Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Majambazi (polisi) dhidi ya raia wema arusha

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by mwalimumpole, Jan 7, 2011.

  1. m

    mwalimumpole Member

    #1
    Jan 7, 2011
    Joined: Oct 17, 2010
    Messages: 48
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Watu wanaandamana bila kuleta vurugu, hatima yake wanapigwa mabomu na risasi! Kwanini Polisi wazembe wa Tanzania wasipambane na Majambazi ambayo yanatoa roho za raia wema hasa huko Temboni?
     
  2. Mchizi

    Mchizi JF-Expert Member

    #2
    Jan 7, 2011
    Joined: Apr 23, 2009
    Messages: 304
    Likes Received: 97
    Trophy Points: 45
    Itabidi tuwapeleke kibondo kama kweli wanajua kupambana kwa risasi.Polisi wetu wamezoea kupambana na watu wasio na silaha, wakikutana na majambazi kweli kama ya kibondo wao wenyewe wanasalimisha silaha.
     
  3. zomba

    zomba JF-Expert Member

    #3
    Jan 7, 2011
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 17,082
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Hii ni ajabu na kweli.

    Walikuwa wanajipitia kimya kimya tu kwa mani na wala hawana fujo wala hawana kuvunja sheria. Wakatokea polisi wakawapiga risasi wawili wakafa?

    Hivyo si ndivyo mnavyotaka ieleweke? Au?
     
Loading...