Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Majambazi sita wauawa huko singida

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Tanganyika1, Aug 8, 2011.

  1. Tanganyika1

    Tanganyika1 JF-Expert Member

    #1
    Aug 8, 2011
    Joined: May 10, 2011
    Messages: 333
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Ni habar zilizo tufikia hv punde zinasema majambazi sita yameuawa huko sekenke wilayani iramba katika mapambano makali na jesh la polisi. Majambazi hayo yalikua na silaha za moto ikiwemo smg iliyokutwa na risasi zaidi ya 100 na mabumu 6. Aidha kati ya majambazi hayo watano ni raia wa burundi na m1 ni mtanzania. Majambaz hayo yamenaswa kwenye mtego wa polisi kwa msaada mkubwa wa polis jamii. Source itv brkng newz.
     
  2. Z

    Zali New Member

    #2
    Aug 8, 2011
    Joined: Jun 6, 2011
    Messages: 1
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    bora wameuawa Mungu wapeleke mahali upendako
     
  3. J

    J_Calm Senior Member

    #3
    Aug 8, 2011
    Joined: Jun 24, 2011
    Messages: 109
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nice! Huku ngeleja hamna hivyo taarifa hamna kabisa!
     
  4. BlackBerry

    BlackBerry JF-Expert Member

    #4
    Aug 8, 2011
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 1,844
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Bora aisee, walikuwa wanasubiria basi la kuteka au walikuwa wanafanya nini sekenke?
     
  5. The Son of Man

    The Son of Man JF-Expert Member

    #5
    Aug 8, 2011
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 10,964
    Likes Received: 362
    Trophy Points: 180
    Dah hawa jamaa wameamua kweli kweli, juzi kule home police waliua wengine sita kwenye huu huu mtego wa polisi jamii. Nguvu zingeendelea kuwekwa huuku huku sawa sawia!
     
  6. VoiceOfReason

    VoiceOfReason JF-Expert Member

    #6
    Aug 8, 2011
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 5,235
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    Duh hadi mabomu kweli shukrani ziende kwa jeshi la polisi kwa kazi nzuri
     
  7. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #7
    Aug 8, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Mafisadi nao wangeadhibiwa hivyo ingekua safi sana!!

    RIP to all of ‘em!!
     
  8. Vin Diesel

    Vin Diesel JF Gold Member

    #8
    Aug 8, 2011
    Joined: Mar 1, 2011
    Messages: 8,149
    Likes Received: 333
    Trophy Points: 180
    kazi nzuri jeshi la polisi...kazeni buti zaidi
     
  9. NGUVUMOJA

    NGUVUMOJA JF-Expert Member

    #9
    Aug 9, 2011
    Joined: Jul 1, 2011
    Messages: 1,355
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Hebu tupate data za uhakika toka eneo la tukio, isijekuwa kama ya Zombe na wale wafanya biashara wa Mahenge!!!!!!!
     
  10. Ngambo Ngali

    Ngambo Ngali JF-Expert Member

    #10
    Aug 9, 2011
    Joined: Apr 17, 2009
    Messages: 3,123
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Kwenye ufisadi hakuna polisi jamii wala taarifa za kiinteligesia?
     
  11. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #11
    Aug 9, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,253
    Likes Received: 5,800
    Trophy Points: 280
    hongera jeshi la polisi
     
  12. d

    david ferdinand New Member

    #12
    Aug 9, 2011
    Joined: Jul 15, 2011
    Messages: 1
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ahsante kwa kutuhabarisha...
     
  13. W

    WAMURUBHERE JF-Expert Member

    #13
    Aug 9, 2011
    Joined: Apr 21, 2010
    Messages: 337
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    kazi nzuri ya polisi jamii
     
  14. Gbollin

    Gbollin JF-Expert Member

    #14
    Aug 9, 2011
    Joined: Oct 20, 2009
    Messages: 572
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    <br />
    <br />
    siungi mkono watu kuuawa, hivi jeshi letu la polisi linashindwa njia ambazo wanaweza kutumia kuwanasa waarifu bila kuwauwa? Hii kasumba ndio inayofanya jeshi la polisi kuuwa raia hovyo hovyo. Kuuwa majambazi sio sifa bali ni ukosefu wa maarifa na mipango madhubuti ya kupambana na uhalifu. Shame on you mnaotetea polisi kuuwa majambazi.
     
  15. N

    Ndoano Senior Member

    #15
    Aug 9, 2011
    Joined: Aug 9, 2011
    Messages: 186
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    <br />
    <br />
    sawa kabisa kwa nini wasifikishwe kwenye vyombo vya sheria maana huu ni ukiukwaji wa sheria
     
  16. N

    Ndoano Senior Member

    #16
    Aug 9, 2011
    Joined: Aug 9, 2011
    Messages: 186
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Polisi kumbukeni hii nchi ina mahakama haya mambo ya kujichukulia sheria mkononi ndo chanzo cha kuumia wasiokuwa na hatia
     
  17. Mulhat Mpunga

    Mulhat Mpunga JF-Expert Member

    #17
    Aug 9, 2011
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 19,118
    Likes Received: 6,762
    Trophy Points: 280
    <br />
    <br />
    WAREST IN PEACE ILI IWEJE? HAKUNA CHA REST IN PEACE KWA MIJAMBAZI,USIOMBE HATA KUVAMIWA NA VIBAKA UTAJUA HII MIJITU HAIFAI KUAMBIWA REST IN PEACE INSTEAD THEY HAVE TO GO TO HELL! PAMBAV YANI WAMETOKA HUKO BURUNDI KUJA NA MABOMU YAO KUTEKA WATU HAPA?AAAAGHRRRRRRR
     
  18. VoiceOfReason

    VoiceOfReason JF-Expert Member

    #18
    Aug 9, 2011
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 5,235
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    Mkuu ingekuwa wameshikwa na bakora au mapanga tungeuliza kwanini hawakushikwa hai..!!
    Lakini watu wameshikwa na SMG zenye risasi na mabomu sita unataka washikwe bila kuuwawa....?

     
  19. Zing

    Zing JF-Expert Member

    #19
    Aug 9, 2011
    Joined: Jun 24, 2009
    Messages: 1,780
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0

    Ebu fikiri kama poliis wangepewa info hizo watoa habari wanaaambiwa watoe ushahidi. teh teh teh teh . Weye ufisadi nio napoche badala serikali utmia reurces zake kutafuta ukweli wananchi wanaambiwa watahibitishe.
     
  20. Jusa-boy

    Jusa-boy Member

    #20
    Aug 9, 2011
    Joined: Aug 9, 2011
    Messages: 6
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Big up mapolisi kwa kuwarestisha in peace hao majambazi.wangetumaliza sisi wakazi wa singida.tanx alot
     
Loading...