio zimekuwa za kuibia siju tufanye nini, na inakuwaje mtu unatembea na pesa nyingi bila ulinzi madhubuti?
     
  4. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #4
    Jul 4, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Sasa na folen hii anajiamini nini??????
     
  5. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #5
    Jul 4, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    kajiibia mwenywe kwanini atembee na mshiko kibao kwenye gari..
     
  6. Bigirita

    Bigirita JF-Expert Member

    #6
    Jul 4, 2011
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 13,579
    Likes Received: 330
    Trophy Points: 180
    Mkuu, kwa miundombinu ipi iliyopo ambayo itamfanya mtu asiwe na pesa either kwenye dula lake, ofisi yake, nyumbani au kwenye gari at some point?
     
  7. k

    kamalaika Senior Member

    #7
    Jul 4, 2011
    Joined: Mar 16, 2007
    Messages: 181
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    hawa majambazi mpaka wavunje kioo na kuwa na silaha ina maanisha walikuwa na taarifa za awali kuwa huyo mama alikuwa na hela.
     
  8. Safety last

    Safety last JF-Expert Member

    #8
    Jul 4, 2011
    Joined: Mar 24, 2011
    Messages: 4,193
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    Hizi pikipiki siku hizi zimekuwa kama silaha kova yuko wapi sikuhizi mbona simsikii hewani akizitolea tamko au ni huu mgao wa giza
     
  9. Linamo

    Linamo JF-Expert Member

    #9
    Jul 4, 2011
    Joined: Jan 12, 2011
    Messages: 4,436
    Likes Received: 9,160
    Trophy Points: 280
    hao ''tigo'' wapo wapi? Wao wanaenda kamata wanaotanua service road!.
    Watasema walikua wanajipanga
     
  10. Vinc

    Vinc Member

    #10
    Jul 4, 2011
    Joined: May 15, 2011
    Messages: 19
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    huyo kauzwa na watu wake wa karibu,tushukru hawakudhulu,hela zinatafutwa lakini kiungo au uhai hautafutwi
     
  11. Vin Diesel

    Vin Diesel JF Gold Member

    #11
    Jul 5, 2011
    Joined: Mar 1, 2011
    Messages: 8,146
    Likes Received: 329
    Trophy Points: 180
    huyo wamemfuatilia muda mrefu...
     
Loading...