Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Majaji wa BSS wako biased kwa baadhi ya washiriki?

Discussion in 'Entertainment' started by Radical, Aug 24, 2009.

  1. Radical

    Radical JF-Expert Member

    #1
    Aug 24, 2009
    Joined: Jun 3, 2009
    Messages: 374
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Based on yesterday show (23rd August 2009) kulikuwa na mtindo wa "collabo" yaani ushirikiano wa wawili *2

    Lkn mfano, Msechu ambaye nakubali anaimba vizuri, yeye na mwenzake walipomaliza kuimba, one of the judges if not all of them walimpongeza directly, personally that he is a genious when it comes to creativity.

    They said he was creative based on type of the song, bt my question is hata kama yeye ndiye alitunga which I doubt kama judges walijua hilo, why wakurupuke kumpongeza jamma, does it mean yule dada hakuchangia chochote?

    Huo ni mfano tu lakini najua wan JF mmeona mengine zaidi ya hilo!
     
  2. FairPlayer

    FairPlayer JF-Expert Member

    #2
    Aug 24, 2009
    Joined: Feb 27, 2006
    Messages: 4,166
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    The whole shit is a shit anyway. There is Tusker project fame....

    Go for it!
     
  3. Abdulhalim

    Abdulhalim JF-Expert Member

    #3
    Aug 24, 2009
    Joined: Jul 20, 2007
    Messages: 16,463
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Wewe bana unataka kutuzingua, kwani ni wapi wamesema wanalazimika kuwa fair?
     
  4. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #4
    Aug 24, 2009
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    Thanks Mkuu kwa kusema ukweli... BSS imepoteza professionalism na natumaini kwamba Ritha atapata hizi feedback ili abadili kabisa mfumo wa uendeshaji
     
  5. NGULI

    NGULI JF-Expert Member

    #5
    Aug 24, 2009
    Joined: Mar 31, 2008
    Messages: 4,819
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    BSS imechoka kwisha kbs, hoi bin hui, uh! mh! majaji wenyewe ni WANAHASIRA SANA waige mfano wa NAIJA SINGS na TUSKER PROJECT FAME wanagombana hovyo, kuna kijana 1 kama sikosei ni Kelvin walimtosa kwenye audition namwona tusker project fame anajitahidi japokuwa hana confidence mpaka wamemweka kwenye probation.
     
  6. Radical

    Radical JF-Expert Member

    #6
    Aug 24, 2009
    Joined: Jun 3, 2009
    Messages: 374
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Mkuu nini maan ya mashindano? Hayawezi kuwa mashindano kama hakuna fairness!

    I just asked for opinions on whether there is or there isn't fairness, and that's where you should base your opinion at.
     
  7. Liz Senior

    Liz Senior JF-Expert Member

    #7
    Aug 24, 2009
    Joined: Apr 19, 2007
    Messages: 485
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    HA! Kumbe hawalazimiki kuwa fair?? Sasa kwanini wanafanya hili zoezi? si Ritha achague anayemtaka wasiendelee kupoteza muda?

    Kwa kweli kitendo cha jana cha majaji kumpongeza Msechu peke yake kama vile yule binti hakuwepo pale mbele kilikuwa kibaya sana! Yule binti was about to cry! Ni kama vile wewe upo tu by the way we are here to judge Msechu! It was pathetic. Kwani Kitime kapotelea wapi?

    Ikiwa majaji wanakuwa hivi nina mashaka sana hata na waalimu wa hawa vijana huko kambini, pengine nao wangekuwepo hapo kwa ajili ya kutoa miongozo pale majaji wanaposahihisha.

    Tatizo jingine ni kwamba hata siku Salama akisema jambo ambalo mshiriki akilifanyia kazi lingemjenga, Ritha hakubali na washiriki wanapata kichwa kwa vile Madam kawakubali.
     
  8. Dogo Tundu

    Dogo Tundu JF-Expert Member

    #8
    Aug 24, 2009
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 424
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 35
    ni ukweli mtupu kwa jana kwa sehemu kubwa majaji walichemsha kwenye maamuzi yao.
     
  9. NGULI

    NGULI JF-Expert Member

    #9
    Aug 24, 2009
    Joined: Mar 31, 2008
    Messages: 4,819
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Bora P zamani nilikuwa namwona mkorofi na jani sana ila bora yeye anatumia busara kdgo yule ndy yangu wa moshi-kyachakiche a.k.a master J nae mshamba tu, anajabza sana
     
  10. Mbonea

    Mbonea JF-Expert Member

    #10
    Aug 24, 2009
    Joined: Jul 14, 2009
    Messages: 640
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    aah! Ile c ya kubebabana! Wangapi wameendelea kuwa kwenye game mpaka leo tangu wawe mabingwa wa BSS??? Lakini angalia wa Tusker wanavyong'ra............
     
  11. Raimundo

    Raimundo JF-Expert Member

    #11
    Aug 24, 2009
    Joined: May 23, 2009
    Messages: 10,183
    Likes Received: 4,848
    Trophy Points: 280
    Kuna kitu kingine kama kuna mtu anakiona, Kelvin Mbati jamaa wanamgwaya, mida mingi jamaa wanampa misifa hata akichemka, kwa mfano jana yule mdada waliye imba naye walidai alimwangusha mshikaji ila kwa Msechu lugha ilikuwa kwamba hakumshirikisha yule mdada waliyecorabo, pia wakati Chief Judge anataka kusimama baada ya Banana na Hafsa kuimba alitamka, ninaposimama si kwamba nasimama kwa sababu ya mtu fulani ila kwa yeyote aliyefanya vizuri; what does thuis suppose to mean!
     
  12. JosM

    JosM JF-Expert Member

    #12
    Aug 24, 2009
    Joined: Oct 11, 2008
    Messages: 685
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Mkuu,
    Kumbe na wewe umeliona ili la kumsifia Kelvin Mbati hata kama jamaa kachemsha utasikia "weee ni mkali sana ustahili kushinda nishwa na hawa jamaa hapa we uko level nyingine"
     
  13. Abdulhalim

    Abdulhalim JF-Expert Member

    #13
    Aug 24, 2009
    Joined: Jul 20, 2007
    Messages: 16,463
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Inabidi u-overcome kwanza matatizo ya mantiki ili kunielewa, bila hivyo hutonielewa.
     
  14. Yo Yo

    Yo Yo JF-Expert Member

    #14
    Aug 24, 2009
    Joined: May 31, 2008
    Messages: 11,245
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 0
    arrrrrg kitu kipi kinachosimamiwa na mitanzania kina shine bana? BSS is a Bullshit!!!! upupu mtupu.....hebu niambieni washindi wa BSS wako wapi? ni kipimo kuwa shindano ni upupu mtupu......
     
  15. Raimundo

    Raimundo JF-Expert Member

    #15
    Aug 24, 2009
    Joined: May 23, 2009
    Messages: 10,183
    Likes Received: 4,848
    Trophy Points: 280
    We wait and see; it has been always perfect for Kelvin only you hear "We mkali, sio level za hawa, kama mshindi ni wewe ningependekeza zawadi iongezwe, nikisimama sio kwa ajili ya mtu flani ni kwa yeyote aliyefanya vizuri, nabet hela yote niliyopata toka utoto kwamba huwezi kushinda etc etc" rubbish.
    Thanks, jana wametuonyesha kura za wananchi na Kelvin kaachwa kwa zaidi ya kura 980, but lets wait and see, we still have two weeks.
    Lakini jamaa wapunguze (Corabo soo, jamaa wanadiscuss mtu mmoja mmoja tu".
     
  16. Yo Yo

    Yo Yo JF-Expert Member

    #16
    Aug 24, 2009
    Joined: May 31, 2008
    Messages: 11,245
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 0
    watu makini hawaangalii upupu wa BSS
     
  17. NGULI

    NGULI JF-Expert Member

    #17
    Aug 24, 2009
    Joined: Mar 31, 2008
    Messages: 4,819
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135

    Ambaye hamwelewi mwenzie hapa ni nani? kama hujui kwamba hujui ni tatizo kubwa sana, na ndio tatizo la wengi hapa including you(ABDU)
     
  18. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #18
    Aug 24, 2009
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,155
    Likes Received: 4,679
    Trophy Points: 280
    Wadau niambieni hiyo Tusker project fame inaonyeshwa na channel gani na muda gani. Nimechoka kuangalia upuuzi wa BSS.
     
  19. Radical

    Radical JF-Expert Member

    #19
    Aug 24, 2009
    Joined: Jun 3, 2009
    Messages: 374
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    TVT mkuu, tena ni LIVE sio ya kurekodi kama ya wenzetu BSS.
     
  20. Iza

    Iza JF-Expert Member

    #20
    Aug 24, 2009
    Joined: Jan 8, 2009
    Messages: 1,792
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    ritha aache ujinga wa kupongeza hata makosa,mshindi atafanya kazi sio ya kumtoa yeye ni pamoja na kutangaza nchi,hivi hatuoni aibu kila mshindi wa BSS hafiki kokote,hata majaji nao watoe uamuzi kiutaalam sio kutuuzia sura kideoni.Ila kwa ujumla inaboa kuliko maelezo... they've to do somethin otherwise next year it'll be a blow to'em
     
Loading...