Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Maisha ya shule bwana!!!!!!

Discussion in 'Jamii Photos' started by Katavi, Nov 18, 2010.

  1. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #1
    Nov 18, 2010
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,597
    Likes Received: 2,780
    Trophy Points: 280
    wanafunzi.jpg Hawa watoto sijui wamechelewa au wanatoroka shule!​
     

    Attached Files:

  2. NewDawnTz

    NewDawnTz JF-Expert Member

    #2
    Nov 18, 2010
    Joined: Nov 15, 2010
    Messages: 1,675
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Hujifunza kwa wakubwa. Huneda walimuona mwalimu akichomokea hapo juzi yake tu
     
  3. Pearl

    Pearl JF-Expert Member

    #3
    Nov 18, 2010
    Joined: Nov 25, 2009
    Messages: 3,043
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    duh hao wengine naona wanafanya pepa sipati picha jua linavyowapiga na hasa kama wamevaa viatu vya chachacha(utabikoma sa 8)
     
  4. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #4
    Nov 18, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    Duuu hiyo picha ya tatu huyo mwenye bluu ni ticha?:smile:
     
  5. K

    Kituko JF-Expert Member

    #5
    Nov 18, 2010
    Joined: Jan 12, 2009
    Messages: 5,924
    Likes Received: 1,073
    Trophy Points: 280
    hapana atakuwa ni Kiranja huyo
     
  6. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #6
    Nov 18, 2010
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,597
    Likes Received: 2,780
    Trophy Points: 280
    Huyo nae ni mwanafunzi............atakuwa ni "kaka mkuu" ahahahahaaaaah!
     
  7. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #7
    Nov 18, 2010
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,597
    Likes Received: 2,780
    Trophy Points: 280
    Halafu kingine hapo hakuna kupiga chabo, ukikwama inabidi uwe mpole.
     
  8. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #8
    Nov 18, 2010
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,597
    Likes Received: 2,780
    Trophy Points: 280
    Ahahahaaaaaaah mwalimu tena!
     
  9. KakaKiiza

    KakaKiiza JF-Expert Member

    #9
    Nov 18, 2010
    Joined: Feb 16, 2010
    Messages: 9,567
    Likes Received: 973
    Trophy Points: 280
    Hapo mkuu kwenye red kabila la wapi??
     
  10. Lukolo

    Lukolo JF-Expert Member

    #10
    Nov 18, 2010
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 5,125
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Hao ndo Kikwete kasema kufika 2015 wote wawe wanatumia komputer. Ukizingatia hapo darasa tu la kuwaweka ili wafanye paper ni shida, sasa komputer zitawekwa wapi? I am just curious.
     
  11. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #11
    Nov 18, 2010
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,597
    Likes Received: 2,780
    Trophy Points: 280
    Atakuwa alikuwa anakimbizana na keyboard.
     
  12. M

    Mmwaminifu JF-Expert Member

    #12
    Nov 18, 2010
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 1,055
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    You never know, inawezekana computer zitakazoletwa zinahitaji direct solar rays as a source of power, hivyo inabidi wanafunzi waanze kuzoea kukaa juani, ikianza mvua tu; likizo. :nono:
     
  13. Sajenti

    Sajenti JF-Expert Member

    #13
    Nov 18, 2010
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 3,677
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 0
    Nimeipenda hiyo ya vijamaa vinaruka ukuta inanikumbusha nikiwa rika hilo kuparamia kuta za nyumba kwenda kuiba mafyurisi uzunguni wale walioishi maeneo ya mbeya mjini watakuwa wanaelewa hiyo sehemu. Tatizo ilikuwa mbwa eh! bana eeh..
     
  14. Lukolo

    Lukolo JF-Expert Member

    #14
    Nov 18, 2010
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 5,125
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    H a ha ha!! Safi sana mkuu.
     
  15. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #15
    Nov 18, 2010
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,597
    Likes Received: 2,780
    Trophy Points: 280
    Ahahahahaaaah maisha ya utotoni enzi zile za shule yana raha zake.
     
  16. Nkamu

    Nkamu Senior Member

    #16
    Nov 18, 2010
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 199
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Hahahahaaa! Sajenti umenikumbusha mbali sana. Ulikuwa unakaa Isanga wewe, maana watoto wa Isanga mlikuwa hamshikiki kwa kuiba mafyurisi na makatapela Uzunguni na kwa Mbwiga! Hizo ndiyo zama zao na wao :smile: !!!
     
  17. cheusimangala

    cheusimangala JF-Expert Member

    #17
    Nov 19, 2010
    Joined: Feb 27, 2010
    Messages: 2,590
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    chabo inapigwa kama kawa,kwa lugha ya ishara lkn,usione mtu anakuna kidevu ukadhani kinasha mwenzio anauliza swali hapo,ukiona mtu anajifanya kama kutoa nyama kwenye jino usidhani alikula sana nyama anatoa jibu hapo,ukiona mtu anajikuna paji la uso kwa ishara ya kichadema au anajikuna kalio la kushoto au la kulia n.k ujue chabo inaendelea hapo mkulu.
     
  18. M

    Mtu Mmoja JF-Expert Member

    #18
    Nov 19, 2010
    Joined: Mar 18, 2010
    Messages: 596
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    duh! we mwalimu nini anti? naona unatupa elimu kubwa sana iliyojificha katika chabo mamboleo
     
  19. M

    Mfwatiliaji JF-Expert Member

    #19
    Nov 19, 2010
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 1,326
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Mkuu hapa imebidi nicheke..duh!! kaazi kweli kweli.
     
  20. Anyisile Obheli

    Anyisile Obheli JF-Expert Member

    #20
    Nov 19, 2010
    Joined: Dec 13, 2009
    Messages: 3,294
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    duh nimekumbuka mbali mnooooooo
     
Loading...