Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Majambazi majambazi majambazi! Mnatuibia bado mnabaka wake zetu hii too much!!!!!

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Mr.Professional, Jan 12, 2011.

  1. Mr.Professional

    Mr.Professional JF-Expert Member

    #1
    Jan 12, 2011
    Joined: Oct 4, 2010
    Messages: 1,601
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    Tukio la hivi punde la jamaa yangu wa karibu kuvamiwa na majambazi na mkewe kubakwa limezua majonzi makubwa ndani ya familia hiyo. Mwezi kama mmoja uliopita rafiki yangu alivamiwa na majambazi ambao walichukua mali nyingi lakini hawakuishia hapo kwani walimbaka mkewe pia!

    Baada ya kukaa kwa wiki tatu jamaa na mkewe wakiwa na machungu makubwa wanapata machungu mengine pale wanapoenda kupima na kuambiwa mke ameambukizwa virusi vya ukimwi.

    Jamaa huwa tunashauriana mambo mengi hivyo akanitonya juu ya majibu kutokana na maswahiba yaliyowakuta na anakaniomba ushauri "Je aendelee na mahusiano na mke wake wakati mke tayari ni muathirika na yeye ni mzima?" Ila anachosema anampenda mke wake kupika maelezo.

    Wanajamvi hebu nisaidieni mawazo hawa ndugu wafanye nini ili kusiwe na mfarakano na familia isitengane kwani wanapendana hata mie ni shahidi.
     
  2. Rose1980

    Rose1980 JF-Expert Member

    #2
    Jan 12, 2011
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 5,705
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    kwanini apate dalili ya mawazo ya kuachana?dah atapata laana akifanya ivo...cz MKEWE AKUPENDA ABAKWE...
    ..WAENDE angaza wapewe muktadha wa kuishi kutokana na hali yao
    ..asithubutu kumuacha wala kumtenga ..aongeze mapenz ..dah ili tatizo unaweza sema mungu kanionea ivi ivi...
    polen sana
     
  3. Elia

    Elia JF-Expert Member

    #3
    Jan 12, 2011
    Joined: Dec 30, 2009
    Messages: 3,444
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Asimuache mkewake, nifafanulie kdg; baada ya tukio hakukutana na mkewake kimwili kwa wiki tatu mpaka alipoenda kupima?
     
  4. TATIANA

    TATIANA JF-Expert Member

    #4
    Jan 12, 2011
    Joined: Dec 8, 2010
    Messages: 3,667
    Likes Received: 106
    Trophy Points: 160
    So sad! Mwambie aende kwa washauri nasaha atapata ushauri wa maana sana jinsi ya kuendelea kuwa na mahusiano nae ya kimapenzi.
    Mpe pole sana maana cpati picha how they are feeling.
     
  5. N

    Ndevu mbili JF-Expert Member

    #5
    Jan 12, 2011
    Joined: Jan 11, 2011
    Messages: 382
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Atumie protector.
    Pia mungu awape subira zaidi.
     
  6. Mshiiri

    Mshiiri JF-Expert Member

    #6
    Jan 12, 2011
    Joined: Jun 16, 2008
    Messages: 1,878
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    Hii iansikitisha sana. Kesheni mkiomba ili msije mkaingia majaribuni. Bwana atuambia hivyo. Aaminiye na kubatizwa ataokoka.
     
  7. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #7
    Jan 12, 2011
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    mkuu hii ni story ya kusikitisha lakini dots haziconnect

    kiutaratibu, mtu yeyote anayebakwa anatakiwa apime ukimwi, apewe ushauri na kama itatokea yuko negative then atapewa PEP (post exposure prophylaxis) na kama atakua positive basi atakuwa enrolled kwenye list ya waathirika na hivyo kupata huduma zote za waathirika

    Haiwezekani mtu kubakwa na kuripoti polisi na asipimwe, uless kwamba hakuripoti tukio

    kuhusu kuendelea au la, namnshauri aendelee na kumpenda na kumtunza mkewe kama ilivyoandikwa, kikubwa zaidi, kukaa na mtu unayejua status yake ni better kuliko kuishi kwa guesswork
     
  8. ENZO

    ENZO JF-Expert Member

    #8
    Jan 12, 2011
    Joined: Sep 30, 2010
    Messages: 3,892
    Likes Received: 274
    Trophy Points: 180
    wangemtenda na yy vbaya c ingekua balaa.aendelee 2 kupga ngoz "si huwaga anasema nipo tayar kufa kw ajili yako" eeeh ndio atimize ahadi
     
  9. czar

    czar JF-Expert Member

    #9
    Jan 12, 2011
    Joined: Oct 11, 2010
    Messages: 340
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Ha haaaaa ah, ushauri wa Chwechwe komesha chichemi kitu.
     
  10. Mr.Professional

    Mr.Professional JF-Expert Member

    #10
    Jan 13, 2011
    Joined: Oct 4, 2010
    Messages: 1,601
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    Asanteni sana wana jamvi kwa michango yenu mitukufu nimeiprint na kuwapatia hp wataifanyia kazi. Japo ni ngumu kwa upande wangu kulala na mama wakati najua ile kuchovya tu nami najiunga kwenye chama.Mungu akawatangulie
     
  11. ENZO

    ENZO JF-Expert Member

    #11
    Jan 13, 2011
    Joined: Sep 30, 2010
    Messages: 3,892
    Likes Received: 274
    Trophy Points: 180
    hapo chacha!
     
  12. Cha Ukwee

    Cha Ukwee Member

    #12
    Jan 13, 2011
    Joined: Dec 17, 2010
    Messages: 31
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mh mh....lkn KUACHANA NO
     
  13. Mkeshahoi

    Mkeshahoi JF-Expert Member

    #13
    Jan 14, 2011
    Joined: Jan 4, 2009
    Messages: 2,429
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    BOLD: Upendo wa kweli hushinda vikwazo vyote...shemjio hakuomba kubakwa... jamaa angefanyaje kama majambazi yangemmega yeye yakamwacha mkewe?!
     
  14. tzjamani

    tzjamani JF-Expert Member

    #14
    Jan 14, 2011
    Joined: Oct 9, 2010
    Messages: 997
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Mungu awasaidie katika wakati mgumu sana. Kaka yetu mwambie apige goti kwa Mungu hakuna lisilowezekana.

    Psalm 84:5 Blessed is the man whose strength is in You. Whose heart is set on pilgrimage.
    Psalm 84:6 As they pass through the Valley of Baca, They make it a spring ; The rain also
    covers it with pools.
    Psalm 84:7T hey go on from strength to strength; Everyone of them appears before God in Zion.
     
  15. Jaluo_Nyeupe

    Jaluo_Nyeupe JF-Expert Member

    #15
    Jan 15, 2011
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 2,145
    Likes Received: 268
    Trophy Points: 180
    Mkuu hapo kwenye PEP naomba ufafanuzi ili nami niweze kuwa mwalimu kwa wasiofahamu.
     
Loading...