Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Maiti tisa za mauaji yaliyofanywa na polisi leo Mbeya ziko mochwari

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Bujibuji, Nov 11, 2011.

  1. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #1
    Nov 11, 2011
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,017
    Likes Received: 5,159
    Trophy Points: 280
    Watu tisa waliouawa leo wako kwenye mochwari ya Rufaa.
    Polisi mpaka muda huu wamekaa kimya wakati ni wao waliowaua kwa risasi. Nimezipiga maiti hizo picha kwa camera ya simu ndo maana sijaziatach, kesho zitakuwa hewani
     
  2. mmbangifingi

    mmbangifingi JF-Expert Member

    #2
    Nov 11, 2011
    Joined: Mar 9, 2011
    Messages: 2,853
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Jitahidi leo leo mkuu picha hizo tafadhali, vp hali ikoje usiku huu lkn? vituo vya polisi vingapi vimechomwa moto?
     
  3. Ibrah

    Ibrah JF-Expert Member

    #3
    Nov 11, 2011
    Joined: Mar 22, 2007
    Messages: 2,709
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    TBC wamenishangaza sana kwenye taarifa yao ya habari(redio), badala ya kutuambia kilichojiri na maafa yaliyotokea, wanatanga maazimio ya Kamati ya Ulinzi na Usalama ya mkoa wa Mbeya. Aibu tupu.
     
  4. Didia

    Didia JF-Expert Member

    #4
    Nov 11, 2011
    Joined: Nov 9, 2010
    Messages: 703
    Likes Received: 88
    Trophy Points: 45
    Poleni sana wana mbeya
     
  5. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #5
    Nov 11, 2011
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,800
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    This is 11/11/2011
     
  6. Inkoskaz

    Inkoskaz JF-Expert Member

    #6
    Nov 11, 2011
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 6,218
    Likes Received: 256
    Trophy Points: 180
    sept 11?
     
  7. UmkhontoweSizwe

    UmkhontoweSizwe JF-Expert Member

    #7
    Nov 11, 2011
    Joined: Dec 19, 2008
    Messages: 2,619
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    ​Ccm wamejigeuza kuwa genge la mumiani wanywa damu za watu.
     
  8. Mphamvu

    Mphamvu JF-Expert Member

    #8
    Nov 11, 2011
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 10,393
    Likes Received: 573
    Trophy Points: 280
    Poleni wana mbeya nasikia chanzo ni kandoro tujuzeni.
     
  9. MARCKO

    MARCKO JF-Expert Member

    #9
    Nov 11, 2011
    Joined: Jun 10, 2011
    Messages: 2,267
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Nimewatukana ccm!
     
  10. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #10
    Nov 11, 2011
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    naanza kuelewa kwa nini mtc walimuingiza vijiti matakoni gadafi
     
  11. mysteryman

    mysteryman JF-Expert Member

    #11
    Nov 11, 2011
    Joined: Aug 4, 2011
    Messages: 987
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Halafu naona kama vyombo vingi vya habari havikutoa hii habari kwa kina zaidi cjui tatizo nini yani hata bbcswahili nao kimya kabisa....
     
  12. Elungata

    Elungata JF-Expert Member

    #12
    Nov 11, 2011
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 24,547
    Likes Received: 3,889
    Trophy Points: 280
    Sheet...tisa tu?...!!
     
  13. Yericko Nyerere

    Yericko Nyerere Verified User

    #13
    Nov 11, 2011
    Joined: Dec 22, 2010
    Messages: 15,228
    Likes Received: 1,379
    Trophy Points: 280
    Asante sana mkuu!
     
  14. KABAVAKO

    KABAVAKO JF-Expert Member

    #14
    Nov 11, 2011
    Joined: Apr 5, 2011
    Messages: 207
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    He! hivi nchi hii tumefikia kiwango cha kuuana kama wanyama. Tafadhali tuoneshe picha hizo
     
  15. Elli

    Elli JF-Expert Member

    #15
    Nov 11, 2011
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 23,703
    Likes Received: 4,423
    Trophy Points: 280
    Umewatukanaje? Nataka na mimi niendeleze hapo ulipoishia ili kuepuka duplication!!! Ila na mimi nimewatukana
     
  16. F

    FJM JF-Expert Member

    #16
    Nov 11, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 8,091
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    Sijaelewa ni kwa vipi TBC1 wamefikia uamuzi wa kuoneshwa wachina wanatembelea makuburi ya ndugu zao lakini wasioneshe matukio ya Mbeya! It does not matter machafuko ya Mbeya yamesababishwa na nini au nani ana makosa lakini inakuwaje chombo cha umma kama TBC1 waipige hii habari blanket na kujikita kwenye matembezi ya wachina? Kwamba ccm sasa hivi could not care less kuhusu uhai wa watanzania kwao wachina come first?
    2015 watasomba wachina wawapigie kura maana polisi watakuwa wameshaua watanzania wote!
     
  17. Jagermaster

    Jagermaster JF-Expert Member

    #17
    Nov 11, 2011
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 657
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Revolution never televised!
     
  18. king'amuzi

    king'amuzi JF-Expert Member

    #18
    Nov 11, 2011
    Joined: Jan 10, 2011
    Messages: 612
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    yaleyale unatumia nguvu kupita kiasi mwishowe wananchi wanalipa kisasi sijui tunaenda wapi?
     
  19. k

    kamanda mkuu Member

    #19
    Nov 11, 2011
    Joined: Aug 5, 2011
    Messages: 15
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hali bado ni tete hivi sasa magari yanapita barabarani kutangaza hali ya hatari na wanawaomba wananchi waingie majumbani mwao.
     
  20. k

    kamanda mkuu Member

    #20
    Nov 11, 2011
    Joined: Aug 5, 2011
    Messages: 15
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hali bado ni tete hivi sasa magari yanapita barabarani kutangaza hali ya hatari na wanawaomba wananchi waingie majumbani mwao.
     
Loading...