Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Majambazi kutoka burundi washambulia vijiji vya tanzania kila siku!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Ngida1, Oct 30, 2012.

  1. Ngida1

    Ngida1 JF-Expert Member

    #1
    Oct 30, 2012
    Joined: Aug 25, 2009
    Messages: 555
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 45
    NCHI INAHUJUMIWA NA MAJAMBAZI KUTOKA BURUNDI: WENYEWE TUMELALA!!!


    • [*=left] WANA-VIJIJI HAWANA RAHA KABISA NA WANASHINDWA KUTAFUTA CHAJIO!
      [*=left]UMASKINI UPO JUU - WATU HAWAENDI MASHAMBANI KUOGOPA MAJAMBAZI KUTOKA BURUNDI!
      [*=left]TUNAIOMBA SERIKALI YETU IWASHUGHULIKIE HAWA MAJAMBAZI KWA HARAKA SANA SANA!
      [*=left]KAKA ZITTO KABWE TAFADHALI SAIDIA KUIJULISHA SERIKALI JUU YA HALI YA KAKONKO (KIGOMA)
     
  2. b

    blueray JF-Expert Member

    #2
    Oct 30, 2012
    Joined: Sep 15, 2012
    Messages: 2,219
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Askari wetu wako wapi, huko hawapo!
     
  3. jogi

    jogi JF-Expert Member

    #3
    Oct 30, 2012
    Joined: Sep 25, 2010
    Messages: 11,159
    Likes Received: 3,714
    Trophy Points: 280
    askari wetu wako well trained kuzuia maandamano, ugumu unakuja kwa swala la majambazi kwani 'hawaandamanagi' hao.
     
  4. Mzalendo80

    Mzalendo80 JF-Expert Member

    #4
    Oct 30, 2012
    Joined: Oct 30, 2010
    Messages: 2,339
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Wapo Busy na Chadema, nyie wananchi mnaotaka kulindwa bure inabidi mlie tu, kazi ya polisi ni kudhibiti upinzani na kuwalinda mafisadi
     
  5. Ralphryder

    Ralphryder JF-Expert Member

    #5
    Oct 30, 2012
    Joined: Nov 16, 2011
    Messages: 4,589
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Toa data kamili! kila siku? ki vipi! taja siku tarehe na siku walizovamia na mahali.
     
  6. bornagain

    bornagain JF-Expert Member

    #6
    Oct 30, 2012
    Joined: Jan 25, 2012
    Messages: 3,391
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Wewe wasingizie Warundi wa watu wakati ni nyie nyie waha,kwani kuna jambazi alishawahi kukamatwa na akathibitisha kuwa ni raia wa Burundi.Kwa nini useme Burundi na wala si Rwanda ama DRC maana Kigoma imepakana na nchi hizo zote tatu
     
Loading...