Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Maisha

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Globu, Mar 24, 2012.

  1. Globu

    Globu JF-Expert Member

    #1
    Mar 24, 2012
    Joined: Jan 12, 2011
    Messages: 7,957
    Likes Received: 126
    Trophy Points: 160
    Neno dogo lenye maana pana, angalia;- M=malengo ni dira ya mafanikio. A=Angalia walioko chini, kwani maisha ni kupanda na kushuka. Na chochote upewacho ni mtihani kwako. I= Ishi kama dunia ni kitu cha mpito, wakati huo huo juwa tuko katika foleni. S= Saidia masikini, mafukara, yatima na wajane kadri hali inavyoruhusu. H= Hangaika kutafuta rizki za halali na wala usimdhulumu mtu. A=ALLAH (S.W) usimsahau. MUOMBE, MUABUDU na MSHUKURU SANA.
     
  2. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #2
    Mar 24, 2012
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 394
    Trophy Points: 180
    Emen! Ahsante kwa kutukumbusha.
     
  3. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #3
    Mar 24, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    asante - source Lizzy.
     
  4. Judgement

    Judgement JF-Expert Member

    #4
    Mar 25, 2012
    Joined: Nov 13, 2011
    Messages: 10,359
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    Ahsante mkuu! Post yako ni muhimu, na adhimu pia , nathibitisha kuyafanyia kazi uliyotuasa .
     
  5. mgeni10

    mgeni10 JF-Expert Member

    #5
    Mar 25, 2012
    Joined: Nov 29, 2010
    Messages: 1,105
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Ubarikiwe na aliye Juu, maana umesema kweli
     
  6. T

    TORABORA Member

    #6
    Mar 25, 2012
    Joined: Aug 14, 2011
    Messages: 55
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hongera Mkuu kwa kutuzindua.
     
Loading...