Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Majaji na mshiriki BSS Wageuza KASIMU wa Tiptop kuwa BABY MADAHA

Discussion in 'Entertainment' started by It is Sur_Plus, Dec 17, 2010.

  1. It is Sur_Plus

    It is Sur_Plus Senior Member

    #1
    Dec 17, 2010
    Joined: Sep 28, 2010
    Messages: 169
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Katika hali tata Majaji wa Bongo star search Rita na Salama pamoja na Mmoja kati ya washiriki wa top5 MWINYI wamegeuza wimbo wa AMOR wa Msanii Kasimu Wa tiptop kuwa wa Baby Madaha, lichaya Master Jay kuwakanusha kwakuwa Wimbo huwo umetengenezwa katika studio za MJ RECORD chini ya Marco Chall.
    Ukwel nikwamba B. Madahb anawimbo wenye jinakama hilo la Amore ambao amefanya B.HIT china ya Pancho na si ule ulio imbwa na mshiriki wa BSS
     
  2. It is Sur_Plus

    It is Sur_Plus Senior Member

    #2
    Dec 17, 2010
    Joined: Sep 28, 2010
    Messages: 169
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ..??
     
  3. Zipuwawa

    Zipuwawa JF-Expert Member

    #3
    Dec 18, 2010
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 2,956
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Duuuuuuuuuuuuu!!!!!!!!
     
  4. Autorun

    Autorun JF-Expert Member

    #4
    Dec 18, 2010
    Joined: Mar 21, 2008
    Messages: 550
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    Mie pia cja waelewa kwamba Kasimu hafahamiki au yule mshiriki hajui alichokua akifanya
     
  5. T

    Tono George New Member

    #5
    Dec 18, 2010
    Joined: Nov 1, 2009
    Messages: 3
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ni maajabu ya dunia, wimbo ule ni wa Kassim
     
  6. It is Sur_Plus

    It is Sur_Plus Senior Member

    #6
    Dec 18, 2010
    Joined: Sep 28, 2010
    Messages: 169
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    nimefurah sana mshkaja ametemwa katika 4th final
     
  7. Smartboy

    Smartboy JF-Expert Member

    #7
    Dec 18, 2010
    Joined: Nov 12, 2010
    Messages: 1,110
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Wanajipaisha waziri awakubali.
    Hivi mmecheki lile gari ambalo waziri amekuja nalo hapo ml. Cíty ameingia na limusine nyeupe usipime yaa kama tozi flan kutoka majuu
     
  8. Smartboy

    Smartboy JF-Expert Member

    #8
    Dec 18, 2010
    Joined: Nov 12, 2010
    Messages: 1,110
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Af natabiri mzungu atachukua ml. 30. Yatakuja yale ya miss tz 2006 kale kahindi
     
  9. It is Sur_Plus

    It is Sur_Plus Senior Member

    #9
    Dec 18, 2010
    Joined: Sep 28, 2010
    Messages: 169
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ushaonaeeee! Cjui Mh, waziri anamega kisela?
     
  10. It is Sur_Plus

    It is Sur_Plus Senior Member

    #10
    Dec 18, 2010
    Joined: Sep 28, 2010
    Messages: 169
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ...
     
  11. Kibunago

    Kibunago JF-Expert Member

    #11
    Dec 18, 2010
    Joined: Jan 11, 2008
    Messages: 288
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    It is Sur_Plus

    Poa mkemalisha mlilolitafuta kumchanganya mshikaji ili aonekane hajui kitu. Dunia hii we read beyond what you think!
     
  12. Autorun

    Autorun JF-Expert Member

    #12
    Dec 18, 2010
    Joined: Mar 21, 2008
    Messages: 550
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    Nikwel Kassim anaimba tarabu?
     
  13. kipipili

    kipipili JF-Expert Member

    #13
    Dec 18, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 1,486
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    tasafali ni waziri gani huyo?
     
  14. Papa Mopao

    Papa Mopao JF-Expert Member

    #14
    Dec 18, 2010
    Joined: Oct 7, 2009
    Messages: 3,146
    Likes Received: 223
    Trophy Points: 160
    Mzungu yupo fit kwenye sauti
     
  15. Autorun

    Autorun JF-Expert Member

    #15
    Dec 18, 2010
    Joined: Mar 21, 2008
    Messages: 550
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    huo ndo ukwer
     
  16. Autorun

    Autorun JF-Expert Member

    #16
    Dec 18, 2010
    Joined: Mar 21, 2008
    Messages: 550
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    mh. Nchimbi
     
  17. Horseshoe Arch

    Horseshoe Arch JF-Expert Member

    #17
    Dec 18, 2010
    Joined: Aug 10, 2009
    Messages: 9,275
    Likes Received: 2,435
    Trophy Points: 280
    Jamani tukiweka ubaguzi pembeni huyu Mzungu ni creative,anajifunza,anaperfom vizuri vyote kwa wakati mmoja...na ana kichwa kizuri cha kukariri neno kwa neno!
     
  18. It is Sur_Plus

    It is Sur_Plus Senior Member

    #18
    Dec 18, 2010
    Joined: Sep 28, 2010
    Messages: 169
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ayayaaaaaa mzungu balaa c umechek alivyo gonga dhahabu ya dul
     
  19. It is Sur_Plus

    It is Sur_Plus Senior Member

    #19
    Dec 18, 2010
    Joined: Sep 28, 2010
    Messages: 169
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hatimaye majaji wafanikiwa kumchakachua mzungu kwa 97%
     
  20. It is Sur_Plus

    It is Sur_Plus Senior Member

    #20
    Dec 18, 2010
    Joined: Sep 28, 2010
    Messages: 169
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    .mhh!!
     
Loading...