Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Maisha ya msoga

Discussion in 'Jamii Photos' started by Kibwebwe, Jul 10, 2012.

  1. Kibwebwe

    Kibwebwe JF-Expert Member

    #1
    Jul 10, 2012
    Joined: Jun 26, 2012
    Messages: 787
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 45
    [​IMG]
     
  2. Uliza_Bei

    Uliza_Bei JF-Expert Member

    #2
    Jul 12, 2012
    Joined: Feb 17, 2011
    Messages: 2,796
    Likes Received: 115
    Trophy Points: 160
    Nimeelewa
     
  3. Head teacher

    Head teacher JF-Expert Member

    #3
    Jul 12, 2012
    Joined: Mar 10, 2012
    Messages: 1,814
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Dah, kwa hiyo jamaa wanywa gongo kama pale kigogo mbuyuni...
     
  4. fakenology

    fakenology JF-Expert Member

    #4
    Jul 12, 2012
    Joined: May 3, 2012
    Messages: 761
    Likes Received: 68
    Trophy Points: 45
    hata mimi nimeelewa
     
  5. conveter

    conveter Senior Member

    #5
    Jul 13, 2012
    Joined: Jun 6, 2012
    Messages: 119
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Pia mimi nimeelewa.
     
  6. Arvin sloane

    Arvin sloane JF-Expert Member

    #6
    Jul 13, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 935
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    Hivi hii laptop imeharibika au ni post yako?
     
  7. Ibambasi

    Ibambasi JF-Expert Member

    #7
    Jul 13, 2012
    Joined: Jul 25, 2007
    Messages: 2,993
    Likes Received: 512
    Trophy Points: 280
    Kweli hii ni Msoga!
     
  8. Mtambuzi

    Mtambuzi Platinum Member

    #8
    Jul 13, 2012
    Joined: Oct 29, 2008
    Messages: 8,571
    Likes Received: 680
    Trophy Points: 280
    Ha ha ha ha haaaaaaa.......Hii hata mimi ishanitokea......... Kumbe hata hizi kompiyuta huwa zinapata stress........
     
  9. Kaitampunu

    Kaitampunu JF-Expert Member

    #9
    Jul 13, 2012
    Joined: Nov 24, 2011
    Messages: 1,603
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Kweli mnapachukia msoga! Si mchezo.
     
  10. Royals

    Royals JF-Expert Member

    #10
    Jul 14, 2012
    Joined: Nov 19, 2011
    Messages: 1,425
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    huyu jamaa kaandika kwa kutumia lugha ya mkulu wetu au ni ajali kazini?
     
  11. stineriga

    stineriga JF-Expert Member

    #11
    Jul 14, 2012
    Joined: Jun 20, 2012
    Messages: 2,035
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 135
    nafikiri hicho ndicho alichokusudia kupost, na sisi ndio tunacoment kama hivi, wala mode usimpige ban wala kudlete post yake, ni uhuru wa kupost!
     
Loading...