Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Majaji Miss Dar City Center -- Who got the confindence

Discussion in 'Jamii Photos' started by Lucchese DeCavalcante, Jun 11, 2010.

  1. Lucchese DeCavalcante

    Lucchese DeCavalcante JF-Expert Member

    #1
    Jun 11, 2010
    Joined: Jan 10, 2009
    Messages: 5,471
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    [​IMG]
    [​IMG]
     

    Attached Files:

  2. Obuntu

    Obuntu JF-Expert Member

    #2
    Jun 11, 2010
    Joined: Feb 6, 2008
    Messages: 512
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    None of them!
     
  3. k

    kiber Member

    #3
    Jun 11, 2010
    Joined: Apr 15, 2010
    Messages: 63
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    majaji ovyoooooooo huyo kaka hapo anachungulia nini,:A S tongue:
     
  4. Lily Flower

    Lily Flower JF-Expert Member

    #4
    Jun 11, 2010
    Joined: Oct 16, 2009
    Messages: 2,560
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Mmmmmmmmmmmh, nimechoka.
     
  5. Lucchese DeCavalcante

    Lucchese DeCavalcante JF-Expert Member

    #5
    Jun 11, 2010
    Joined: Jan 10, 2009
    Messages: 5,471
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Wachoka na nini weekend ndio kwanza imeanza??
     
  6. Sajenti

    Sajenti JF-Expert Member

    #6
    Jun 11, 2010
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 3,677
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 0
    ..Hivi huyo si Gerald Hando wa Clouds fm?? naona dogo anachoka tu au Kusaga ame-cut off mirija ya madhiwa??:A S-eek:
     
  7. Ngambo Ngali

    Ngambo Ngali JF-Expert Member

    #7
    Jun 11, 2010
    Joined: Apr 17, 2009
    Messages: 3,122
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Je ni sahihi kuwaita hawa watu majaji, kamusi ya kiswahili sanifu,Taasisi ya Uchunguzi wa Kiswahili, Oxford University Press, 2002 Reprint ukurasa wa 88 inamueleza jaji kama "mwamuzi katika mahakama,; hakimu" . Utaona basi sio sahihi kabisa kuwaita watu wanaosailii wadada wa vinguo vifupi kuwa ni majaji naona litafutwe jina lingine.
     
  8. Lucchese DeCavalcante

    Lucchese DeCavalcante JF-Expert Member

    #8
    Jun 11, 2010
    Joined: Jan 10, 2009
    Messages: 5,471
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    could be or may be afya mgogoro....
     
  9. Lucchese DeCavalcante

    Lucchese DeCavalcante JF-Expert Member

    #9
    Jun 11, 2010
    Joined: Jan 10, 2009
    Messages: 5,471
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Duh kweli wewe mzee wa BAKITA
     
  10. bht

    bht JF-Expert Member

    #10
    Jun 11, 2010
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 10,171
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    EEEH Gerald Hando
     
  11. k

    kiber Member

    #11
    Jun 11, 2010
    Joined: Apr 15, 2010
    Messages: 63
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    majaji wenyewe sura ngumu kama jiwe loooooooooo to seriuos:mad:
     
  12. Ngambo Ngali

    Ngambo Ngali JF-Expert Member

    #12
    Jun 11, 2010
    Joined: Apr 17, 2009
    Messages: 3,122
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    kama tunakubaliana naomba uedit heading maana tunawapa watu title ambazo sio zako na wasiozistahili
     
  13. Ndjabu Da Dude

    Ndjabu Da Dude JF-Expert Member

    #13
    Jun 11, 2010
    Joined: Aug 29, 2008
    Messages: 3,166
    Likes Received: 129
    Trophy Points: 160
    Lidume lizima linaweka mada za kimbeya kama lisenge vile!!
     
  14. Ndjabu Da Dude

    Ndjabu Da Dude JF-Expert Member

    #14
    Jun 11, 2010
    Joined: Aug 29, 2008
    Messages: 3,166
    Likes Received: 129
    Trophy Points: 160
    Kila siku kazi kubandika picha za wenzako na kuanza kuwachora tu! Aidha una akili na tabia za kike au unasumbuliwa na utoto na usenge, au vyote nilivyotaja.
     
  15. chloe.obrain

    chloe.obrain JF-Expert Member

    #15
    Jun 11, 2010
    Joined: Feb 25, 2010
    Messages: 394
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mh!!!
     
  16. RRONDO

    RRONDO JF-Expert Member

    #16
    Jun 11, 2010
    Joined: Jan 3, 2010
    Messages: 16,563
    Likes Received: 5,443
    Trophy Points: 280
    ni SAHIHI.
    wewe umeangalia neno judge kwa upande mmoja wa LAW
    angalia tafsiri nyingine za judge
    verb judge,judging,judged:to form an opinion or estimation of sth after careful consideration.
    noun:a judge is who:
    1.one who makes estimates as to worth,quality etc
    2.(Law)public official who hears and decides cases brought before court of laws
    3.one appointed to decide the winners of contest or competetion...........hapa ndio wanaingia hao majaji wa u-miss
     
  17. RRONDO

    RRONDO JF-Expert Member

    #17
    Jun 11, 2010
    Joined: Jan 3, 2010
    Messages: 16,563
    Likes Received: 5,443
    Trophy Points: 280
    duh.......hili neno zito
     
  18. L

    Lunanilo JF-Expert Member

    #18
    Jun 11, 2010
    Joined: Feb 15, 2008
    Messages: 370
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    jamani mbona tumekazania sana urembo na bridal showers? Kuna blog fulani kazi yake ni bridal showers, harusi na occasinal birthdays; na zote hizo ni za kifahari ambayo ina maana kuna matumizi makali ya pesa. Hatuwezi kufikiria kitu kingine? kama kusaidia yatima, kukampeni kupunguza imani za kishirikina na kujifunza kushiriki kimasilahi katika shughuli za kisiasa.
     
  19. Ngambo Ngali

    Ngambo Ngali JF-Expert Member

    #19
    Jun 12, 2010
    Joined: Apr 17, 2009
    Messages: 3,122
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Sawa mkuu naomba source, mimi nimetoa kwenye kamusi ya kiswahili sanifu kamusi ambayo sio ya sheria. Ni kamusi ya Kiswahili na kumbuka hilo neno limetumika kiswahili sio kiingereza
     
  20. k

    kiber Member

    #20
    Jun 12, 2010
    Joined: Apr 15, 2010
    Messages: 63
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    na huyo kisa mbona unanunaga tu kwenye mapicha, changamka bwana we mwanamke.
     
Loading...