Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Majambazi sugu wauawa

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by deadteja, Apr 20, 2012.

  1. d

    deadteja JF-Expert Member

    #1
    Apr 20, 2012
    Joined: Aug 8, 2011
    Messages: 349
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Katika operation ilitofanyika mchana huu na jeshi la polisi mkoa wa Kinondoni, imewanasa majambazi kadhaa na watatu kati yao kuuwawa. Nipo Magomeni Usalama hapa.
     
  2. NATA

    NATA JF-Expert Member

    #2
    Apr 20, 2012
    Joined: May 10, 2007
    Messages: 4,517
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Ni kweli majambazi?
    Maana TZ hii inatisha!
     
  3. KOMBESANA

    KOMBESANA JF-Expert Member

    #3
    Apr 20, 2012
    Joined: Jun 18, 2009
    Messages: 832
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    kwa namna mahakama zetu zilivyo na kila sababu ya kutokutenda haki sishangai kuona lawlessness kubwa hivyo.Lakini majambazi hao walipambana kufa na kupona au ni yale yale ya polisi kutumia misuli akili wakiwa wameacha makwao?
     
  4. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #4
    Apr 20, 2012
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    Thanks for information, just to remind you, this is a political forum

    Mods, move this thread to the reasonable forum
     
  5. Zogwale

    Zogwale JF-Expert Member

    #5
    Apr 20, 2012
    Joined: Jul 10, 2008
    Messages: 11,466
    Likes Received: 590
    Trophy Points: 280
    Walikuwa wanakwenda kufanya uhalifu wakadakwa au ni kivipi? Tupe habari zaidi?
     
  6. ntamaholo

    ntamaholo JF-Expert Member

    #6
    Apr 20, 2012
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 8,441
    Likes Received: 893
    Trophy Points: 280
    polisi, kazi nzuri sana, endeleeni kwapunguza bila kusahau hawa wenye dhamana wano tufilisi
     
  7. d

    deadteja JF-Expert Member

    #7
    Apr 20, 2012
    Joined: Aug 8, 2011
    Messages: 349
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Mkuu, hawa jamaa inadaiwa ni wezi wa magari na wamekuwa wakisumbua sana siku za karibuni.
     
  8. TIQO

    TIQO JF-Expert Member

    #8
    Apr 20, 2012
    Joined: Jan 8, 2011
    Messages: 13,842
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 0
    r.i.p majambaziMnaacha kuiba kwa mafisadi mnaingia choo cha kike
     
  9. d

    deadteja JF-Expert Member

    #9
    Apr 20, 2012
    Joined: Aug 8, 2011
    Messages: 349
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Which is?
     
  10. Elli

    Elli JF-Expert Member

    #10
    Apr 20, 2012
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 23,750
    Likes Received: 4,493
    Trophy Points: 280
    Mbona wameshahau wale majambazi wengine pale Mjengoni? si wangeanza nao fasta fasta? Kweli ni majambazi au ni watu ambao maisha yamekua magumu kutokana na uroho wa wachahce (majambazi)?
     
  11. rushanju

    rushanju JF-Expert Member

    #11
    Apr 20, 2012
    Joined: Nov 3, 2011
    Messages: 2,105
    Likes Received: 470
    Trophy Points: 180
    majambazi forums
     
  12. Emanuel Makofia

    Emanuel Makofia JF-Expert Member

    #12
    Apr 20, 2012
    Joined: Jan 5, 2010
    Messages: 3,817
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Waganga njaa wanaitwa majambazi!!!
     
  13. MJIMPYA

    MJIMPYA JF-Expert Member

    #13
    Apr 20, 2012
    Joined: Mar 27, 2011
    Messages: 441
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    Redio WAPO FM wanasema ni majambazi 5 wameuwawa maeneo ya mburahati.
     
  14. Pinokyo Jujuman

    Pinokyo Jujuman JF-Expert Member

    #14
    Apr 20, 2012
    Joined: Feb 5, 2012
    Messages: 553
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mmmh waeza jikuta weye ndo umechemka; hebu jicheck uzuri afu utueke sawa yaezekana kuna Majambazi forum c hatujui
     
  15. w

    warumu Member

    #15
    Apr 20, 2012
    Joined: Mar 3, 2012
    Messages: 42
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Acha viroba!! Ona sasa macho kwisha kabisa,,,,,,,,
     
  16. s

    sparrow Member

    #16
    Apr 20, 2012
    Joined: Apr 20, 2012
    Messages: 49
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Polisi kazi nzuri sana!
     
  17. v

    vangiling'ombe Senior Member

    #17
    Apr 20, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 102
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0


    Hao majambaz ni CCM AU?
    Kama sio CCM basi hakuna jambaz sugu aliyeuawa.
     
  18. Muuza Sura

    Muuza Sura JF-Expert Member

    #18
    Apr 20, 2012
    Joined: Aug 1, 2011
    Messages: 1,988
    Likes Received: 144
    Trophy Points: 160
    dah!weekend ndo hii, hao wajanja utakuta walishapanga kula sana bata....askari wamepunguza idadi ya wala bata siku ya leo
     
  19. m

    mgadafi Member

    #19
    Apr 20, 2012
    Joined: Feb 27, 2012
    Messages: 54
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    habari na hoja mchanganyiko elewa ulipo
     
Loading...