Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Maj Gen SAMWEL NDOMBA - Mnadhimu wa Jeshi

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Bazazi, Sep 21, 2012.

  1. Bazazi

    Bazazi JF-Expert Member

    #1
    Sep 21, 2012
    Joined: Aug 18, 2008
    Messages: 1,918
    Likes Received: 169
    Trophy Points: 160
    Mkuu wa Jeshi la Kujenga Taifa (CNS) amepandishwa cheo kuwa Lt Gen na kupanda madaraka kuwa Mnadhimu wa Jeshi kujaza nafasi iliyoachwa wazi na Lt Gen AA Shimbo.
     
  2. mungelehumphrey

    mungelehumphrey Member

    #2
    Sep 21, 2012
    Joined: Sep 9, 2012
    Messages: 16
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    Lut Gen Samwel Ndomba big up kwa kupanda cheo na kuwa mnadhimu mkuu wa jwtz.
     
  3. The Son of Man

    The Son of Man JF-Expert Member

    #3
    Sep 21, 2012
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 10,952
    Likes Received: 357
    Trophy Points: 180
    Shimbo kumbe alishaachia ngazi?
     
  4. Nzenzu

    Nzenzu JF-Expert Member

    #4
    Sep 21, 2012
    Joined: Aug 10, 2011
    Messages: 859
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Hongera sana NDOMBA
     
  5. Tumaini Makene

    Tumaini Makene Verified User

    #5
    Sep 21, 2012
    Joined: Jan 6, 2012
    Messages: 2,596
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    Naona JKT ndiyo kisima chao. Karibu Kamanda. Kazi njema. Bila shaka urafiki au ukaribu wacko na mkulu tangu mikoa jeshini pamoja, hautakufanya unhindered kufanya kazi kuwatumikia Watanzania. Tunataraji unaelewa nchi iko katika kipindi gani na Watanzania kwa sasa wakoje. Kola mpenda nchi anakutarajia kuwa hautakuwa kama aliyeondoka ambali aliamua kuwa mtumishi mwaminifu wa magamba na mkulu wao hasa wakati wa uchaguzi mkuu uliopita. Eti kwa Mara ya kwanza king'ora cha tahadhari pale ngome kikajaribiwa kwa Mara ya Kwanza kama kinafanya kazi! Siku moja kabla ya uchaguzi!?!?!?
     
  6. Candid Scope

    Candid Scope JF-Expert Member

    #6
    Sep 22, 2012
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 11,892
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Kikwete bado ameweka viporo nafasi za kuteaua wabunge, nadhani mojawapo iliyobaki atamzawadia huhu Shimbo, maana ana historia kubwa kuanzia kule Arusha alipokuwa anafundisha chuo cha kijeshi Monduli.
     
  7. K

    Kinombo JF-Expert Member

    #7
    Sep 22, 2012
    Joined: Feb 24, 2007
    Messages: 333
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Vipe yale Matrekta...kilimo kwanza pale Mwenge...
     
  8. Borat69

    Borat69 JF-Expert Member

    #8
    Sep 25, 2012
    Joined: Jun 17, 2012
    Messages: 2,543
    Likes Received: 1,202
    Trophy Points: 280
    And how's this landed in an "International Forum"!? Au ameteuliwa kuwa mnadhimu mkuu wa majeshi ya Sudan kusini!?
     
  9. k

    kiliochamnyonge Member

    #9
    Sep 28, 2012
    Joined: Oct 1, 2011
    Messages: 13
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Sio kweli, nasikia umri wake ulifika
     
Loading...