Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Majambazi gani hawa....?

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by Titus, Aug 12, 2008.

  1. Titus

    Titus Member

    #1
    Aug 12, 2008
    Joined: Jul 28, 2007
    Messages: 79
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Jamaa mpenda wake za watu. siku moja alikuwa akila uroda na mke wa
    jirani mtaa wa pili usiku wakati mumewe hayupo. Ghafla, mume karudi na
    kuanza kupigahodi mlango wa mbele. mke kusikia mumewe karudi, kahamaki
    na kukimbilia kumtoa jamaa kupitia mlango wa nyuma.

    Jamaa alikurupuka mbio, akaruka ukuta akiwa uchi wa mnyama,akakimbia
    hadi nyumbani kwake. Alipofika kwa mkewe, akamwambia kapigwa na
    majambazi njiani wakamvua nguo zote na kumwibia kila kitu. Mkewe
    akamwambia "Pole mpenzi lakini hawa majambazi si watu wema kabisa,yaani
    wamekuvua nguo zote na kukuvalisha Condom!



    nomaaaaaaaaaaaaaaa,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,
     
  2. Buswelu

    Buswelu JF-Expert Member

    #2
    Aug 14, 2008
    Joined: Aug 16, 2007
    Messages: 1,975
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    She must be proud of his husband taking care of his life and her life.
     
Loading...