Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Maiti ya mwanaume yaokotwa Mbezi, Dar

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by MziziMkavu, Aug 18, 2011.

  1. MziziMkavu

    MziziMkavu JF-Expert Member

    #1
    Aug 18, 2011
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 38,505
    Likes Received: 2,773
    Trophy Points: 280
    MAITI YA MWANAUME YAOKOTWA MBEZI, DAR


    [​IMG]
    Mwili wa marehemu huyo ukiwa umefunikwa kwa kanga.
    [​IMG]Baadhi ya wakazi wa eneo hilo wakiuangalia mwili huo ili kuutambua.Mtu mmoja ambaye jina lake halikupatikana amekutwa amefarikI huko Mbezi-Samaki maeneo ya Goigi jijini Dar es Salaam.
    Mwili huo ulichukuliwa na polisi wa kituo cha Kawe na kupelekwa katika hospitali ya Mwananyamala kwa uchunguzi zaidi.​

    [​IMG]Mashuhuda waliofika eneo la tukio.
    [​IMG]Mwili ukiwa umefunuliwa ili utambuliwe.​
     
  2. arabianfalcon

    arabianfalcon JF-Expert Member

    #2
    Aug 18, 2011
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 2,293
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Mbona pic hakuna?
     
  3. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #3
    Aug 18, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 27,231
    Likes Received: 1,898
    Trophy Points: 280
    tunaomba tena hizo picha.
     
  4. Emanuel Makofia

    Emanuel Makofia JF-Expert Member

    #4
    Aug 18, 2011
    Joined: Jan 5, 2010
    Messages: 3,817
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    samaki sehemu gani?
    kama ni barabarani pale ni pabaya sana watu
    huwa wanakufa sana kwa kugongwa au
    magari kupinduka!
     
  5. B

    BASIASI JF-Expert Member

    #5
    Aug 18, 2011
    Joined: Sep 20, 2010
    Messages: 2,471
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    ema huyu atakuwa kafumaniwa wakamcharanga mapanga wakamtupa hapo m nakaa mitaa hiyo sijasikia paka naondoka lakini kama ajaumizwa basi ameitwa na bwana akapumzike
     
Loading...