Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Maisha ya Mwanadamu, 9th February 2011 R.I.P Baba Mkubwa..tulikupenda!

Discussion in 'Jukwaa la Lugha' started by Mentor, Feb 10, 2011.

  1. Mentor

    Mentor JF-Expert Member

    #1
    Feb 10, 2011
    Joined: Oct 14, 2008
    Messages: 16,629
    Likes Received: 3,900
    Trophy Points: 280
    maisha ya mwanadamu, kweli ni kama maua
    lachanua tena li hamu, kesho lanyaukia
    lapendeza tena li tamu, jua kuchwa mepotea
    kwaheri baba mkubwa, umetutoka mapema!

    nashindwa kuvumilia, kulia japo kwa kimya
    juzi tu tuliongea, leo hufungui taya
    siku moja meugua, katutoka bila haya
    kwaheri baba mkubwa, umetutoka mapema!

    ucheshi wako jamani, ujapo kutusalimu
    na hadithi za zamani, zisofikia hatamu
    kuondoka sitamani, ungebaki humuhumu
    kwaheri baba mkubwa, umetutoka mapema!

    Sitosahau milele, nyimbo uzotuimbia
    si kwa gita na kengele, tunzi ulizipangia
    tena zilikuwa tele, kwa sauti kuvutia
    kwaheri baba mkubwa, umetutoka mapema!

    kazi yake Mola, kamwe haina makosa
    basi pema wewe lala, ila jua twakukosa
    nasi tunafanya sala, Mbinguni sijekukosa
    kwaheri baba mkubwa, umetutoka mapema!

    Metuachia simanzi, na giza la utotoro
    pengo lako hata banzi, halizibi uchochoro
    zimebaki zako kazi, t'tazienzi hata morrow
    kwaheri baba mkubwa, umetutoka mapema!

    Kwaheri baba mkubwa, wajua tulikupenda
    huzuni yetu ni kubwa, ila Mungu ndo kapenda
    mipango yake mikubwa, tumebaki tunakonda
    kwaheri baba mkubwa, umetutoka mapema!

    Umetutoka mapema, ulikuwa nazo nguvu
    menifunza mengi mema, kutokuwa na uvivu
    ukanifunza kusema, lugha mama bila wivu
    kwaheri baba mkubwa, umetutoka mapema!

    siwezi kusema yote, ulonitendea hasa
    tamaliza wino wote, ulijua na siasa
    kikuyu na lugha zote, ulizifahamu hasa
    kwaheri baba mkubwa, umetutoka mapema!

    kwaheri umetutoka, baba mkubwa waona
    machozi yananitoka, kuona nashindwa tena
    na mahali hapa natoka, nguvu mie sina tena
    kwaheri baba mkubwa, umetutoka mapema!
     
  2. Maria Roza

    Maria Roza JF-Expert Member

    #2
    Feb 10, 2011
    Joined: Apr 1, 2009
    Messages: 6,750
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    RIP Ba mkubwa!

    Ubeti wa kwanza linanikumbusha pambio la kanisani
     
  3. Mentor

    Mentor JF-Expert Member

    #3
    Feb 10, 2011
    Joined: Oct 14, 2008
    Messages: 16,629
    Likes Received: 3,900
    Trophy Points: 280
    Hahah..inaonyesha umehudhuria ibada nyingi za mazishi...!
     
  4. Maria Roza

    Maria Roza JF-Expert Member

    #4
    Feb 10, 2011
    Joined: Apr 1, 2009
    Messages: 6,750
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Acha tuu kifo hakina huruma lol
     
  5. Mentor

    Mentor JF-Expert Member

    #5
    Feb 11, 2011
    Joined: Oct 14, 2008
    Messages: 16,629
    Likes Received: 3,900
    Trophy Points: 280
    du c mchezo my dia...untimely kabisa!
     
  6. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #6
    Feb 11, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    :clap2::clap2::blah:
     
  7. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #7
    Feb 11, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Kwakweli maisha ya mwanadamu siriye anayo muumba,mambo mengi tunayafanya na kuplan lakini Mungu kumbe ana lake juu ya mwanadamu huyu, japo mchakato wa maisha upo tight lakini popote ulipo hata kwa moyoni jitahidi kumkumbuka Muumba wako:A S thumbs_down:
     
  8. b

    bakarikazinja Senior Member

    #8
    Feb 12, 2011
    Joined: Nov 9, 2009
    Messages: 179
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Pole sana mshahiri hiyo ndiyo kazi ya mungu haina makosa cha kufanya tumuombee dua ili tutakapo fika peponi tukutane katika maisha ya raha mustarehee
    amina
     
Loading...