Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Maisha ya tz 2010--2015

Discussion in 'Jamii Photos' started by upele, Sep 14, 2011.

  1. upele

    upele JF-Expert Member

    #1
    Sep 14, 2011
    Joined: Mar 3, 2010
    Messages: 365
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Image071.jpg Image072.jpg
     
  2. Mupirocin

    Mupirocin JF-Expert Member

    #2
    Sep 14, 2011
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 1,597
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Maisha bora kwa kila mtanzania
     
  3. Duble Chris

    Duble Chris JF-Expert Member

    #3
    Sep 14, 2011
    Joined: May 28, 2011
    Messages: 3,488
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Wakusemea hayupo
     
  4. mikatabafeki

    mikatabafeki JF-Expert Member

    #4
    Sep 15, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 12,838
    Likes Received: 2,011
    Trophy Points: 280
    lakini wengine wacha wakome mana mwisho wa siku tena utakuta kavaa kilemba cha kijani na t-shirt huku akipigwa na jua kuwasikiliza wajanja wa maneno
     
  5. Gagurito

    Gagurito JF-Expert Member

    #5
    Sep 15, 2011
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 5,618
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    <br />
    <br />
    Ipo katika ILANI ya uchaguzi ya mwaka 2005, kipengele cha Ajira 1,000,000 za mheshimiwa!
     
  6. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #6
    Sep 15, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,781
    Likes Received: 1,674
    Trophy Points: 280
    Halafu hapo akifikisha mzigo utaskia "Punguza"
     
  7. g

    geophysics JF-Expert Member

    #7
    Sep 15, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 904
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Na hawa hawa ndo wanasema...nambari waniiii eehhh nambari wani ni ccm???? Jamani chonde chonde walalahoi hamkeni kumekucha
     
  8. Mtoboasiri

    Mtoboasiri JF-Expert Member

    #8
    Sep 15, 2011
    Joined: Aug 6, 2009
    Messages: 5,107
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    JK fanya mambo "maisha bora" kama ya sasa yawe "bora" zaidi
     
  9. Ruge Opinion

    Ruge Opinion JF-Expert Member

    #9
    Sep 15, 2011
    Joined: Mar 22, 2006
    Messages: 1,483
    Likes Received: 109
    Trophy Points: 160
    Mimi hapo naona mjasiriamali, enviromentalits, a self-driven go-getter. Kulalamika bila wewe mwenyewe kujituma hakuwezi kuleta mabadiliko. Hivi hata kama hizo ajira 1m za JK zingekuwa za kweli mlitegemea zitaletwa zimefungwa kwenye gift box huko vijiweni?
     
Loading...