Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Majambazi 5 wauwawa Kilimanjaro

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Eeka Mangi, Oct 10, 2012.

  1. Eeka Mangi

    Eeka Mangi JF-Expert Member

    #1
    Oct 10, 2012
    Joined: Jul 27, 2008
    Messages: 3,182
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Habari wana JF mlioko hapo Moshi.
    Taarifa ambazo nimezipta mchana huu ni kuwa majambazi watao 5 wameuwawa na polisi baada ya kuanza kurushiana risasi na polisi. Pia inasadikika kuwa polisi wamewakamata wengine 3 na wanaendelea operaresheni ya kuwakamata wengine.
    Kwa mlioko Moshi tunaomba mturushie matangazo ya huko.
    Je ni kweli Majambazi ama wamehitilafiana tu na polisi?
     
  2. u

    ureni JF-Expert Member

    #2
    Oct 10, 2012
    Joined: Jun 14, 2011
    Messages: 936
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    Hivi Mahita bado yuko moshi?
     
  3. m

    mnyinda JF-Expert Member

    #3
    Oct 10, 2012
    Joined: Sep 25, 2012
    Messages: 277
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    wewe ndio unakurupuka usikihuu?habari simesha xpaya hizo soma ukrasa wa juu
     
Loading...