Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Maisha yamekua magumu Naombeni msaada

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by jossey1979, Feb 15, 2012.

  1. jossey1979

    jossey1979 Senior Member

    #1
    Feb 15, 2012
    Joined: Apr 28, 2008
    Messages: 168
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Jamani nina kadi 8 za Michango ya harusi.

    nina Mdogo wangu karudi home Ada.

    Kodi ya Nyumba inaisha mwezi huu.

    Halafu nataka nimtoe out Preta.

    yaani nitachanganyikiwa muda sio mrefu.
     
  2. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #2
    Feb 15, 2012
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    Habari za michango ya harusi weka Pembeni,usipoangalia utashindwa kusomesha
    Lipa ada ya Mdogo wako
    Baba/Mama mwenye nyumba mweleze hali uliyonayo na umlipe baada ya kuwa umelipa ada ya dogo
     
  3. Gabmanu

    Gabmanu Senior Member

    #3
    Feb 15, 2012
    Joined: Feb 9, 2012
    Messages: 161
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Lakin wenye nyumba wengine c waelewa.
    Kwel cna cha kukushaur bt elimu muhimu msaidie dogo badae atakusaidia bana.
     
  4. platozoom

    platozoom JF-Expert Member

    #4
    Feb 15, 2012
    Joined: Jan 24, 2012
    Messages: 6,896
    Likes Received: 1,541
    Trophy Points: 280
    Ni sawa ila hujamweleza vipi sual la kumtoa out Pretta
     
  5. AK-47

    AK-47 JF-Expert Member

    #5
    Feb 15, 2012
    Joined: Nov 12, 2009
    Messages: 1,381
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    Nitakukopesha hizo za kumtoa out Preta usijeukaachwa ukabaki unalianamoyo
     
  6. nyabhingi

    nyabhingi JF-Expert Member

    #6
    Feb 15, 2012
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 8,899
    Likes Received: 1,342
    Trophy Points: 280
    ningekusaidia lakini kwa kusema unataka kumtoa out preta..nakunyima,yani nina wivu,huyo preta mi mwenyewe namtamani..nakuombea upate hela za mambo yote hayo uliyomention ila ukose ya kumtoa out preta tu..
     
  7. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #7
    Feb 15, 2012
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    haha huyu ana matatizo bado analia hali ngumu ya maisha bado anatamani kumtoa out Preta na majukumu karibia yamshinde
    Preta inabidi apate short break wakati anashughulikia matatizo mengine
    kaaz kweli kweli.
     
  8. jossey1979

    jossey1979 Senior Member

    #8
    Feb 15, 2012
    Joined: Apr 28, 2008
    Messages: 168
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    huyu maza house hasikii FL1.

    yaani nafikiri kilai siku ikipita anatia Tick kwenye kalenda alivyo na hamu na hela ya kodi.
     
  9. jossey1979

    jossey1979 Senior Member

    #9
    Feb 15, 2012
    Joined: Apr 28, 2008
    Messages: 168
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    huyu natamani sana kumtoa out. ukizingatia siku ya jana nimemtosa.
     
  10. Gabmanu

    Gabmanu Senior Member

    #10
    Feb 15, 2012
    Joined: Feb 9, 2012
    Messages: 161
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nilikuwa cjasoma vizur!
    Amtoe out Pacco au Preta?
    Pretaaa! Kuliko umtoe Preta n bora umlipe mwenye nyumba au mtoe alaf kahamie kwake
     
  11. jossey1979

    jossey1979 Senior Member

    #11
    Feb 15, 2012
    Joined: Apr 28, 2008
    Messages: 168
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    nisaidie tu kaka.
     
  12. nitonye

    nitonye JF-Expert Member

    #12
    Feb 15, 2012
    Joined: Dec 18, 2011
    Messages: 7,164
    Likes Received: 462
    Trophy Points: 180
    Preta atakufilisi, atakuchuna halafu atambae ubaki unalia, tafuta kodi ulipe au unataka kutupiwa vitu nje?
     
  13. ENZO

    ENZO JF-Expert Member

    #13
    Feb 15, 2012
    Joined: Sep 30, 2010
    Messages: 3,892
    Likes Received: 274
    Trophy Points: 180
    acha kulipa ada ya dogo maana badae utakuja kujuta atakapopata division MwanaAsha.
    MAPROSOO.
     
  14. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #14
    Feb 15, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,047
    Likes Received: 1,242
    Trophy Points: 280
    Fanya matumizi kulingana na mapato. Wakati huu fanya mipango itakayosaidia kuongeza kipato mfano kutafuta kazi nyingine na kujipanga na shule.
     
  15. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #15
    Feb 15, 2012
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,601
    Likes Received: 2,792
    Trophy Points: 280
    Mpotezee Preta na huyo wa michango!
     
  16. Gabmanu

    Gabmanu Senior Member

    #16
    Feb 15, 2012
    Joined: Feb 9, 2012
    Messages: 161
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nilikuwa ctak kucheka lkn imenbd .
    I like it!
     
  17. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #17
    Feb 15, 2012
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,601
    Likes Received: 2,792
    Trophy Points: 280
    Hawa wa michango ya harusi wanaboa sana, wiki iliyopita nimepata kadi mbili moja mchango ni 60,000 na nyingine 50,000.
     
  18. Mphamvu

    Mphamvu JF-Expert Member

    #18
    Feb 15, 2012
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 10,393
    Likes Received: 573
    Trophy Points: 280
    kuna kipindi ndugu yangu alitaka kuweka mwali nyumbani, yaani aoe. Kwenye kikao cha familia nikashauri kuwa wakishamaliza taratibu za kimila, avute kifaa chake ndani, ukizingatia maisha yalivyokuwa magumu na mtu mwenyewe ana mwaka mmoja kazini. Karibu familia yote ilinizodoa, ila nikamshauri huyo kakangu pembeni, since ni kakangu na rafiki yangu, I mean tumekua pamoja, nikamwambia aahirishe harusi (tofautisha na ndoa) mpaka pale hali yake itakapotengamaa kiuchumi, then anaweza kubariki ndoa kidini then afanye hata ki-cocktail party ambacho ataweza kukigharamia straight from his own pocket.
    Iko hivi, ukiwachangisha leo, later on utalazimika kuwachangia upende usipende. Lakini usipowachangisha, huko mbeleni ni hiyari yako kuwachangia.
     
  19. Mtalingolo

    Mtalingolo JF-Expert Member

    #19
    Feb 15, 2012
    Joined: Aug 4, 2011
    Messages: 2,168
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Duuh mkuu kweli maisha magumu, majukum yote hayo lakin bado na preta umemuweka orodhani?, mlipie dogo karo yake then kodi ya pango, mengne hayo ni bakshishi tu, preta atakuja humohumo ndani bhana...
     
  20. leloch

    leloch JF-Expert Member

    #20
    Feb 15, 2012
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 378
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    inshort haruc pga chn, elmu 1, the back kwny jukwaa la uchumi ukajionee mtaj wa 5000, na faida yake ila ucwe sharo... Am out
     
Loading...