Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Majambazi 6 wauwawa biharamuro

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Shy, Nov 26, 2009.

  1. Shy

    Shy JF-Expert Member

    #1
    Nov 26, 2009
    Joined: Nov 2, 2006
    Messages: 4,238
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    Habari zilizotufikia sasa hivi zinasema kuna majambazi 6 wameuwawa katika mapambano na askari huko buharamuro , majambazi hao walikutwa na silaha kadhaa za kivita inasemekana walikuwa wanajiandaa kuvamia mgodi mmoja wa madini katika eneo hilo .

    Bado haijajulikana kama majambazi hao ni wan chi jirani au ni raia wa Tanzania , mpambano huo ulichukuwa dakika chini ya 40 kwa sababu askari hao walikataa amri ya kuwataka kujisalimisha kwa askari
    Tutawafahamisha zaidi jinsi tutakavyokuwa tunapata habari zaidi

    http://groups.google.com/group/wanabidii/t/2c9d8cd361d55f57?hl=sw
     
  2. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #2
    Nov 26, 2009
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Kama ni habari ya kweli well done Polisi. Hawa sasa hivi ni kuwaua tu
     
  3. Mpita Njia

    Mpita Njia JF-Expert Member

    #3
    Nov 26, 2009
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 7,014
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    hivi kwa nini wanashindwa kuwakamata? Maana kwa kuwkamata wakiwa hai itawasaidia polisi kupata information kutoka kwao na kuendeleza zaidi mapambano dhidi yao
     
  4. Kamakabuzi

    Kamakabuzi JF-Expert Member

    #4
    Nov 26, 2009
    Joined: Dec 3, 2007
    Messages: 1,347
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Na wakishawakamata wakiwa hai, kwa sheria za nchi yetu watapewa dhamana, na wakishakuwa nje watawahonga polisi na mahakimu na baadae wanarudi kuishi nasi kuendeleza ujambazi wao!
     
  5. Barubaru

    Barubaru JF-Expert Member

    #5
    Nov 27, 2009
    Joined: Apr 6, 2009
    Messages: 7,163
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    Sheria za Tanzania zinakataza kabisa watu hata polisi kujichukulia sheria mkononi.

    hakika polisi hawakupaswa kuwauwa walitakiwa wawakamate wakiwa wazima au hata majeruhi lakini sio kuuwa. Kwani hao walikuwa WATUHUMIA WA UJAMBAZI na wala SIO MAJAMBAZI.

    Aliyekuwa na uwezo wa kusema hao ni majambazi ni uamuzi wa mahakama.

    Polisi wanavunja sheria.
    najiuliza hivi kwanini hata watu binafsi wakimkamata kibaka na kumuuwa polisi hao hao wanafanya uchunguzi na wakigundulika walioshiriki wanawafikishwa mahakamani kwa kosa la mauaji.

    Au hata mwizi akija kuvamia nyumba yako na wewe ukamkamata na kumpiga hadi kumuuwa, unashitakiwa kwa kosa la mauaji. Kwanini polisi wasishitakiwe

    lazima sheria iangaliwe ili wote wawe na haki sawa mbele ya sheria.
     
  6. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #6
    Nov 27, 2009
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160

    ni vyema wamewaua kabisaa je kama wangewahiwa wao hapo ungesema nini???
     
  7. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #7
    Nov 27, 2009
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 109
    Trophy Points: 160
    Bihalamuro na si Biharamuro! Kazi nzuri polisi, lakini na wale wezi wakubwa kama akina Jitu Patel na RA fanyeni hivyo hivyo
     
  8. Lily Flower

    Lily Flower JF-Expert Member

    #8
    Nov 27, 2009
    Joined: Oct 16, 2009
    Messages: 2,560
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Majambazi!!! mtumeeeee!! wameanza tena, kulikuwa shwari kidogo hapa kati, well done polisi, hawa jamaa nikuwawahi tu wakikuwahi huna bahati.
     
  9. A

    AmaniGK JF-Expert Member

    #9
    Nov 27, 2009
    Joined: Jan 10, 2008
    Messages: 1,100
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Wote mmekosa ni Biharamulo
     
  10. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #10
    Nov 27, 2009
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 109
    Trophy Points: 160
    Biharamulo !
     
  11. nguvumali

    nguvumali JF Bronze Member

    #11
    Nov 27, 2009
    Joined: Sep 3, 2009
    Messages: 4,793
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    wawe majambazi kweli basi#
     
  12. Mopao Josee

    Mopao Josee JF-Expert Member

    #12
    Nov 27, 2009
    Joined: Jul 15, 2009
    Messages: 280
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Well done @@@@@@
     
  13. Azikiwe

    Azikiwe Senior Member

    #13
    Nov 27, 2009
    Joined: Nov 13, 2009
    Messages: 191
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mmeshasahau yakina Chigumbi na Zombe eeeh?
     
  14. M

    Magezi JF-Expert Member

    #14
    Nov 27, 2009
    Joined: Oct 26, 2008
    Messages: 2,733
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    huwa najiuliza kwa nini hawa akina RA, chenge, rashidi, patel, n.k. nao wasiuliwe na ikajulikana walikuwa wakikaidi kukamatwa?
     
  15. M

    Magezi JF-Expert Member

    #15
    Nov 27, 2009
    Joined: Oct 26, 2008
    Messages: 2,733
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    kwa mujibu wa gazeti la mwananchi ni waliouawa ni 4 na wawili walifanikiwa kutoroka. Katika waliouawa yupo mmoja raia wa burundi na walikutwa na bunduki 4 aina ya SMG, risasi 607 ktk magazini 11 na magruneti 2.
     
  16. Ngambo Ngali

    Ngambo Ngali JF-Expert Member

    #16
    Nov 30, 2009
    Joined: Apr 17, 2009
    Messages: 3,122
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Jamani polisi hawatakiwi kuuwa kwani wao hawako juu ya sheria, ni ajabu nchi hii kila siku polisi wanauwa wakiwa wanapambana na majambazi halafu baada ya hapo jalada linafungwa. Je DPP anajua kuwa kunahitajika katika mazingira hayo kaunzisha iquestchini ya inquest Acts??????

    Kwa jinsi mitanzania tulivyo unaweza kukuta inquest ya mwisho ilifanyika mwa 1980 au 1982 na toka hapo hakuna inquest iliyofanyika pamoja na vifo vyote hivyo vya wazi ambavyo havichunguzwi. Unaweza kukuta kuwa pamoja na sheria kuwepo, practically hakuna coroners wa kufanya inguest hizo sababu kubwa ni kuwa hawajateuliwa. Mara ya mwisho nimeona ofisi ya coroner mwaka 1985 toka hapo sijaona tena ofisi kama hiyo mwenye kuweza kupata ofisi ya coroner hapa tanzania anitonye.

    Kutokana na upungufu hup ndio maana polisi ni trigger happy, wanajua wakiuwa hawataulizwa, Haki za binadamu mko wapi jamani.....au mnangoja wazungu waseme.
     
  17. b

    ba mdogo Member

    #17
    Dec 2, 2009
    Joined: Oct 6, 2009
    Messages: 33
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mimi nashawishika kuamini kuwa ipo haja ya serikali kupitia upya kile kinachofahamika kama hifadhi za taifa. majammbazi haya yamekuwa yakitumia mwanya huo huo wa serikali kuzuia baadhi ya misitu ambayo ukiiangalia kwa makini siyo productive. kwanini wasiruhusu baadhi ya maeneo watu wakaanza kuyatumia kwa kilimo? hii ni kwa sababu baadhi ya "hifadhi" kwa barabarani zinaonekana ni misitu , lakini kwa ndani ni uwazi mtupu. hawa ma bwana misitu wakifanya force field analysis wataweza kiusaidia nchi kuelewa msitu upi uachwe na upi utolewe kwa matumizi ya wnanchi badala ya kuwa achia polisi kupambana na majambazi hao ambao ni wa msimu. otherwise tumekwisha.
     
Loading...