Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Maiti za ajali ya meli zanzibar zinaelea majini meli hazina mafuta kwa ajili ya kuzifuata

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by STRONG GIRL, Jul 19, 2012.

  1. S

    STRONG GIRL Member

    #1
    Jul 19, 2012
    Joined: Jan 7, 2012
    Messages: 13
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    JAMANI serikali yetu kweli hamnazo, mpaka sasa naandika kwenye ukurasa huu maiti za ajali ya meli Zanzibar bado zinaelea majini, kwa mujibu wa waokoaji wanaitupia lawama serikali kwa kushidwa kutoa mafuta kwa ajili ya meli na boti zilizojitolea kwa ajili ya uopoaji wa maiti.

    Taarifa fupi ya habari iliyorushwa na TBC 1 jioni hii imeonyesha maiti zikielea hovyo majini, huku waokoaji wakisema kama zitachelewa kuopolewa basi zitapotea na hatutaambulia maiti za wapedwa wetu. bunge limesimamishwa sijui masaa yote hayo limeshidwa kupata njia ya kuzitoa majini, au ndo tuseme wamejifungia ndani nao wanalia?. au hakuna bajeti? NI AIBU NA FEDHEHA KWA SERIKALI KUKOSA MAFUTA KWA AJILI YA MELI ZINAZOENDA KUOPOA MAITI HUKO ZANZIBAR
     
  2. Chauro

    Chauro JF-Expert Member

    #2
    Jul 19, 2012
    Joined: Aug 20, 2010
    Messages: 2,968
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    I expected this there is nothing new hapa kwa serikali na viongozi legelege kawatafute mnadani watakuwa wanakula nyama choma saa hizi huku wakipeana yanayojiri.
     
  3. Elli

    Elli JF-Expert Member

    #3
    Jul 19, 2012
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 23,743
    Likes Received: 4,484
    Trophy Points: 280
    Ngoja nitafute tusi
     
  4. Kinyungu

    Kinyungu JF-Expert Member

    #4
    Jul 19, 2012
    Joined: Apr 6, 2008
    Messages: 2,806
    Likes Received: 932
    Trophy Points: 280
    Halafu wanapiga kelele kutwa wanataka kujitenga. Wala halua bana!
     
  5. C

    Chuck j JF-Expert Member

    #5
    Jul 19, 2012
    Joined: Jun 17, 2011
    Messages: 1,120
    Likes Received: 60
    Trophy Points: 145
    Hii ndo serikali legelege,
     
  6. K

    Kiumbo JF-Expert Member

    #6
    Jul 19, 2012
    Joined: Feb 4, 2012
    Messages: 561
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Watasema na hili liko mahakamani tusilijadili. Kumbafu zao na wezi wa kubwa wa pesa zetu. Na vifo hivi vitawarudia.
     
  7. Gama

    Gama JF-Expert Member

    #7
    Jul 19, 2012
    Joined: Jan 9, 2010
    Messages: 6,909
    Likes Received: 270
    Trophy Points: 180
    kwa serikali yetu inavyopenda kuficha mambo wanaweza kutuma watu kwenda kuzizamisha. BTW hata wabunge nao walikimbilia kutaka bunge liahirishwe badala ya kusema wawe na session maalum ya kuongelea ufumbuzi wa tatizo, shame on them.
     
  8. Eeka Mangi

    Eeka Mangi JF-Expert Member

    #8
    Jul 19, 2012
    Joined: Jul 27, 2008
    Messages: 3,182
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Weeeeeee we! We! rudia tukusikie! SERIKALI SIKIVU! SRIKALI MAKINI NA SASA TUNASONGA MBELE! HA HA HAAAAAAAAAA wacha ncheke mie! Poleni ndugu zet kwa msiba huu mkubwa. Hii ndo nchi yenu mliyopewa na Mnyaazi Mungu lakini mkapewa viongozi tepetepe!
     
  9. K

    Kiumbo JF-Expert Member

    #9
    Jul 19, 2012
    Joined: Feb 4, 2012
    Messages: 561
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Watasema na hili liko mahakamani tusilijadili. Kumbafu zao na wezi wa kubwa wa pesa zetu. Na vifo hivi vitawarudia.Poleni wote wanandugu waliofiwa na ndugu zao.
     
  10. Mshuza2

    Mshuza2 JF-Expert Member

    #10
    Jul 19, 2012
    Joined: Dec 27, 2010
    Messages: 2,615
    Likes Received: 296
    Trophy Points: 180
    Sometimes nakufuru,najuta kuzaliwa Tanzania!
     
  11. hovyohovyo

    hovyohovyo JF-Expert Member

    #11
    Jul 19, 2012
    Joined: Jul 8, 2012
    Messages: 531
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    Kitengo cha maafa pale kwa maziri mkuu nacho ni maafa kwa taifa hili. Yaan mpaka maafa itokee ndiyo pesa zianze kutafutwa kwa kuzihamisha huko zilikopangiwa shughuli nyingine. Preparedness ktk disaster management yetu ni sifuri. Yaani hakuna jambo tunaloweza kusema tuko vizuri?? Hatujifunzi hata kidogo. Pitiful situation
     
  12. BIG X

    BIG X JF-Expert Member

    #12
    Jul 19, 2012
    Joined: Nov 4, 2011
    Messages: 777
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Mi nafikiri kuna baadhi ya viongozi nikibahatika kukutana nao lazima nitawang'ata sikio!!.
     
  13. Iron Lady

    Iron Lady JF-Expert Member

    #13
    Jul 19, 2012
    Joined: Mar 4, 2008
    Messages: 4,049
    Likes Received: 99
    Trophy Points: 145
    Ingekuwa mkutano wa chama cha kijani pesa nyingi zingetolewa.
     
  14. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #14
    Jul 19, 2012
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,107
    Likes Received: 5,304
    Trophy Points: 280
    Bakhresa si ni tajiri, tena Islam safi, kwanini asijitolee kuopoa maiti? Mbona huwa anachangia sana shughuli za CCM
     
  15. Zipuwawa

    Zipuwawa JF-Expert Member

    #15
    Jul 19, 2012
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 2,956
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Bado mchakato yakinifu unafanywa!
     
  16. Chenge

    Chenge JF-Expert Member

    #16
    Jul 19, 2012
    Joined: Oct 5, 2011
    Messages: 1,053
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 135
    [h=1]Body count at 12 after former state ferry sinks off Zanzibar[/h][h=2][/h]
    • COMMENT (1)
    • [COLOR=#036DBE !important]SHARE
    [/COLOR]
    [​IMG]
    WSDOT
    MV Skagit during its time in Seattle

    [h=3]Sponsored Links[/h]


    DAR ES SALAAM, Tanzania —
    Twelve bodies have been recovered after a former Washington state ferry that was sold to Tanzania sank off the island of Zanzibar.

    The passenger-only MV Skagit was sold last year and transported to Tanzania to provide service between the mainland and Zanzibar.

    According to BBC News, a rescue operation has been launched by navy and police.

    The Navy said the boat got into trouble during strong winds.

    According to the AFP news agency, so far, 12 bodies have been recovered along with 10 survivors.

    The BBC said 31 children were believed to be aboard the boat during the two-hour journey.


     
  17. HUGO CHAVES

    HUGO CHAVES JF-Expert Member

    #17
    Jul 19, 2012
    Joined: Mar 25, 2011
    Messages: 1,550
    Likes Received: 106
    Trophy Points: 160
    evidence wapi
     
  18. SnowBall

    SnowBall JF-Expert Member

    #18
    Jul 19, 2012
    Joined: Sep 13, 2011
    Messages: 3,067
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Kweli watu wamechoka..
     
  19. Opaque

    Opaque JF-Expert Member

    #19
    Jul 19, 2012
    Joined: Oct 24, 2008
    Messages: 1,138
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Serikali gani sasa unayoizungumzia, Jamhuri ya Muungano wa Tanzania au Serikali ya Umoja wa Kitaifa Zanzibar?
     
  20. Eeka Mangi

    Eeka Mangi JF-Expert Member

    #20
    Jul 19, 2012
    Joined: Jul 27, 2008
    Messages: 3,182
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Ipi unaiona asafali? Zote dhoofu bin hali!
     
Loading...