Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Majaji wapenda totos wanapochagua "miss tanzania" tunatarajia nini?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Pdidy, Oct 3, 2009.

  1. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #1
    Oct 3, 2009
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,512
    Likes Received: 1,596
    Trophy Points: 280
    Kumekuwa na malalamiko ya kawaida ;ila napenda kuwauliza ni vigezo gani vinavyotumika kuteua majaji..tunaitaji majaji wenye moyo safi na siyo majaji ambao wanachagua tu kisa alitembea na mtu fulani

    je lino mnaweza achana na hii tabia na kuamua kutafuta majaji nje ya sponswenu...ukiangalia mfano rahisi tu yule miss reds ametembea na yule ndugu yetu kavishe longtym ent seceret sasa mnatufundisha nini kwa jaji wa TBL....??ANY WAY
     
  2. Mfamaji

    Mfamaji JF-Expert Member

    #2
    Oct 3, 2009
    Joined: Nov 6, 2007
    Messages: 6,306
    Likes Received: 395
    Trophy Points: 180
    Mkuu yaani we acha tu. Hebu fikiria Murunya nae jaji. Humwezi kwa totos.
     
  3. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #3
    Oct 4, 2009
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,039
    Likes Received: 14,237
    Trophy Points: 280
    Mhhhhhh,hiii nchi imeoza kila upande unategemea nini?????eti lundenga ndio kaachiwa peke yake atafute mrembo wa taifa????
     
  4. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #4
    Oct 4, 2009
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,512
    Likes Received: 1,596
    Trophy Points: 280
    hivi lundenga ndio MUNGU WA warembo tanzania ama!!!mi nashauri kuwepo na haki sawa katika hili...hawa majaji wote wachafu..na ndio maana kama mnakumbuka watoto fulani mamiss walishiriki waliposhindwa wakaanza kutaja na majina ya waliowadanganya ambao walifanya nao ngono akiwemo LUT kanal LUNDENGA

    KAZI KWELI KWELI
     
  5. WomanOfSubstance

    WomanOfSubstance JF-Expert Member

    #5
    Oct 4, 2009
    Joined: May 30, 2008
    Messages: 5,467
    Likes Received: 42
    Trophy Points: 0
    LINO AGENCY KING OF BEAUTY QUEENS Tanzania- ndio T shirts zao walizovaa Ijumaa zilivyokua zimeandikwa.
     
  6. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #6
    Oct 4, 2009
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,512
    Likes Received: 1,596
    Trophy Points: 280
    Lino agency king of beauty queens

    wangeandika

    lino agency king of sex and love
     
  7. M

    Mayolela JF-Expert Member

    #7
    Oct 4, 2009
    Joined: Sep 21, 2009
    Messages: 383
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    hoja zenu sio za msingi bali zinabomoa,kwa kupenda ni moyo wa kila binadamu hata awe nani?????????
     
  8. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #8
    Oct 4, 2009
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,512
    Likes Received: 1,596
    Trophy Points: 280
    hoja zenu sio za msingi bali zinabomoa

    na KUJENGA
     
  9. O

    Omumura JF-Expert Member

    #9
    Oct 5, 2009
    Joined: Aug 20, 2009
    Messages: 476
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    Wale majaji walikuwa wanaboa hasa na kujisikia, ni kweli kabisa mfumo wa kuwachagua sio fair hata kidogo.ni bora wawe wanatoka nje ya sponsors!
     
  10. Nduka

    Nduka JF-Expert Member

    #10
    Oct 5, 2009
    Joined: Dec 3, 2008
    Messages: 8,327
    Likes Received: 515
    Trophy Points: 280
    watu mlitaka majaji wawe ng'ombe? mbona hamna jema wana wa laana nyie?
     
  11. Ndahani

    Ndahani JF-Expert Member

    #11
    Oct 5, 2009
    Joined: Jun 3, 2008
    Messages: 11,534
    Likes Received: 126
    Trophy Points: 160
    Ikibidi ili haki itendeke
     
  12. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #12
    Oct 5, 2009
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,512
    Likes Received: 1,596
    Trophy Points: 280
    watu mlitaka majaji wawe ng'ombe? mbona hamna jema wana wa laana nyie?


    WA LAANA WEYE ULIELAANIWA;NA UKOO WA UZINZI NDIO MAANA UNASHABIKIA
    MAJAJI WAZINZI NANI KALAANIWA APO
     
  13. M

    Magezi JF-Expert Member

    #13
    Oct 6, 2009
    Joined: Oct 26, 2008
    Messages: 2,733
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    kwanza biashara ya u-miss ni ngono tayari nashauri wasichana wazuri waususie tuone hao akina lundenga watamega akina nani. Mimi binti yangu sitamruhusu kabisa ashiriki ujinga huu, haya mambo ni ya watu wavivu wanaotaka vitu vya chee.

    Si busara kulalamika wakati tunajua kuwa biashara ya u-miss ni kama na uchangudoa tu kwani unaruhusu mwanao aende kuuza sura eti ili apate pesa!!!
     
  14. Nduka

    Nduka JF-Expert Member

    #14
    Oct 6, 2009
    Joined: Dec 3, 2008
    Messages: 8,327
    Likes Received: 515
    Trophy Points: 280
    Nilikustahi toka jana, ila jaribu kufikiria concept nzima ya hayo mashindano utajua tu ni uzinzi mtupu, sasa ulitaka majaji wawe mapadre au masheikh? nadhani unahitaji ku adjust some nuts kwenye ubongo wako mama mdogo.
     
Loading...