Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Maiti za vitoto zaidi ya 10 zafukuliwa shimo moja

Discussion in 'Jamii Photos' started by EMT, Jan 31, 2011.

  1. EMT

    EMT JF-Expert Member

    #1
    Jan 31, 2011
    Joined: Jan 13, 2010
    Messages: 14,215
    Likes Received: 153
    Trophy Points: 160
    Katika hali ya kustaajabisha, maiti za watoto wanaokadiriwa kuwa na umri wa siku moja au zaidi, zinazofikia idadi ya 11, zimefukuliwa katika shimo moja, jirani na maeneo ya hospitali ya Mwananyamala mcha wa leo!!. Tukio hilo limevuta hisia za watu wengi eneo hilo na kustaajabisha watu wengi. Hadi sasa haijajulikana maiti hizo zilizikwa hapo na nani na wazazi ni akina nani. kwa habari ya kina, fuatailia gazeti la Uwazi kesho hapa mtandaoni.

    Piacha ziko hapa: http://www.globalpublishers.info/profiles/blogs/maiti-za-vitoto-zaidi-ya-10
     
  2. Mlachake

    Mlachake JF-Expert Member

    #2
    Jan 31, 2011
    Joined: Oct 13, 2009
    Messages: 2,589
    Likes Received: 164
    Trophy Points: 160
    hii nimeiona kule kwa Shigongo pia. But inasikitisha sana jamani. where are we heading to?
     
  3. Baba_Enock

    Baba_Enock JF-Expert Member

    #3
    Jan 31, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 6,724
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 145
    I never trust UWAZI's
     
  4. EMT

    EMT JF-Expert Member

    #4
    Jan 31, 2011
    Joined: Jan 13, 2010
    Messages: 14,215
    Likes Received: 153
    Trophy Points: 160
    Ina maana hizo picha ni feki?
     
  5. Ndachuwa

    Ndachuwa JF-Expert Member

    #5
    Jan 31, 2011
    Joined: Mar 8, 2006
    Messages: 4,137
    Likes Received: 286
    Trophy Points: 180
    Kama hizo ni mimba zimetolewa ndani ya siku moja; jee wiki, mwezi na mwaka? Bei ya condom nayo imepanda sana au; kwanini mimba zitungwe kama kondomu zinatumika?
     
  6. EMT

    EMT JF-Expert Member

    #6
    Jan 31, 2011
    Joined: Jan 13, 2010
    Messages: 14,215
    Likes Received: 153
    Trophy Points: 160
    Kama ni mimba mbona balaa. Halafu hiyo ni hosipitali moja tuu
     
  7. Mpita Njia

    Mpita Njia JF-Expert Member

    #7
    Jan 31, 2011
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 7,014
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Hii ni hatari sana... at least wangetafuta namna ya kuficha hii kitu. sasa itawaletea shida sana hao mwananyamala
     
  8. EMT

    EMT JF-Expert Member

    #8
    Jan 31, 2011
    Joined: Jan 13, 2010
    Messages: 14,215
    Likes Received: 153
    Trophy Points: 160
    Kwa staili ya Bongo yetu waliofanya au kusaidia kufanyika kwa hayo watapeta kiulani
     
  9. mgt software

    mgt software JF-Expert Member

    #9
    Jan 31, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 9,809
    Likes Received: 941
    Trophy Points: 280
    Habari nilizozipata kupitia redio Clouds ni kwamba kuna shimo moja pale makaburini ambapo wamekutwa watoto 11 wakiwa wamekufa bila kuzikwa kistaarabu, haijulikani nani kafanya hivyo na kwa sababu gani, mwenye taarifa zaidi hatuhabarishe juu ya tukio hii la kushangaza
     
  10. Henge

    Henge JF-Expert Member

    #10
    Jan 31, 2011
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 6,687
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Haaa! Hii hatari sasa!
     
  11. I

    Ipole JF-Expert Member

    #11
    Jan 31, 2011
    Joined: Apr 15, 2008
    Messages: 296
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Inatisha
     
  12. BONGOLALA

    BONGOLALA JF-Expert Member

    #12
    Jan 31, 2011
    Joined: Sep 14, 2009
    Messages: 13,040
    Likes Received: 1,339
    Trophy Points: 280
    innalillah wainallah rajiun!Matokeo hayo ya vijana kuichukia ccm na serikali yake!hivyo vijana wanaanza kupungua polepole pabaki wazee
     
  13. n

    nguluvisonzo JF-Expert Member

    #13
    Jan 31, 2011
    Joined: Dec 27, 2010
    Messages: 487
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    hakika ni hatari sana,kama ni kweli shimo moja basi ni tenda ya madaktari wa M'nyamala hosp.kutoa mabinti mimba,lakini mtujuze vizuri wanaelekea kuwa wa umri gani?.
    Wahusika watapeta kiulaini kama alivyosema EMT
     
  14. Zogwale

    Zogwale JF-Expert Member

    #14
    Jan 31, 2011
    Joined: Jul 10, 2008
    Messages: 11,466
    Likes Received: 590
    Trophy Points: 280
    Mkuu watoto wachanga au wa umri tofauti? Fafanua please? Kuna ndugu zetu wamepotelewa na watoto na hawajapatikana.
     
  15. l

    leftbrain Member

    #15
    Jan 31, 2011
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 16
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nikweli aisee, nimeiona hiyo habari ITV
     
  16. Bazobonankira

    Bazobonankira Senior Member

    #16
    Jan 31, 2011
    Joined: Jan 18, 2007
    Messages: 117
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Pole kwa familia za wafiwa na jamaa wote. Mtoa taarifa, Kindly pprovide more details. Clouds wametuma reporter, wamesoma ktk gazeti au wamesource wapi? Je ni Mwananyamala makaburi yapi? Maana kuna makaburi mengi. Pia je, ni watoto waliokufa recently au wamekufa siku nyingi? Inamaana hakuna wazazi waliopata kuripoti kupotelewa na watoto wao? 11 kids ni wengi sana ku-go missing bila kuleta media attention kihivyo.
     
  17. TUNTEMEKE

    TUNTEMEKE JF-Expert Member

    #17
    Jan 31, 2011
    Joined: Jun 15, 2009
    Messages: 4,577
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Mungu wangu,tz kwa nini?Naandamana pekee yangu,tukutane mbele.
     
  18. Edson

    Edson JF-Expert Member

    #18
    Jan 31, 2011
    Joined: Mar 7, 2009
    Messages: 9,053
    Likes Received: 480
    Trophy Points: 180
    inatisha sana hii
     
  19. Twilumba

    Twilumba JF-Expert Member

    #19
    Jan 31, 2011
    Joined: Dec 5, 2010
    Messages: 5,606
    Likes Received: 163
    Trophy Points: 160
    Mh Jamani tunaeleka wapi sasa.... mbona mambo ya kutisha Daily.... !!
     
  20. EMT

    EMT JF-Expert Member

    #20
    Jan 31, 2011
    Joined: Jan 13, 2010
    Messages: 14,215
    Likes Received: 153
    Trophy Points: 160
    Kaazi kwelikweli
     
Loading...