Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Majaji wa Kenya

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Kijakazi, Apr 17, 2009.

  1. Kijakazi

    Kijakazi JF-Expert Member

    #1
    Apr 17, 2009
    Joined: Jun 26, 2007
    Messages: 3,546
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    kuna kitu ambacho nimekuwa sikielewi na ninaomba maelezo kuhusu hili hasa kwa watu wanaosomea sheria hivi ni kwa nini majaji wa nchi ya kenya wanavaa kitambaa cheupe cha taulo taulo kichwani (wigi), Je ina maana yeyote ktk mambo ya kisheria, je inahusiana labda na dini au utamaduni wa huko Kenya! nilitaka kuambatanisha picha yao lkn nimeshindwa kuikopi...
     
  2. Sophist

    Sophist JF-Expert Member

    #2
    Apr 17, 2009
    Joined: Mar 26, 2009
    Messages: 1,573
    Likes Received: 622
    Trophy Points: 280
    Ni kasumba ya ukoloni/kutawaliwa wa Uingereza (colonial legacy). Mantiki kisheria kuvaa wigi hakuna maana yoyote.
     
  3. Kijakazi

    Kijakazi JF-Expert Member

    #3
    Apr 17, 2009
    Joined: Jun 26, 2007
    Messages: 3,546
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    kumbe ni kutoka uingereza na wanavaa kwa sababu ya kuwa wameambiwa tuu wavae na mtu mwingine, kwa hiyo inawezekana kabisa kwamba watu wengi huko Kenya hawaelewi maana ya viongozi wao kuvaa hilo wigi. Asante kwa maelezo yako
     
Loading...