Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

maisha yangewanuwia vipi wazungu bila ya ulevi?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Babylon, Dec 19, 2009.

  1. Babylon

    Babylon JF-Expert Member

    #1
    Dec 19, 2009
    Joined: Feb 5, 2009
    Messages: 1,341
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Ukiwangalia wazungu mara zote 95% anapokuwa yupo furahani ni pale unampo mkuta amesha lewa (pombeka)sasa jiulize maisha yao yangekuwaje bila ya huo ulevi( pombe)?
     
  2. Serendipity

    Serendipity JF-Expert Member

    #2
    Dec 19, 2009
    Joined: Jan 24, 2009
    Messages: 475
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Mbona hata wabantu wanapombeka sana? Au sijakuelewa?
     
  3. Babylon

    Babylon JF-Expert Member

    #3
    Dec 19, 2009
    Joined: Feb 5, 2009
    Messages: 1,341
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Nafikiri hujanifahamu hapa sizungumzii masuala ya kulewa ,nazungumzia ulevi ndio unaowaletea wazungu furaha ndani ya maisha yao ,ukiangalia wafrika hatuhitaji ulevi kuwa na furaha inatoka katika mioyo yetu hata bila ya kuwa na ulezi hata kama kuna dhidiki ndani ya jamii yetu lakini furaha haikosekani .
     
  4. Madikizela

    Madikizela JF-Expert Member

    #4
    Dec 19, 2009
    Joined: Jul 4, 2009
    Messages: 252
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 35
    Wazungu wanapombeka kwa akili na wanafuata nidhamu ya pombe-Baada ya kazi !!
     
  5. Kana-Ka-Nsungu

    Kana-Ka-Nsungu JF-Expert Member

    #5
    Dec 19, 2009
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 2,260
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Hii research umeifanya lini mkuu?
     
  6. Kana-Ka-Nsungu

    Kana-Ka-Nsungu JF-Expert Member

    #6
    Dec 19, 2009
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 2,260
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Nina hakika kuna more people ambao ni alcoholics hapa England kuliko Tanzania na hata kazi hawawezi kufanya kwa ajili ya pombe.
     
  7. Kiby

    Kiby JF-Expert Member

    #7
    Dec 19, 2009
    Joined: Nov 16, 2009
    Messages: 4,521
    Likes Received: 302
    Trophy Points: 180
    Mpe mpumbavu kilevi anywe azisahau shida zake(nukuu ya bible) nafikiri kumsahaulisha mzungu shida zake ni mpaka alewe tofauti na mwafrika ambaye yeye kazaliwa kwenye shida kukulia shida utawwala wao shida kila kitu shida. Hivyo yeye ana furaha katikati ya shida maana asingeweza kuzikika kwa sababu ya kukosa jambo ambalo hajawahi kuli- experience.
     
  8. Mambo Jambo

    Mambo Jambo JF-Expert Member

    #8
    Dec 19, 2009
    Joined: Jul 11, 2008
    Messages: 1,097
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Maneno mazito sana haya Umemaliza kila kitu mkuu.
     
  9. Teamo

    Teamo JF-Expert Member

    #9
    Dec 19, 2009
    Joined: Jan 9, 2009
    Messages: 12,278
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    kumbe boksi linawasaidia kuvumbua mambo fulani eeh!?
     
Loading...