Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Maisha Yangu yanathamani kuliko kitu chochote.

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by PakiJinja, Mar 12, 2012.

  1. PakiJinja

    PakiJinja JF-Expert Member

    #1
    Mar 12, 2012
    Joined: Jan 16, 2012
    Messages: 629
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Kauli hii ni ya kawaida sana, lakini inapotolewa na kiongozi aliyeaminiwa na kukabidhiwa majukumu ya kitaifa, huwa inasikitisha, kushangaza na kusababisha watu wataharuki.
    Adam Malima inabidi ajiulize kama anastahili kuendelea kubeba majukumu aliyonayo.
     
  2. TANMO

    TANMO JF-Expert Member

    #2
    Mar 12, 2012
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 8,765
    Likes Received: 65
    Trophy Points: 145
    Maisha yake ni yepi?
     
  3. mgeni10

    mgeni10 JF-Expert Member

    #3
    Mar 12, 2012
    Joined: Nov 29, 2010
    Messages: 1,105
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    ]Maisha yake ni yepi?


    Ni yale aliyotuonyesha kwenye TV, alipoibiwa kila kitu kupitia Dirishani akiwa kwenye nyumba ya kulala wageni na Kamera wala walinzi wasiweze kumwona mwizi

    Mbaya zaidi ni nyumba ambayo mtu wa kawaida hawezi kufikia hapo maana ni ya gharama ya juu

    ??????????????????????????????

    Haieleweki viongozi wetu wanatupeleka wapi
     
  4. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #4
    Mar 12, 2012
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,980
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Yangekuwa na thamani asingeopoa changu afu akalizwa, au thamani imekuja baada ya kuibiwa na changudoa?
     
  5. Kabakabana

    Kabakabana JF-Expert Member

    #5
    Mar 12, 2012
    Joined: Aug 5, 2011
    Messages: 5,560
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Aibu zake, yeye mwenyewe kuanzia mwili,macho,na pua yake havina thamani sembuse maisha?akafe mbele huko na umeme ushakatika hapa.chaaa,
     
  6. jchofachogenda

    jchofachogenda JF-Expert Member

    #6
    Mar 12, 2012
    Joined: Jan 8, 2012
    Messages: 489
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Tanzania ni zaidi ya uijuavyo, kiongozi wa serikali anatembea na SMG. Ukimuuliza anakwambia eti ni "Self defence"
     
  7. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #7
    Mar 13, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 27,241
    Likes Received: 1,912
    Trophy Points: 280
    maisha ya kulala na makahaba au yepi,
    ya kula hela za walipa kodi wake na makahaba au yepi,
    ya kulala hoteli ya laki nne kwa usiku mmoja wakati
    watanzania wengi ni maskini hata mlo wa siku hawajui pa kuupata au maisha yepi.
     
Loading...