Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Maisha ya Wabunge walioshinda kwa Uchakachuaji yatakuwaje baada ya Uchaguzi?

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by QUALITY, Nov 4, 2010.

  1. QUALITY

    QUALITY JF-Expert Member

    #1
    Nov 4, 2010
    Joined: Sep 27, 2010
    Messages: 854
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Inasikitisha kuona kuna baadhi ya wabunge wameingia bungeni kwa njia ya Uchakachuaji wa kura. Sasa unaona kama Karagwe, polisi wanamsindikiza mpaka nyumbani kwa mtutu. lakini ni kwa hakika hawataweza kumlinda kila siku kila saa. watafanya hivyo kwa muda mfupi kisha wataacha. Angalia jimbo la egerea, inasemekana hata Mahanga halali nyumbani kwake tena. Maana anaona aibu hata kukutana na wenyeji na majirani zake pale Segerea.

    Lakini tukumbuke kuwa anaishi katika jamii iliyomkataa, akalazimisha kwa msaada wa NEC na CCM. sasa wananchi wakiamua kumwadhibu vikali kama yule jamaa wa North Mara (aliyechinjwa) watasaidiwa na nani?

    Tafakari
     
  2. G

    Gurtu JF-Expert Member

    #2
    Nov 4, 2010
    Joined: May 15, 2010
    Messages: 1,202
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Mambo watakayoyafanya ni kama ifuatavyo:
    1. Hawatawatembelea wananchi bali wanachama wa CCM peke yao.
    2. kama watawatembelea wananchi watakuwa wakisindikizwa na msafara wa polisi.
    3. Hawataonekana hovyo hovyo katika maeneo ya wazi kwani wananchi wanaweza kulipiza kisasi kwa kuwadhuri au kuwazomea.
     
  3. Joss

    Joss JF-Expert Member

    #3
    Nov 4, 2010
    Joined: May 28, 2009
    Messages: 730
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Watawaficha watoto wao na familia zao??
     
Loading...